GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กล่องสุ่มสมบัติ หลังจบวอ ที่บ้านเดทวอลเลย์ เป็นบัคไม่ทราบว่าม ีการชดเชยยังไงครับ

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
ตามหัว ข้อเลยครับ

กล่องสุ่มสมบัติ หลังจบวอ ที่บ้านเดทวอลเลย์ เป็นบัคไม่ทราบว่าม ีการชดเชยยังไงครับ ? ทุกเชิพมันบัค  กิลที่กัน บ้า่นมาหลายๆๆสมัยเสียโอกาศ ที่จะได้ บัตรสุ่มเซริว

ทีมงานไม่เคยมาสน ใจอะไรเลย?

ADox

• Administrator
  • Full Member
ตามหัว ข้อเลยครับ

กล่องสุ่มสมบัติ หลังจบวอ ที่บ้านเดทวอลเลย์ เป็นบัคไม่ทราบว่าม ีการชดเชยยังไงครับ ? ทุกเชิพมันบัค  กิลที่กัน บ้า่นมาหลายๆๆสมัยเสียโอกาศ ที่จะได้ บัตรสุ่มเซริว

ทีมงานไม่เคยมาสน ใจอะไรเลย?
ผมตรวจสอบโปรแกรมก็ทำงานปกติดีนะครับ และทำไมถึงแน่ใจว่าทุกเซิร์ฟเวอร์มัน bug อ่ะครับ หรือเป็นเจ้าของสมาคมที่ครองบ้านเดททุกเซิร์ฟเวอร์เลย  woon_huh
พอจะมีภาพในปราสาทหลังจากวอเก็บไว้มั้ยครับว่าไม่มีกล่องเกิดในปราสาท

samunpai1

• Full Member

.._CaffeineZaa_..

• Jr. Member
  • **
เซิฟหนังสือป่าวเนี่ยยย ฮ่าๆ อย่ารีบดินายย เดะก้อได้ อย่าพึ่งดิ้นจัยเยนๆ
ถ้าไม่ใช่หนังสือโทดที >< woon_555 woon_555

salab

• Newbie
  • *
เรื่องบัตร เชริวจะได้หรือไม่ได้ ไม่ใช่ปัญหา ผมฆ่าไอคนขี่เชริว ได้ทุกคนล่ะ กัน เเต่กล่องสุ่มไม่เคยได้เกิด เลยที่บ้านเดทวอลเลย์ มีหลักฐานส่งให้ใคร? ส่งทางไหน? เเต่ขอ อย่างเดียว ถ้า คุณจีเอ็มชิกกี้ รับเรื่อง อย่าเล่นพวกพ้องล่ะกัน (จรรยาบรรณมันน้อย)

ทีมงานเคยลงมา วอเองมั้งไหม หรือ มัวเเต่ช่วยเหลือพวกพ้อง พวก ถ้าอยากให้เล่นเเบบเเฟร์ๆตรวจสอบทีมงานกันเองหน่อยล่ะกัน

ไม่บัคเเล้วทำไมเมื่อวานต้องอัพเดท เเพท โดยไม่เเจ้งผู้เล่นล่ะครับ? หัวอย่าให้เส้นผมงอกอย่างเดียว หัดเคี้ยวเอี้ยง เเละ ขวิด มั้งนะครับ

มีไรจะเเถก็ว่ามา พร้อม  g#030 g#030

สกิลปากระดับ8

• Newbie
  • *
ท่านเทพ ฆ่าคนขี่เซริวได้ทุกคนแล้วก็จะออกมาดิ้นทำไมละครับไม่ต้องมีหรอกเซริวอ่ะเทพขนาดนั้นแล้วแค่เซริวกากๆเอง  woon_shock  woon_shock  woon_shock

• Newbie
  • *
เห็นหัวกระทู้ขึ้นมาตกใจนึกว่าจีเอ็มมาแจ้งเอง กล่องบัคบ้านเดท เห็นแล้วขำ มีความมั่นใจมากเลยนะครับว่ามันบัคแล้วเป็นทุกเซิฟ  g#025  g#033  g#034

• Newbie
  • *
จบวอเค้าก็ประกาศว่าวอหน้ากล่องจะเกิดบ้านไหนท่านเทพก็ตามไปตีเอาซิครับหรือท่านเทพไม่มีปัญญาไปตีเอาบ้านที่กล่องเกิดอ่ะครับ
 g#018  g#018  g#018 เห็นแล้วเพลีย  g#027  g#027  g#027 ขอตัวไปขี้ก่อนนะครับ  g#030  g#030 กลับมาหวังว่าจะเห็นท่านเทพฉลาดขึ้น
 woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye