GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมใส่เกราะวัลคีรี่แล้วลดหลบหลีก

เทพซ่า007

• Jr. Member
  • **
ไอควายลดได้ไงวะสัสอธิบายทีเกมควย
ฮอน1-1ป่าวไอสัด

H

• Full Member
ไอควายลดได้ไงวะสัสอธิบายทีเกมควย
เกมส์มันแยกเป็นเกราะหนักกับเกราะเบาครับ เกราะเบาทุกชนิดจะเพิ่มหลบ เพิ่มป้องกัน แล้วป้องกันเวท เกราะหนักทุกชนิดจะลดหลบและเพิ่มป้องกัน แล้วก็ยังมีเท้าหลบ คลุมหลบเยอะแยะครับ ??

H

เกมส์มันแยกเป็นเกราะหนักกับเกราะเบาครับ เกราะเบาทุกชนิดจะเพิ่มหลบ เพิ่มป้องกัน แล้วป้องกันเวท เกราะหนักทุกชนิดจะลดหลบและเพิ่มป้องกัน แล้วก็ยังมีเท้าหลบ คลุมหลบเยอะแยะครับ ??
แก้หน่อยนะครับ ** เฉพาะคลุมหนัก กับเท้าหนักเท่านั้น ที่จะเพิ่มแต่ป้องกันไม่เพิ่มกันเวท **

เทพซ่า007

• **
ควยแล้วไม่เห็นเขียนบอกให้ผู้เล่นใหม่รู้เลย ใช่หน้าที่ที่กูต้องสืบค้นไหม ไอสัดเกมอื่นเขียนบอกซะกูแทบไม่ต้องเปิดกูเกิล

- OneM | Az -

• Newbie
  • *
ควยแล้วไม่เห็นเขียนบอกให้ผู้เล่นใหม่รู้เลย ใช่หน้าที่ที่กูต้องสืบค้นไหม ไอสัดเกมอื่นเขียนบอกซะกูแทบไม่ต้องเปิดกูเกิล
ที่มันไม่บอกก็เพราะว่ามันไม่ใช่ผลของเกราะไง g#019

# g#046 พัฒนาให้ดีขึ้นไม่ใช่แย่ลง #038 g#004 g#037 .

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
แก้หน่อยนะครับ ** เฉพาะคลุมหนัก กับเท้าหนักเท่านั้น ที่จะเพิ่มแต่ป้องกันไม่เพิ่มกันเวท **

woon_yes woon_yes g#031 g#031

เทพซ่า007

• **

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
เกราะ95 หนักวัลคีลี ก็เหมือน ชุดเกราะทหาร
เกราะ95 เบา สหัสศึก ก้เหมือน เสื้อยืด
รองคิดดูใส่อันไหนจะวิ่งไวกว่ากัน  g#022

เทพซ่า007

• **
วัลคิรี่มันเพิ่มเดินไว2 ไอควายโง่ป่าว

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ปกป้องเข้าไปไอสัสเกมกากๆ

มิงกากเอง ไอ้ควาย เรื่องแค่นี้ไม่รุ้ ไอ้โง่ ตัวอักษรใหย่ กุดูรุ้เรย เด็กป.6 เล่น ....

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
วัลคิรี่มันเพิ่มเดินไว2 ไอควายโง่ป่าว

ควายคุณนะสิคับความหมายของผม คือ เกราะหนักมานเดินช้าเลยหลบไม่ทัน เกราะเบา มานไวเลยหลบได้เยอะกว่า