GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีเงินสร้างอสุรา 3 D ใช้ไหมละ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
บอกว่าไม่มีเงินก็หมดเรื่อง และเรื่องที่เติมเงินไม่เข้า ผมยังแค้นไม่หายเลย หมาจนตรอก

ในส่วนของอสุรา 3d อยู่ในแผนที่จะพัตนาครับ

ส่วนเรื่องการเติมเงินขอให้แจ้งมาที่ Support.gameindy.com ได้เลยครับ

oposra

• Full Member
ต้องอย่าพูดว่าให้ส่งบัตรเติมเงินให้ลองเติมเงินเองก่อนนะ เพราะจะให้ส่งบัตรเติมเงินมาตรวจสอบได้อย่างไงบ้านอยู่ไกลมาก

oposra

• Full Member

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
บอกว่าไม่มีเงินก็หมดเรื่อง และเรื่องที่เติมเงินไม่เข้า ผมยังแค้นไม่หายเลย หมาจนตรอก

ในส่วนของอสุรา 3d อยู่ในแผนที่จะพัตนาครับ

ส่วนเรื่องการเติมเงินขอให้แจ้งมาที่ Support.gameindy.com ได้เลยครับ

g#031 g#031 g#031