GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีเงินสร้างอสุรา 3 D ใช้ไหมละ

blackcatXII

• Jr. Member
  • **
  • ความขี้เกียจคือสิ่งที่แข็งแกร่งที่สุด.. รองจากโลลิ
คุณไม่เชื่อไม่ไว้ใจทีมงานก็เลิกไปก็ได้คับแล้วแต่ แต่แบบนี้มันเป็นการสร้างกระแสมากกว่ามั๊ย?

oposra

• Full Member

monarch172572

• **
พวกมึงมาดราม่าหรือปั้มโพสต์วะ
ต้องการอะไรหรอ เห็นเรียกร้องความสนใจตั้งแต่บอร์ดตู้หยอดไข่ละ บ้านขาดความอบอุ่นหรอเรียกร้องจัง ความสนใจเนี่ย g#034
ป่าว ก้แค่เห็นโพสต์ กันเยอะเกิน นี่มันปั้มมันปั้มโพสต์เกรดAแล้วมั้งง

oposra

ขนาด 3 มิติ ยังสร้างไม่ได้เลยอย่าหวังอะไรกับ 4 มิติ

Machete

• Newbie
  • *
ตัวผมคนนึงที่คิดว่า อสุรา2D มันดีเเล้ว 3D ไม่รู้จะเล่นยังไง เเบบ 2D เหมือนเดิมดีเเล้วครับ สนุกดี  woon_5555 พวกอยากได้ 3D 4D นี่ ไปทำเองเลยไหมครับ เรื่องมาก woon_sunny

oposra

จะเอาแบบ Sword Art  Online หรือ ซอร์ดอาร์ตออนไลน์ คงยากน่าดู

TAMA

• Sr. Member
คือจริงๆ จีก็อยากให้มี อสุรา 3D เช่นกันครับ ส่วนตัวก็ชอบเกม 3D มากกว่าอยู่แล้ว

ถามว่าเป็นไปได้มั้ยที่จะมี อสุรา 3D บอกเลยว่าเป็นไปได้ครับ แต่อาจจะไม่ใช้เร็วๆ นี้

ตอนนี้ผู้เล่นหลายๆ ท่านคงเห็นแล้วว่า ช่วงนี้ทีมพัฒนากำลังสร้างเกมบนโทรศัพท์มือถือ

ลองค้นหา GAMEINDY ใน App Store มีหลายเกมเลย ^^

ปล. ส่วนภาพเมืองเซาร์เทิรน์ไชน์ โซนท่าน้ำ เป็นระบบของทางเกม ๔๐๐ ครับ
ซึ่งจีเอ็มบังเอิญไปเห็นระหว่างทดสอบครับ ^^

oposra

ช่วงนี่เห็นแต่พัฒนาเกมส์ไพ่ คาสิโน มากกว่านะ

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
3Dมันจะแนวหรอสำหรับเกมแนวนี้ขนาดเมเปิ้ลสตอรี่ปิดเซิฟละทำ3Dออกมายังไม่น่าเล่นเท่าแบบเก่าเลย

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
เราว่าไม่ทำแน่นอน เลิกหวังไปได้เลย เพราะมันต้องทำเกมใหม่หมด (ไม่ใช่แค่เอาของเก่ามาเปลีย่นแป๊ปๆได้) แล้วบริษัทใช่ว่าจะมีคนชำนาญเรื่องนี้ ทำไปมีแต่เจ๊งกับเจ๊ง แค่ 2d ก็จะไม่รอดละ  g#003