GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อเบียมศาสตรา ปวดหัวทุกวันมีแต่ความคิดอยากจะเลิกเล่น แต่มันเลิกไม่ได้

monarch172572

• Jr. Member
  • **
พึ่งเห็นมีคนออฟเบียมศาสตรามาทำการงาน ร่ายไวกว่าปกติประมาณเท่าตัว ไงละ ไม่มีใครซื้อ ยาหอมเลย
ลงอะไรไม่คิด สมดุลเสียไม่พอ ลงของมาตัดรายได้ตัวเอง อือ

ใช่หรอ

ครับ มีโอากาศสุ่มร่ายติดลดร่ายครึ่งนึง เหมื่อนพวกวิอ่ะครับ

กรรม ปรับด่วนเลย เพื่อการหลอกแดก  g#016 g#016 g#016 g#016 g#016

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
บัคมากับเบียมนี้ค่อนข้างเยอะคับ อีกไม่นาน(มั้งน่ะ g#015) คงจะปรับ  ตอนนี้ใช้ไปก่อน 5555

Slipknot

• Full Member
พึ่งเห็นมีคนออฟเบียมศาสตรามาทำการงาน ร่ายไวกว่าปกติประมาณเท่าตัว ไงละ ไม่มีใครซื้อ ยาหอมเลย
ลงอะไรไม่คิด สมดุลเสียไม่พอ ลงของมาตัดรายได้ตัวเอง อือ

ใช่หรอ

ครับ มีโอากาศสุ่มร่ายติดลดร่ายครึ่งนึง เหมื่อนพวกวิอ่ะครับ

มั่วชิบ   ที่ร่ายไว เพราะยา หอมกิจกรรมจุดพลุ มั่วชิบบ g#017 g#017

zaza

• Newbie
  • *

ใช่หรอ

มั่วชิบ   ที่ร่ายไว เพราะยา หอมกิจกรรมจุดพลุ มั่วชิบบ g#017 g#017

ยาหอม มีแสงออร่าเหมื่อนตอนวิร่ายด้วยเหรอครับ แล้วทำไมมันถึงสุ่มละ แทนที่จะติดต่อกันละ

zaza

• Newbie
  • *

zaza

• Newbie
  • *
มีผลแม้กระทั่งสกิลการต่อสู้ด้วย ถ้าสุ่มติดสถานะลดร่าย จะร่ายไว ขึ้นเท่าตัว โดยแค่การใส่อาวุธออฟเบียมศาสตรา

กับทักษะลดระยะร่ายคงเป็นเพราะปรับแบบนั้นอยู่แล้วอ้างอิงมาจากทวนกระแส
ไม่เกี่ยวกับอาวุธออฟศาสตราเวท

แต่การงานน่าจะบัคเพราะโดยปกติทั่วไปไม่สามารถร่ายติดโปะได้ แต่บัคมาติดเพราะอาวุธออฟศาสตราเวท

zaza

• Newbie
  • *
กับทักษะลดระยะร่ายคงเป็นเพราะปรับแบบนั้นอยู่แล้วอ้างอิงมาจากทวนกระแส
ไม่เกี่ยวกับอาวุธออฟศาสตราเวท

แต่การงานน่าจะบัคเพราะโดยปกติทั่วไปไม่สามารถร่ายติดโปะได้ แต่บัคมาติดเพราะอาวุธออฟศาสตราเวท

ผมงงกับที่นายพูด  " ไม่เกี่ยวกับอาวุธศาสตรามั่วละ " " แต่บัคมาติดเพราะอาวุธออฟศาสตราเวท "
สองคำนี้ที่พูดมันต่างกันตรงไหนผมก็บอกอยู่นี้ไงครับว่า อาวุธออฟศาสตรามันสุ่มร่ายติดลดร่าย

zaza

• Newbie
  • *
ออฟศาสตราเวทก็ยังมีโอกาสติดพันนะครับ จีเอ็มวอลุ่มพูดถูกแล้วครับ เพราะมันยังใช้พลังโจมตีกายภาพมาคำนวนส่วนนึงด้วยแต่ออกเป็นเวท

ตั้งแต่พันธมิตรแล้วนายอ่ะ

zaza

• Newbie
  • *

ที่พิมพ์ไปนี่ไม่เข้าใจหรอครับ อ่านให้เคียครับ

ไม่เกี่ยวกับอาวุธศาสตราเวท แล้ว ปัญหามันมากจากดีเบียมหรือป่าวละครับ
ผมบอกว่าอาวุธศาสตราเวทไม่เกี่ยวกับระยะโปะของสกิลครับ เกี่ยวแต่กับการงาน อ่านเข้าใจปะครับเนี่ย

zaza

• Newbie
  • *
ลองเอาเบลดดาบใหญ่ฟาด เอาดาบออฟศาสตราแล้วลองฟาดดาบรัว ๆ ดูละกันว่ามันรัวขนาดไหน