GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อเบียมศาสตรา ปวดหัวทุกวันมีแต่ความคิดอยากจะเลิกเล่น แต่มันเลิกไม่ได้

zaza

• Newbie
  • *
ตั้งกระทู้เองตอบเองเหนื่อยมั้ย นิวบีทั้งนั้น g#022

หาว่าผมตอบเอง ดูไอพีสิครับมัน ไอพีเดียวกันไหม  g#023

zaza

• Newbie
  • *
ตั้งกระทู้เองตอบเองเหนื่อยมั้ย นิวบีทั้งนั้น g#022

อคติไปเองหรือป่าวบอกว่าผมตอบกระทู้เองทั้งหมด ทำไมไม่เช๊คไอพีดูละ  g#015

Machete

• Newbie
  • *
คัดค้านครับ เพราะท่าออฟเบี่ยมศตราเวทเเล้ว
โอกาศติดพัธมิตรเเห่งเงาจะเป็น 0% เเน่นอนครับ
โปรดศึกษาข้อมูลมาไห้เเน่นก่อนจะมาตั้งกระทู้นะครับ
เพราะอาจมีคนได้รับข้อมูลที่ผิดก็เป็นได้ woon_sunny

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

chawa6769

• Newbie
  • *
เสนอ ให้เอา c3 ทำลายเวท เป็นป้องกันเวท ครับ เพราะ c3 ทำลายเวท ทำไรไม่ได้เลย

อันนี้น่าสนใจ +1

ปรับ c3 ทำลายเวทก็ดีครับ c3ทำลายเวท ทำอะไรไม่ได้จริงๆ

monarch172572

• Jr. Member
  • **
ทำลายเวท เอาลดพลังโจมตีเวทด้วยก้ดี แล้วเอามาเพิ่มให้ตัวเอง(แต่ขอไม่เยอะนะ ทุกวันนี้โดนพุ่งทีก้ดับยุ่แล้ว ไม่ดับหมื่นมีดก้นอน)

the-one

• Newbie
  • *
เจอเบี่ยมศาสตราแหวนลมนี้ทำมาเพื่อไรไม่รุ
เปลื่องตังชิบ ผมเลิกเล่นเพราะเบี่ยมนี่เลย
ทำแหวนลมมา โดนโดดที่เดวตายไม่มีหนทางให้แก้เลย
เบลดพิโรธดับ ไครคิดทำแหวนลมขอบอกเลยครับเปลื่องตังนะครับ
เพราะเบี่ยมนี่ละ 5555 ผมเล่นเทรนะจะ+ศาสตรามั้งก็ไม่รุจะมีปะโยชปะ
เพราะไม่มี1hitkill เหมือน วิ จ้าว เบลด

chawa6769

• Newbie
  • *
ทำลายเวท เอาลดพลังโจมตีเวทด้วยก้ดี แล้วเอามาเพิ่มให้ตัวเอง(แต่ขอไม่เยอะนะ ทุกวันนี้โดนพุ่งทีก้ดับยุ่แล้ว ไม่ดับหมื่นมีดก้นอน)

จะเอาพลังเวทมาให้แอสทำไม = = ไม่ดีเลย

• **

จะเอาพลังเวทมาให้แอสทำไม = = ไม่ดีเลย

กำๆจะเอาเปนกันเวท เขียนผิด  #038 #038 #038

farm00722

• Newbie
  • *
ออฟศาสตราเวทก็ยังมีโอกาสติดพันนะครับ จีเอ็มวอลุ่มพูดถูกแล้วครับ เพราะมันยังใช้พลังโจมตีกายภาพมาคำนวนส่วนนึงด้วยแต่ออกเป็นเวท

ออฟเบียมศาสตรา ตีติดพันด้วยหรอ ผมเล่นพาลาโดดแอสทีก็ตายละครับ นอกจากจะใส่กากรอบคอบพอช่วยได้

zaza

• Newbie
  • *

• **
ผมคิดว่าคนที่ทำแหวนลมมาคงเสียดาย เจอเบียมศาสตราเข้าไปก็ไร้ค่าเลย

ยิ่งแอสแหวนลมยิ่งแล้วเข้าไปใหญ่

zaza

• Newbie
  • *
พึ่งเห็นมีคนออฟเบียมศาสตรามาทำการงาน ร่ายไวกว่าปกติประมาณเท่าตัว ไงละ ไม่มีใครซื้อ ยาหอมเลย
ลงอะไรไม่คิด สมดุลเสียไม่พอ ลงของมาตัดรายได้ตัวเอง อือ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
พึ่งเห็นมีคนออฟเบียมศาสตรามาทำการงาน ร่ายไวกว่าปกติประมาณเท่าตัว ไงละ ไม่มีใครซื้อ ยาหอมเลย
ลงอะไรไม่คิด สมดุลเสียไม่พอ ลงของมาตัดรายได้ตัวเอง อือ

ใช่หรอ

zaza

• Newbie
  • *

ใช่หรอ

ครับ มีโอากาศสุ่มร่ายติดลดร่ายครึ่งนึง เหมื่อนพวกวิอ่ะครับ