GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณ nutlovely คุณกล้ารับบทลงโทษไหม ถ้าสิ่งที่คุณกล่าวหามันไม่เป็นความจริง ?

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ทุเรจว่ะ 555 ถามจริงอิจฉาที่เขาชนะหรอ ถึงได้พยายามขนาดนี้

ที่บอกว่า"เสียเวลาตอบ"อ่ ผมว่ามันไม่ได้เสียเวลาขนาดนั้นหรอกมั้ง ขนาดไปตั้งกระทุ้โวยวาย ตั้งหลายกระทุ้ยังทำได้ แต่ตำแค่นี้ ทำไม่ได้เลยหรอ

#แย่น่ะ g#014

ninenoi♡

• Newbie
  • *
มั๊ยมีรัยม๊าก
หยักบอกพริ๊นิ่วว่า
นี๊มะช่ายรายการจ้อวจี้นะคร๊เพ่
จัได้มานั๊งอ่านแล๊วคิดว่า ที่พริ๊ตอบ อัลหนัยจิง อัลหนัย มั้ยจิง
พริ๊ช่วยเงี๊ยบๆแล้วใสริดซิ๊ดวงไป พร้อมกับ สิ่งที่พริ๊พิมมาบับ ยกเมฆมาน๊ค๊
น่ามคานนนนค๊ บ่องตง

สก๊อยข้างบ้านฝากมาครับ g#039

SaHaRa_GiBi

• Newbie
  • *
คุณ nutlovely ผมว่าคุณควรจะหยุดดิ้นแล้วยอมรับมันซ้ะดีๆ เพราะหลักฐานที่ทางพวกผมมีแต่คุณไม่มี แค่นี้มันก็ทำให้คุณดิ้นไม่ออกแล้ว  woon_555 woon_5555 g#013

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
เรื่องทะเลาะกันผมไม่ขอยุ่งน่ะครับผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย เพราะไงวออะไรผมไม่เล่นอยู่ล่ะ  แต่ขอแสดงความคิดเห็นเรื่อง ของรางวัลทีหลังทีมงานอย่าให้มาลุ้รเรื่องความสามารถของรางวัลเลยครับ ระบุมาแบบชัดเจน และล่วงหน้าเป็น 1-2เดือนเลยครับ แล้วค่อบรับสมัคร ทีม ทีนี้ใครได้ไปก็จะพอใจและคนที่เห็น ก็จะสมัครหรือไม่สมัครได้เห็นของรางวัลไปเลยว่าคุ้มไหม

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

ribbon

• Newbie
  • *
แตะไม่ได้เลยหรอมึงอะ มึงนี้ขี้ฟ้องจริงๆ แจ้งตำรวจชิ ไอ่น้อง เขาแค่สงสัยเอาไรเยอะแยะ ถ้าเสียหายแจ้งตำรวจเลยครับ

ribbon

• Newbie
  • *
จะเอาคนผิดให้ได้ คุณต้องการอะไร มึงเป็นใครแตะไม่ได้เลยหรอ พวกนักเลงคีบอร์ด

Directorr

ใจเย็นๆนะครับ

สมัครใหม่ลำบากไหม

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

อ้างถึง
คุณต้องการอะไร

อ่านภาษาไทยไม่ออกจริงๆหรอครับ ทุกอย่างที่ต้องการพิมพ์ไปหมดแล้ว ในหัวข้อกระทู้จริงๆนะครับ 

นี่อ่านไทยไม่ได้จริงๆใช่ไหมครับ

อ้างถึง
พวกนักเลงคีบอร์ด

ถ้าสนใจ Debate กับนักเลงคีบอดได้นะครับ ได้ทุกเรื่องในโลกนี้เลย

อ้างถึง
มึงเป็นใครแตะไม่ได้เลยหรอ

แตะผมได้นะถ้าคุณเจ๋งพอ  แต่มาแตะแล้วหัวทิ่ม หน้าแหก แบบเคสนี้ ก็ลองดูครับ

อ้างถึง
เขาแค่สงสัยเอาไรเยอะแยะ

ท่าจะโง่นะครับ แยกแยะคำว่าสงสัยกับปรักปรำไม่ออก  คำพูดแบบนี้ขึ้นศาลก็โดนหมิ่นเต็มๆอยู่แล้วครับ

ไม่ว่ากันหรอกครับถ้าไม่มีตรรกะ หรือไม่มีความรู้ทางกฏหมาย   ได้แต่ออกมางอแง เถียงโง่ๆ เป็นเหยื่อให้คนฉลาดอยู่รำไป
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ใช่ก็คือใช่ ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ คนที่มาร้องงอแงหนะใคร ขอความเป็นธรรมจากใครหรอครัช ? แล้วเรื่องนี้อยากรุ้จักเลยทีมงานจะแบกหน้ามาช่วยจัดการยังไง  #038
เป็นเกย์ไม่ต้องเสือกครับ อายคนเปล่าๆ

Directorr

ใช่ก็คือใช่ ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ คนที่มาร้องงอแงหนะใคร ขอความเป็นธรรมจากใครหรอครัช ? แล้วเรื่องนี้อยากรุ้จักเลยทีมงานจะแบกหน้ามาช่วยจัดการยังไง  #038

งง ขอความเป็นธรรมอะไร ?  นี่อีกคน อ่านไทยออกป่ะ ?

มาขอหลักฐานจาก nutlovely ถ้าเขามี ก็โชวหน่อย ถ้าไม่มีก็หมายความว่าเขาปรักปรำผม

แล้วก็เห็นๆกันอยู่ว่าเขาไม่มีหลักฐาน

แล้วนี่จะเข้ามาโชวพาวอะไรหรอ?  ขอความเป็นธรรมอะไร ?

แค่ปล่อยให้ด่าฝ่ายเดียวอยู่นานละ ออกมาตอบโต้ ออกมาขอหลักฐานบ้าง ไม่มีสิทธิ์ว่างั้น ?

อ้อ นายนี่ก็เป็นหนึ่งในพวกที่หาว่าขอของกับทีมงานนี่หว่า ไม่เอาดิ ไม่เงิบนะ อย่าตามน้ำมั่วๆ นะทีหลัง เด๋วจะควายไม่รู้ตัว
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้