GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณ nutlovely คุณกล้ารับบทลงโทษไหม ถ้าสิ่งที่คุณกล่าวหามันไม่เป็นความจริง ?

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
เรื่องสัตว์ขี่มันจบไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ
ผมถอยออกมา แต่เล่นเอาลิสเฟรนด์แค่บางส่วนมา
แล้วใส่สี  ใส่ร้าย ผมเลยต้องมาตอบโต้ อย่างที่เห็น

มีคน cap  สิ่งที่ น่าจะ เป็น "หลักฐาน"  มาโพสเพื่อถามหาความจริง โดยที่พูดสิ่งที่เห็นในภาพ (ซึ่งในภาพเกิดขึ้นจริง)

คุณแม่งก็เลย ตอบโต้ด้วยการ "ปรักปรำลอยๆ"  "การมโน"  "การใส่ร้าย แบบไม่มีหลักฐานใดๆทั้งนั้น"

คุณนี่แม่งโคตรเจ๋งเลยครับ

g#031 g#031
เกมทันกันครับ ทั้งสองฝั่ง แต่ผมพลาดเองแหละ ไว้เจอกันโอกาสหน้า Season หน้า ว่ากัน
วันพุธผมจะไปเยี่ยมนะครับ บุกที่ไหนก้อไม่มันส์เท่าบุกเร้ดคลิฟ วอที่แล้วผมแค่อยากเห็นศักยภาพของทีมรองแชมป์ ผมเลยแกล้งนำ
กำลังคนบางส่วนไปไว้ที่เดท จริงๆ ปกตินาทีแรก ผมจะลงธงบ้านที่กล่องเกิด ทั้งหมดครับ

Slipknot

• Full Member
ถามสั้นๆ  สรุป  มี หรือ ไม่มี หลักฐาน  ตอบมา ตรงเลยดีกว่า

ว่า  มี  หรือ ไม่มี  แค่ 2 คำนี้เท่านั้น  จะได้ไม่ต้องถามอีก  (ถ้าตอบว่ามี) ช่วยโพสชี้แจ้งด้วยนะครับ

ถ้าไม่มี ก้ ไม่ต้องชี้แจงอะไร   g#034 g#034

nutlovely

• **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
ถามสั้นๆ  สรุป  มี หรือ ไม่มี หลักฐาน  ตอบมา ตรงเลยดีกว่า

ว่า  มี  หรือ ไม่มี  แค่ 2 คำนี้เท่านั้น  จะได้ไม่ต้องถามอีก  (ถ้าตอบว่ามี) ช่วยโพสชี้แจ้งด้วยนะครับ

ถ้าไม่มี ก้ ไม่ต้องชี้แจงอะไร   g#034 g#034
ไม่ตอบครับ ขอตัวนะครับ ผมเสียเวลามามากพอแล้ว

OMG_inw

• **
ถ้ามาขอกันง่ายๆแบบนี้ ไม่ต้องมีตำรวจแล้วหละครับ[ตำรวจเปรียบเหมือนทีมงาน] คุณมาทำให้มีประเด็นให้มองว่าผมเป็นเส้นทีมงาน ให้ปรับความสามารถ ทุเรศวะ พวกขี้อิจฉา

กรรมมันติดจรวดจิงๆ กุว่ามึงเอาดีด้านประจบแล้วขโมยของจากคนอื่นแบบเก่าท่าจะรุ่งกว่านะ ไอฟรัง  รอบล่าสุดก็ได้ไปเยอะนิ เสือกบอกไม่มีจะกิน ถุ้ย

comsun33

• Newbie
  • *

ทะเลาะกันเหมือนเด็กๆเลยว่ะ
แต่พูดก้อพูดเถอะนะ ฝ่ายนึงก้อจะเอาของรางวัลดีๆที่ความสามารถมันเว่อไป[ซึ่งแตกต่างจากของรางวัลครั้งก่อนๆ]
ส่วนอีกฝ่ายก้อไปว่าเค้าเส้นมั่งไรมั่งเสียๆหายๆ
ถามคุณทั้ง2ฝ่ายเลยนะถ้าเล่นเกมออนไลน์แล้วปัญหามันเยอะมานั่งทะเลาะกันแบบนี้ทำไม่กลับไปนั่งเล่นเกมเครื่องเพล1 2 3หรือเครื่องแฟมิลี่เลยก้อได้คลาสสิคดีไม่มีปัญหาด้วย

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ผมแอบมาดู  หาช่องว่าผมจะเสือกตรงไหนได้บ้าง   แต่อันนี้ผมขอผ่าน  ไม่ทันข่าวสาร    ไม่รู้ข้อมูล   อดเสือกเลยครับ   g#008

Directorr

แต่พูดก้อพูดเถอะนะ ฝ่ายนึงก้อจะเอาของรางวัลดีๆที่ความสามารถมันเว่อไป[ซึ่งแตกต่างจากของรางวัลครั้งก่อนๆ]
ส่วนอีกฝ่ายก้อไปว่าเค้าเส้นมั่งไรมั่งเสียๆหายๆ
ถามคุณทั้ง2ฝ่ายเลยนะถ้าเล่นเกมออนไลน์แล้วปัญหามันเยอะมานั่งทะเลาะกันแบบนี้ทำไม่กลับไปนั่งเล่นเกมเครื่องเพล1 2 3หรือเครื่องแฟมิลี่เลยก้อได้คลาสสิคดีไม่มีปัญหาด้วย

พวกผมไปอยากได้รางวัลที่ความสามารถมันเวอร์ไปตอนไหนหรอครับ

มีตอนไหนที่พวกผมไปพิมพ์ว่า "อยากได้แบบนั้น"  "อยากได้ความสามารถแบบนี้"  หรือบอกว่า "สลายบัฟดีแล้ว ไม่โกงแล้ว"  "ไม่เห็นโกงตรงไหน" บ้าง?

ความสามารถแบบไหนออกมาพวกผมก็นิ่งตลอดนะ อยู่เฉยๆครับ ไม่ได้ยินดียินร้ายอะไร เรื่องแบบนี้ให้จีเอมออกแบบตัดสินใจ

คุณออกมาประท้วง พวกผมก็ให้คุณประท้วงไป เรื่องความสามารถ ปล่อยครับ เชิญเลยสิทของคุณ

คุณไปหาอ่านได้ ผมไม่เคยตั้งกระทู้ หรือตอบกระทู้ของรางวัลใดๆอะไรซักครั้งเลย  แค่เคยไปเร่งให้ประกาศรางวัลไวๆก่อนแข่ง เหมือนคนอื่นๆ

แต่ที่ผมอยู่นิ่งไม่ได้ อยู่เฉยๆ ไม่ได้ เพราะมีการล้ำเส้นของคำว่าประท้วงความสามารถ

มีคนๆนึง คนกลุ่มหนึ่ง กล่าวหาในสิ่งที่พวกผมไม่ได้ทำ 

คือการใส่ร้ายว่า  พวกผมไปขอให้มีความสามารถสลายบัฟออกมา  ซึ่งมันก็เสียชื่อเสียงอย่างมาก

คือระดับผมเล่นเกมมา 6-7 ปี จะครองเซิฟไม่ต้องพึ่งของแบบนั้นหรอกครับ

เรื่องของรางวัล พวกผมนิ่งมาตลอดสัปดาที่ผ่านมา ก็ยอมให้กล่าวหาเสียๆหายๆ มาตลอด กระทู้นี้แค่ออกมาชี้แจงความจริงและปกป้องตัวเอง

ไอพวกที่ด่าตามน้ำ ก็เรื่องของพวกมิงเหอะครับ ร้องเส้นๆ ก็เป็นได้แค่กากไปวันๆ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Slipknot

พวกผมไปอยากได้รางวัลที่ความสามารถมันเวอร์ไปตอนไหนหรอครับ

มีตอนไหนที่พวกผมไปพิมพ์ว่า "อยากได้แบบนั้น"  "อยากได้ความสามารถแบบนี้"  หรือบอกว่า "สลายบัฟดีแล้ว ไม่โกงแล้ว"  "ไม่เห็นโกงตรงไหน" บ้าง?

ความสามารถแบบไหนออกมาพวกผมก็นิ่งตลอดนะ อยู่เฉยๆครับ ไม่ได้ยินดียินร้ายอะไร เรื่องแบบนี้ให้จีเอมออกแบบตัดสินใจ

คุณออกมาประท้วง พวกผมก็ให้คุณประท้วงไป เรื่องความสามารถ ปล่อยครับ เชิญเลยสิทของคุณ

คุณไปหาอ่านได้ ผมไม่เคยตั้งกระทู้ หรือตอบกระทู้ของรางวัลใดๆอะไรซักครั้งเลย  แค่เคยไปเร่งให้ประกาศรางวัลไวๆก่อนแข่ง เหมือนคนอื่นๆ

แต่ที่ผมอยู่นิ่งไม่ได้ อยู่เฉยๆ ไม่ได้ เพราะมีการล้ำเส้นของคำว่าประท้วงความสามารถ

มีคนๆนึง คนกลุ่มหนึ่ง กล่าวหาในสิ่งที่พวกผมไม่ได้ทำ 

คือการใส่ร้ายว่า  พวกผมไปขอให้มีความสามารถสลายบัฟออกมา  ซึ่งมันก็เสียชื่อเสียงอย่างมาก

คือระดับผมเล่นเกมมา 6-7 ปี จะครองเซิฟไม่ต้องพึ่งของแบบนั้นหรอกครับ

เรื่องของรางวัล พวกผมนิ่งมาตลอดสัปดาที่ผ่านมา ก็ยอมให้กล่าวหาเสียๆหายๆ มาตลอด กระทู้นี้แค่ออกมาชี้แจงความจริงและปกป้องตัวเอง

ไอพวกที่ด่าตามน้ำ ก็เรื่องของพวกมิงเหอะครับ ร้องเส้นๆ ก็เป็นได้แค่กากไปวันๆ

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

thekronmt

• Newbie
  • *
ใครจะครองเซิฟห่าไรก็ครองไปเถาะครับ อ่านไปอ่านมาบางทีก็ขำ นี้เกมหรืออะไร?  #038 g#037 g#037 g#037 g#037

fOurSquare_

• Newbie
  • *
  • ตำนานเทพเเห่งอาสุรา

Directorr

บอกว่าขำแต่ก็ยังเข้ามาเสือกนะครับ

อสุ่าสมัครไอดีมาตอบเลย ยอมเขาหน่อย
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Slipknot

ไม่ตอบครับ ขอตัวนะครับ ผมเสียเวลามามากพอแล้ว
woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

โอ้ ช่างเป้นคำตอบที่ตรงมากเลยครับ  เฮ้ยย  แค่ตอว่า  มีหรือไม่มี   มันเสียเวลาขนาดนั้นเลยยหรอ

monarch172572

• **
เอาเถอะ ยังไงทั้งสองฝ่ายก้เคลียรืกันเองละกัน ทำเสียหายกันทั้งคู่ ส่วนกระผมไม่อาจเจาะรูเสือกได้เลย เหตุผลอธิบายไม่ถูกจริงๆ

แตเ่อาเถอะ พิมพ์มาชัดๆก้ได้ กูไม่ผิด