GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มอนในแมพฝึกสกิลจิต 14 โหดเว่อร์มากในสามโลก

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • Jr. Member
  • **
หวังว่ามอนคงไม่บัพให้กันละกันแบบในแมพ RO ใช่ไหม - w -" 

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
หวังว่ามอนคงไม่บัพให้กันละกันแบบในแมพ RO ใช่ไหม - w -"

ไม่ใช่แค่บัฟนะ  กายให้กันด้วย พร้อมฟูหมู่ อ้อมกอดและ สรร  woon_5555

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **

ไม่ใช่แค่บัฟนะ  กายให้กันด้วย พร้อมฟูหมู่ อ้อมกอดและ สรร  woon_5555

woon_555  โอเช เดี๋ยวผมออนแชมป์ไปอาชูร่าแล้ว @load #ไม่ใช่RO #แถมยังเซิฟเถื่อนอี๊ก !

pattawarow

• Newbie
  • *
ยอมรับ โหดจริงคัฟ ตีดังแก๊งค์ๆก็บ่อย มีดไร้จุ6+16 หมดท่าเลยงานนี้ นัดกันไหมใครมาลงมาเช้าตี้กันเผื่อจะดีขึ้น
ถ้าสู้ไม่ได้ก็ปล่อยให้เป็นแบบประสาทรัตติกาล

ลองมาคร่าวๆ ผมเล่นวิแหวนวอยสู้มอนได้ทุกตัวครับ ลงคนเดียวสบายเก็บไว้วันละ 5000 ดวง +

ZoDiC คนเดิม

เอิ่ม คือ ว่า ผม เอาคนทรง จิต8 จุ6 ไปลงแล้ว นะ ทีแรก เวล99 จิต 99   ตีไปก็เยอะนะ แต่ทำไม ไม่ได้ดวงวิญญาณ สักดวงเลย ทำยังไง ผมละ งง ตี ตั้งแต่ 5 ทุ่ม ยัน 6 โมง เช้า ถ้าจะไปดึงจิตแล้ว มา ตีใหม่ได้ไปหลายครั้ง แล้วนะเนี่ย แต่ไม่ได้ สักดวง เพราะอะไรครับ บอกหน่อย

เซริฟ นรก อะ woon_huh woon_huh woon_huh

samunpai1

พาลาข้าน้อยไม่จุ เวล 99 ซีสาม 10 หมด ของยศวีชนทั้งตัว ผอบเชียโชคโป๊ะ ตีวิกับพระชิลๆ แต่เจอ แอส เทร ขุนสึก เอิ่มมg#013 g#013 g#013

ผมว่า ดันนี้ ตีไปตีมา มันก็มันดีนะ เหมือน ได้ไปเกรียน ยังไง ยังงั้น เลย 555555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ถ้าเป็นผู้สื่อ กับ ทรง จะขนาดไหน วะเนี่ย ดันนี้
ถ้ามีนักพยากร ยืนอยู่ สี่ตัว วันสิ้นโลก ครับ 5555+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

THE-COOL

เอาออกไปเหอะ ยังกับให้เวลกับบอส
มันไม่ค่อยแนว ทำไปเรื่อย มั่ว
ยิ่งเพิ่มช่องว่างความต่างชั้นกันเข้าไปอีก
มันก็สนองตันหาแค่คนไม่กี่คนที่พอจะทำได้
เหมือนบอสเวิล มันก็ให้ของแจกแต่คนที่ทำดาเมทได้ที่1
มันก็ได้แค่ตัวเดิมๆ แล้วที่2 3  4 >> ไม่ได้ไรดีไม่ดีเขาอาจจะทำดาเมท
แพ้ไปนิดหน่อยก็ได้  เลิกบ้าพลังสักพักเถอะน่า เชื่อเหอะ
คนเก่าๆเขาอิ่มตัวแล้วคุนเอาใจไปดูแลคนชั้นล่างกับชั้นกลางเหอะ
พวกหัวแถวมันรอได้

Nich

• Newbie
  • *
เอาออกไปเหอะ ยังกับให้เวลกับบอส
ยิ่งเพิ่มช่องว่างความต่างชั้นกันเข้าไปอีก
มันก็สนองตันหาแค่คนไม่กี่คนที่พอจะทำได้
เหมือนบอสเวิล มันก็ให้ของแจกแต่คนที่ทำดาเมทได้ที่1
มันก็ได้แค่ตัวเดิมๆ แล้วที่2 3  4 >> ไม่ได้ไรดีไม่ดีเขาอาจจะทำดาเมท
แพ้ไปนิดหน่อยก็ได้  เลิกบ้าพลังสักพักเถอะน่า เชื่อเหอะ
คนเก่าๆเขาอิ่มตัวแล้วคุนเอาใจไปดูแลคนชั้นล่างกับชั้นกลางเหอะ

เรียว

• **
เอิ่ม คือ ว่า ผม เอาคนทรง จิต8 จุ6 ไปลงแล้ว นะ ทีแรก เวล99 จิต 99   ตีไปก็เยอะนะ แต่ทำไม ไม่ได้ดวงวิญญาณ สักดวงเลย ทำยังไง ผมละ งง ตี ตั้งแต่ 5 ทุ่ม ยัน 6 โมง เช้า ถ้าจะไปดึงจิตแล้ว มา ตีใหม่ได้ไปหลายครั้ง แล้วนะเนี่ย แต่ไม่ได้ สักดวง เพราะอะไรครับ บอกหน่อย

เซริฟ นรก อะ woon_huh woon_huh woon_huh
น่าจะเกิดปัญหาจากพวกซัมมอนครับ เดี๋ยวจะลองส่งเรื่องแก้ไขอีกที

เรียว

• **
ผมคิดว่าตอนแรกมันมีพวกหัวแถวนี่แหละโพสว่า เล่นมานานแล้ว อิ่มตัวแล้ว เบื่อแล้ว ก็เลยเลิก  g#017

ขี้เกียจเวลก็ เลิกเล่น ไปหาของขายสิครับ เกมอสุรา ไม่ได้ มีไว้ให้เวลอย่างเดียวนะ ยังมีอีกหลายระบบที่คุณยังไม่ได้สัมผัส ทั้งการงาน ทั้งดันปราสาท
ผมว่าระบบนี้ มันก็ควรจะออกมาแล้ว ละ พวกที่บ่นว่าไม่มีอะไรทำจะได้หาอะไรทำบ้าง   มอนก็โหด แบบนี้แหละ ดีแล้ว จะได้ไม่ต้อง บ่นว่า มันชนะง่ายไป
ผมว่า มอนเตอร์ ในดันนี้ มันฉลาดดีออก ขาดอย่าง เดียว คือ มันวิ่งหลบสกิวไม่ได้ ก็แค่นั้น

อีกอย่าง ผมไม่เห็นจะมีคนเก่าๆ เขาจะมาคัดค้านอย่างคุณเลยนะ
เล่นมานาน โลกสวยเกินไปแล้ว