GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคัดค้านการแบนออโต้เม้า

สะเด้ย.

• Jr. Member
  • **
สลัดดดด รับมั้ยดร้ายยยบยยย
พริ้จีรู้วมั้ย
พระแทบทุกคนในเกมมันก็ใช้กันหมดนั่นละะ
งี้ใครหมันใส้ไม่ได้ตี้ มันก็แอบถ่ายมาส่งอะเดะ
พริ้ให้กดตัลหลอดก้อไม่ไหวนะครัชชช
นิ้วลอคนะครัชพริ้ นิ้วกรุวร้อคกันพอดี
แล้ว c3นี่ฝึกย้ากกดด้าสหเสกาด มากกก
ฝึกมือฝึกเป็นชาติเลออออนะขรับบบบบ
ยังไงก็หาทางออกให้มันสะดวกแก่ผู้เล่นด้วยครัชชชช
ปล.พันธมิตรเงา กรุ้ปเลือดเซนได้เปรียบมากนะครับ ไม่ต้องออโต้ก้ฝึกง่ายๆได้

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
คงต้องให้เป็นข่าวก่อนมั่ง พาดหัวงี้ "หนุ่มใหญ่ฝึกซีสามทั้งวันก่ะเทพ ซิบหายนิ้วเสือกล็อกแทบพิการหามส่งโรงหมอแทบไม่ทัน" ถึงจะมีการปรับปรุงให้เรื่องนี้เคลียลงไป 555+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
แต่หากเค้า ซิปไปก็ พิมพ์ตอบ ก็จะถือว่าอยู่หน้าจอ อาจจะไม่โดนลงโทษน่ะ

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• อย่ามาไทย
ขอว์ฆัฎฆ้าณการ์นฆัฎฆ้าณการ์แบรนด์ออว์โดว์เมาล์อีกฑี อีแฉวค้วย   g#016

g#037

Gun_Gun

ขอว์ฆัฎฆ้าณการ์นฆัฎฆ้าณการ์แบรนด์ออว์โดว์เมาล์อีกฑี อีแฉวค้วย   g#016

g#037
-.- อันนี้งงจริง ใครก็ได้ที่เป็นนผู้ชำนาญ มาช่วยแปลทีครัช

สะเด้ย.

• **

g#037
อรั้ยยยย สก๊อยซรุงเลอออ ญอมแภร๊ๆ

สะเด้ย.

• **
แต่หากเค้า ซิปไปก็ พิมพ์ตอบ ก็จะถือว่าอยู่หน้าจอ อาจจะไม่โดนลงโทษน่ะ
แล้วทำไมเวลาฝึกc3ผมต้องมานั่งพิมอะ
ทำไมแอสฝึกพัน ออนทิ้งให้มอนตีได้ ไม่ต้องออโต้
ทำไมเซน ฝึกกรุ้ปเลือดออนให้มอนตีได้ไม่ต้องออโต้
ทำไมเบลดฝึกสวน ออนให้มอนตีได้ ไม่ต้องออโต้
ทำไมวอฝึกสะท้อน ออนทิ้งได้ไม่ต้องออโต้
แล้วพระอะพี่ เทรละพี่ ชาปละพี่ วิละพี่ เบอละพี่ พาลาดินละพี่
มีc3 ที่ไม่ต้องออโต้มั้ย สรุปต้องฝึกมือใช่มั้ย
ผมฝึกมือผนึกพาลาดินอะ เป็นปีเลยนะคับ ขนาดนั้นยังไม่10เลย
ความยุติธรรมด้านการฝึกc3 ยุตรงไหน พาลายังดีนะคับ ที่ฝึกมือไวกว่า
ผมคิดว่า การห้ามไม่ให้ใช้ออโต้นะ มันดีตรงที่ไม่รบกวนแมพเวลของมือใหม่
แต่ทำไมพี่ไม่ยกเว้นซักนิดละคับ ใช้ในเมืองได้ ไรงี้
ผมว่านะ ออโต้มันไม่ได้มีผลให้เงินเฟ้อ เสกตังได้ ปั้มเลือดได้นะ
อย่างน้อยพี่อนุยาดให้ใช้ในเมืองเหอะคับ ผมไหว้ละ

Gun_Gun

แล้วทำไมเวลาฝึกc3ผมต้องมานั่งพิมอะ
ทำไมแอสฝึกพัน ออนทิ้งให้มอนตีได้ ไม่ต้องออโต้
ทำไมเซน ฝึกกรุ้ปเลือดออนให้มอนตีได้ไม่ต้องออโต้
ทำไมเบลดฝึกสวน ออนให้มอนตีได้ ไม่ต้องออโต้
ทำไมวอฝึกสะท้อน ออนทิ้งได้ไม่ต้องออโต้
แล้วพระอะพี่ เทรละพี่ ชาปละพี่ วิละพี่ เบอละพี่ พาลาดินละพี่
มีc3 ที่ไม่ต้องออโต้มั้ย สรุปต้องฝึกมือใช่มั้ย
ผมฝึกมือผนึกพาลาดินอะ เป็นปีเลยนะคับ ขนาดนั้นยังไม่10เลย
ความยุติธรรมด้านการฝึกc3 ยุตรงไหน พาลายังดีนะคับ ที่ฝึกมือไวกว่า
ผมคิดว่า การห้ามไม่ให้ใช้ออโต้นะ มันดีตรงที่ไม่รบกวนแมพเวลของมือใหม่
แต่ทำไมพี่ไม่ยกเว้นซักนิดละคับ ใช้ในเมืองได้ ไรงี้
ผมว่านะ ออโต้มันไม่ได้มีผลให้เงินเฟ้อ เสกตังได้ ปั้มเลือดได้นะ
อย่างน้อยพี่อนุยาดให้ใช้ในเมืองเหอะคับ ผมไหว้ละ

เห็นด้วยเป็นอย่างสูง ไม่ก้เปิดแมพฝึกซีเลย ใครออโต้นอกแมพนั้นก้โดนแบน พวกออหาของหนะนะ. คหสต.ครัช

JuBBabyCry

• **
เห็นด้วยนะตรง แอส เซน เบลด บลาๆ ที่ฝึกได้โดยไม่ต้องกดออโต้ มันเอาเปรียบเกินไปนะครับจี  g#040

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ไร้สาระ