GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข่าวด่วน!! Happy Wednesday เพิ่ม EXP 200% ดรอปแรร์อีก 300% ห้ามพลาด!!

LLอUหื่u.

• Full Member
อะ อะ อ้าวว อย่างงี้ ช่วงนี้ของก็ลดซี่ -w-  g#004 g#004 g#004 g#004

เสียใจ ไม่เล่นแล้ว Gm ง่าา T-T

PETDO   FAIL   DRAMA   

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
น่าจะเพิ่มไปตลอดชาติเลย555

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

X-Burner

hightter

• Newbie
  • *
ดีๆๆๆ  จะดรอปผอบมาเวลเยอะๆๆๆเลย   woon_555 woon_555 woon_555

รี  เปิดเร็วๆ นะคะ  ^^

nicky01

• บุคคลทั่วไป
 woon_5555 woon_5555 ผู้เล่นดีใจกับเพื่อนๆด้วย อิอิ...

เพื่อนๆช่วยโทรมาเตือน นิดนึงจิ ครับ ว่าเลยเวลาปิดแล้วว !!!

nightjusmin

เออดีเหมือนกัน มันน่าจะคิดออกกันตั้งนานแล้วนะ เกมส์อื่นเค้ามีคูณให้เสา-อาทิตย์ไรงี้ทั้งนั้น มีแต่อสุรานี่แหละที่ไม่เคยจะจัดให้ ต้องรอให้เซอร์ฟล่มก่อนถึงจะจัดให้ทีนึง ถ้าคิดได้ไวกว่านี้ ลูกค้าคงไม่หายหมดเฉกเช่นดังปัจจุบัน
ปล.อันนี้ชมนะเนี่ย ไม่ได้ด่าเลยจริงๆ ก็แค่ตำหนินิดๆหน่อยก็แค่นั้นเอง เอ๊ะยังไง

woon_555 woon_555 woon_555

nightjusmin

มีวันที่ 24 กับ 28 สินะ แค่นี้อย่าเอามาดีกว่า - -

ไม่ได้มีแค่ 2 วันนี้นะคะ คือจะเริ่มกิจกรรมตั้งแต่วันที่ 24 สิงหาคม - 28 กันยายน ค่ะ ซึ่งกิจกรรมนี้ก็จะมีทุกๆ วันพุธของแต่ละสัปดาห์ค่ะ woon_5555 woon_5555

แสดงว่าหลัง 28 ก.ย. 54 จะไม่มีคูณทุกวันพุธให้แล้วใช่ป่าว ผมเข้าใจถูกใช่มะเนี่ย
 woon_huh woon_huh woon_huh

X-Burner

Happy Wednesday ที่ผ่านมาใครดรอปของบอสได้ไรมั่งครับ เอาแต่บอสน่ะไม่เอา มินิ

.