GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การรวมเซิฟของ SV.อวตาร

โพลล์

มาโหวดกัลระว่างการรวมSv.อวตาร กับ Sv.หน้าหนังสือ หรือSv.อวตารกับ Sv.ใต้ภิภพ

รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
57 (31.7%)
รวมกับ Sv.ใต้ภิภพ
123 (68.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 180

ปิดการโหวต: พฤศจิกายน 03, 2013, 16:21:19

Little Monster

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh แล้วค่ายของกิลที่ได้มาล่ะ - - จะทำไงรีใหม่? woon_huh woon_huh

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ขอเดานะวิธีแก้บิลล่า ไป โซล ตอนรวมเซิฟ คือ เปลี่ยนของโซลที่อยุ่ในตัวของทุกคนทั้งหมด ให้เป็นบิลล่า งดขายไอเทมโซล ตั้งแต่ตอนนี้ - รวมเซิฟเสร็จ จะได้ไม่เกิดปัญหา ปั้มของขาย + ซื้ออำพันมาตีบวกกลัวอำพันหาย

ExCuseMe

ไม่ควรจะรวมกับหน้าหนังสือคับ เพราะความต่างทางด้านการตีบวก ก้เห็นชัดละ ถ้ามีเเผนการ รวม ผู้เล่น อวตารไม่ตุน ของโซล เป็นตันเลยหรอคับ  woon_sunny

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ทำไมไม่มีช่องโหวตว่าไม่รวมเซิฟบ้างเลยอะ
 ไม่อยากรวมแบบนี้ดีแล้วแค่ปรับเรื่องรายได้จากเงินโซเข้าบริษัทแก้ปัญหายังไง
เพราะดูแล้วเซิฟนี้ไม่มีรายได้เลยเอาเส้นขั้นเทพเข้ามาเอาห่อของเข้ามา
ฆ่ากันตายตกนรกใบอวตารห่อขายได้สะดวกกว่านี้
การไล่ฆ่ากันจะมันกว่านี้ 555555555
  woon_555 woon_555 woon_555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
อีกอย่างนะ ปรับเป็นเปิด/ปิดพีเคได้ด้วยนะ
 และก็ เพิ่มสมาชิกสมาคมได้ด้วยนะ
ต่างจากพิพบแค่ไม่มีไอเทมมอล แต่ของแฟชั่นเป็นเงินโซ

.._CaffeineZaa_..

• Jr. Member
  • **

คิดถึงสิ่งที่มันจะเจริญขึ้นดีกว่า ที่เปนอยุ่มีความสุขแล้วสินะเหลือแค่ฝ่ายพวกคุนยุจิ๊ดนึงทั้งเซิฟ ความสุขในโลกส่วนตัว ว๊าวว ปลื้มแทน  รวมไปเถอะเซิฟไหนก้อได้   woon_555 woon_555

ปล. คคหสต นะเคิ๊บบ ( ชอบจังมีคนดิ้น อิอิ
woon_sunny woon_sunny

oposra

ผมไม่เห็นด้วยกับการร่วมเซิฟเวอร์อย่างยิ่ง ถ้าหากร่วมเซิฟวุ้นอวตารไปละก็ไอเทมมอล์และระบบเงินมอล์ด้วยก็จะหายไปแบบบริษัทเจ๋งแน่

EraVaN

• Newbie
  • *
พอดีผมเพิ่งสมัครใหม่อะครับแล้วเล่นใหม่ กะว่าจะเล่นให้ดีกว่าตัวเก่ง แต่พอกำลังเวล อยู่เกรียนมาฆ่าแบบนี้ต้องไปเกิดใหม่เสียเวลา เวลาเวล30+ไปเวลภูตต้องเสียตังไปไปเจอเกรียนที่นั้นอีกเสร็จมันเลยพอมาใหม่ก้เจออีก เปลืองตังมาก ตังก้หาอยากอยู่แล้วต้องมาเสียกับเรื่องไม่เป็นเรื่องอีก นี้ละเหตุผมที่คนเบื่ออสุรา แต่ผมก้ยังทนเล่นเพราะว่าผมรักอสุรา
แก้ไขด่วน g#046ผมรักอสุรา

oposra

อ้าวคุณ  ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý แบบนี่บริษัทก็แย่นะสิ ถ้าเกิดผมซื้อบริษัทนี่ขึ้นมาเกมส์อสุราจะกลายเป็นแบบที่ผมต้องการทันที กรุณาคิดให้ดีก่อน

oposra

คุณ ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý  ถ้ารวมกันได้มันยุ้งกันพอดีนะสิ ผมอยากให้คุณ ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับอสุรา 3 มิตินะ

อ่อนเเล้วมาตั้งกะทู้โหวตนู้น โหวตนี่ มิงก้ขี้กากใต้พิภพที่หนีมาเล่น อวตาร ฮ่าๆๆๆๆ woon_5555 woon_5555

[/size]
มารวมกับพิภพนี่แหละดีแล้ว จะตบให้ดิ้นเลย  woon_555 woon_555
ผมชอบนะแต่มันไม่ใช่อ่ะ มันต่างกัลเกิ้ลไป อวตาร 1 กิว 15 คน  ใต้ 1 กิว 100 +
________________________________________________________________________________________________________________________________

อ่อนซ้อม

• **
เอาสวรรค์ นรก อวตาลมารวมกันให้หมดเลยใครไม่พอใจก็อย่าเปิดpk

oposra

คุณ อ่อนซ้อม ถ้าไม่เปิด PK แล้วจะสู้กันได้อย่างไรละ g#025 g#025 g#025

อ่อนซ้อม

• **
คุณ อ่อนซ้อม ถ้าไม่เปิด PK แล้วจะสู้กันได้อย่างไรละ g#025 g#025

ก็ไม่ต้องสู้ไงครับไม่ต้องเปิดpk สำหรับคนที่เค้าไม่อยากสู้

oposra

คุณอ่อนซ้อม แบบนี่ก็ไม่ต่างจากวุ้นใต้พิภพหรอก