GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อุทาหรณ์!!! เรื่องมิจฉาชีพและนิชคุณ(thaimodify)

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
55555555555555 กุพูดความจริง เสือกบอกว่ากุเป็นคนเลว สัส นี่คือตรรกะ ของมึงหรอวะ  g#014

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
โลกอยู่ยาก  woon_sad2
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ก้อไม่รู้สิน่ะ

• Jr. Member
  • **
555 พวกสัตว์กินพืช อยู่กันเปนฝูง ก้อกินกันเองงี้ล่ะ

thonson

555 พวกสัตว์กินพืช อยู่กันเปนฝูง ก้อกินกันเองงี้ล่ะ

ผมงงเรปนี้ครับ สัตว์กินพืช มันก็ก็ต้องกินพืช มันจะกินกันเองได้ไงง่ะ
นอกจากคน ที่กินได้ทั้งพืชกับสัตว์แล้ว มันมีตัวอะไรอีกเหรอครับ

หรือผมยังเรียนไม่ถึงหว่า ใครรู้บอกผมที  woon_hurt

ผมงงเรปนี้ครับ สัตว์กินพืช มันก็ก็ต้องกินพืช มันจะกินกันเองได้ไงง่ะ
นอกจากคน ที่กินได้ทั้งพืชกับสัตว์แล้ว มันมีตัวอะไรอีกเหรอครับ

หรือผมยังเรียนไม่ถึงหว่า ใครรู้บอกผมที  woon_hurt
ไดโนเสาร์กินพืช ถ้ากินสัตว์คือมันไม่มีจะแดกครับ  g#002
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

โลกอยู่ยาก  woon_sad2

เพราะ นายเป็น เก ไง  woon_555
g#002 ความเป็นเกย์เป็นลาภอันประเสริฐ

~๐ Ryan ๐~

ตรรกะมั่วๆในบอร์ดมันจะมีกี่คนเชียวพี่  g#004

ooGurupatoo

• Newbie
  • *
  • พาลาดินกากๆตัวนึง :)
ขุดดดดดดดดดดดดดดดด มีประโยชน์สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  woon_5555  แอบเนียน
สนใจจีเอมบ้างดิเห้ย - -

-GonG-

• Jr. Member
  • **
สรุปได้แจ้ง ได้ดำเนินการเรื่องนี้รึเปล่ายังไงถึงไหนแล้วครับ อย่าปล่อยให้คนโกงลอยนวล ส่วนจีน่าจะทำการตรวจสอบบ้างนะครับ ว่าทางผู้เล่นได้มีการเดลแลกเปลี่ยนจริงหรือเปล่า ของ3ชิ้นกับเงินพันกว่าเอ็ม มันต้องเติมเงินไม่น้อยเลยนะครับกว่าจะหามาได้  woon_o_o

-asura-

• Newbie
  • *
ผมจะบอกว่านิชคุณก็อยู่ในกิลแคสกับคุณนั่นแหละครับตอนนี้  ตัวจุ6  กับอีกกิลจำไม่ได้ พ่อลูกอ่อนหรือโปร่ยนี่ละ เขารู้ทุกอย่างที่พวกคุณพูดนะครับ เราไม่กล้าบอกมากกว่านี้คนนอกกิลแถมกิล อริ  เดียวมีเสียงตอบรัยว่าเสือก คนๆๆนี้ผมรู้จักดี รู้ทั้งนิสัยใจคอว่ามันจะทำอะรัย เลวมาตั้งแต่เกรียนแปลงมอน  ทหารบอมแล้วครับ คนเลวมายังไงก็ยังงั้นละครับ แถมคุณไปเชื่อถือเขาได้อย่างไร  ที่จีไม่ทำเรื่องให้ผมว่าเป็นเพราะคุณเอาหลักฐานมาแฉในบอดนะครับถ้าคุณเงียบแล้งส่งข้อมูลจี  ก็คงเสร็จไปนานแล้วครับ เพราะถ้าจีทำเรื่องให้คนอื่นจีก็ต้องตามทำให้ในกรณีนี้นะ เพราะจีประกาศรับรู้กันทุกคนว่าไม่รับแจ้ง ผมเห็นคนอื่นทำแบบลับๆๆก็ได้คืนหมดนะครับ  กฏหมายทุกข้อมีข้อยกเว้นการกระทำ  ทำใมจะเว้นไม่ได้ซักเรื่องถ้าเดือดร้อนจิง  มันผิดที่คุณเอามาเปิดกระทู้มั้งนะครับ  ถ้าจีทำให้ก็คงตามกลับไปทำให้ทุกคน ปํญหาก็ตามมาอีกเยอะแค่ปรับปรุงเซฺพเว่อให้ดีนี่ตอนนี้จียังไม่เต็ม100เลยครับ  ถ้าปัญหาพวกนี้เข้ามาอีกอาจถึงกับไม่พัฒนาอะรัยเลยนะเกมนี้  นี่อุทาหรณ์การประจารนะครับใครโดนแล้วมีหลักฐาน ก็เก็บไว้ก่อน ส่วนตัวผมโดนแบนถาวรครับเอาของคนแฮกมาตั้งร้าน  มาขายใครจะไปรู้ละว่าเขาเอามายังงัย เนอะ   ผมก็ไม่ได้ซีเรียส สบายมากครับเพราะเขาไม่อยากให้เราเล่นเกมเขาก็เลิกไป  จบ  เขาอยากดึงลูกค้าเขาก็ควรเอาใจลูกค้านะ แบบนี้งัยคนถึงหายหมดเกรียนก็ปรากฏว่าแฮกแมร่งทุกวันจัง  อิอิอิ  ขอโทดในคำไม่สุภาพด้วยนะค g#039  g#039  g#039  g#039  g#039  g#039

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ผมจะบอกว่านิชคุณก็อยู่ในกิลแคสกับคุณนั่นแหละครับตอนนี้  ตัวจุ6  กับอีกกิลจำไม่ได้ พ่อลูกอ่อนหรือโปร่ยนี่ละ เขารู้ทุกอย่างที่พวกคุณพูดนะครับ เราไม่กล้าบอกมากกว่านี้คนนอกกิลแถมกิล อริ  เดียวมีเสียงตอบรัยว่าเสือก คนๆๆนี้ผมรู้จักดี รู้ทั้งนิสัยใจคอว่ามันจะทำอะรัย เลวมาตั้งแต่เกรียนแปลงมอน  ทหารบอมแล้วครับ คนเลวมายังไงก็ยังงั้นละครับ แถมคุณไปเชื่อถือเขาได้อย่างไร  ที่จีไม่ทำเรื่องให้ผมว่าเป็นเพราะคุณเอาหลักฐานมาแฉในบอดนะครับถ้าคุณเงียบแล้งส่งข้อมูลจี  ก็คงเสร็จไปนานแล้วครับ เพราะถ้าจีทำเรื่องให้คนอื่นจีก็ต้องตามทำให้ในกรณีนี้นะ เพราะจีประกาศรับรู้กันทุกคนว่าไม่รับแจ้ง ผมเห็นคนอื่นทำแบบลับๆๆก็ได้คืนหมดนะครับ  กฏหมายทุกข้อมีข้อยกเว้นการกระทำ  ทำใมจะเว้นไม่ได้ซักเรื่องถ้าเดือดร้อนจิง  มันผิดที่คุณเอามาเปิดกระทู้มั้งนะครับ  ถ้าจีทำให้ก็คงตามกลับไปทำให้ทุกคน ปํญหาก็ตามมาอีกเยอะแค่ปรับปรุงเซฺพเว่อให้ดีนี่ตอนนี้จียังไม่เต็ม100เลยครับ  ถ้าปัญหาพวกนี้เข้ามาอีกอาจถึงกับไม่พัฒนาอะรัยเลยนะเกมนี้  นี่อุทาหรณ์การประจารนะครับใครโดนแล้วมีหลักฐาน ก็เก็บไว้ก่อน ส่วนตัวผมโดนแบนถาวรครับเอาของคนแฮกมาตั้งร้าน  มาขายใครจะไปรู้ละว่าเขาเอามายังงัย เนอะ   ผมก็ไม่ได้ซีเรียส สบายมากครับเพราะเขาไม่อยากให้เราเล่นเกมเขาก็เลิกไป  จบ  เขาอยากดึงลูกค้าเขาก็ควรเอาใจลูกค้านะ แบบนี้งัยคนถึงหายหมดเกรียนก็ปรากฏว่าแฮกแมร่งทุกวันจัง  อิอิอิ  ขอโทดในคำไม่สุภาพด้วยนะค g#039  g#039  g#039  g#039  g#039  g#039

ขอบคุณนะคะ ที่หวังดีหรือเปล่าไม่แน่ใจ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่เราไม่ค่อยเห็นด้วยสักเท่าไหร่
ที่บอกว่าคนอื่นทำแบบลับๆแล้วได้คืน ไม่ใช่คุณคนแรกที่พูด

อย่างกรณี ให้เพื่อนยืมของแล้วไม่คืน
ซื้อตัวละครมาแล้วโดนแฮคกลับ สุดท้ายแจ้งแฮค ทั้งๆที่คุณทำตัวเอง
แต่โบ้ยหน้าที่ให้ทีมงาน แบบนี้เราไม่เห็นด้วยค่ะ

กรณีของเรา เราเต็มใจแลกเปลี่ยนไปเอง มันใช่เรื่องที่ทีมงานควรรับผิดชอบเหรอคะ ?
สิ่งเดียวที่เราเลือกทำคือทำใจหาใหม่ แล้วบอกเป็นอุหาทรณ์แก่คนอื่น
เพราะฉะนั้นที่คุณบอกว่านี่คืออุทาหรณ์ของการประจาน มันคงไม่ใช่ค่ะ

ปล.เราเชื่อค่ะว่าสักวันคนที่ทำต้องโดนเวรกรรมเล่นงาน
โกงคนอื่นไม่เจริญหรอกค่ะ อย่างน้อยใจมันเองก็ไม่เป็นสุข

mayzaa111

• Newbie
  • *
แจ้งความเลยครับ ถ้าหลักฐานไม่พอ ให้โปรแกรมเมอร์ย้อนดูได้นี่ครับ
จะได้เอาลูกตำรวจเข้าคุกซะที ไม่งั้นไอ่พวกเหี้ยทั้งหลายก็ไม่หมดหลอก
มันมาทุกรูปแบบ เอาจิงกะมันไปเลย