GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แถลงการณ์จากที่ที่เรารักกัน

thonson

• Full Member
นิชชี่สนุกใหญ่เลยน้า เต็มที่เลยครับ อ่านไปอ่านมาก็เพลินดีเหมือนกัน woon_sunny

อย่าตีอย่าตีกันนะ เอ้ยๆ woon_5555 ดราม่ากันกะไอเรื่องไม่ป็นเรื่อง จิงจังกะเกมมากไปแล้วว g#018

ดูไปเรื่อยๆครับพี่ มีคนกะลังสร้างอริ ด้วยการ ว่า วุ้นเทพเป็น เบ๊ ฟรีดอมต่ออีก เนื่องจากอาจดูดูจากราศีจากผู้เล่นแล้วฟรีดอมน่าจะมีราคาดีกว่าถ้าเปิดราคาต่อรอง  ผมบอกแล้วว่าผมไม่เข้าใครออกใคร ผมเป็นผู้ก่อการร้าย  แคสเปอร์กับที่ที่เราเป็นเบ๊ มันจะคืนดีกันหรือเปล่าตามข่าววงในที่ผมได้บอกไป ผมเชื่อว่าหลายคนอ่านผมออกแล้วว่าผมออกข่าวในบอร์
แบบนั้นเพราะผมต้องการเห็นอะไร แล้วทุกอย่างจะเป็นไปตามแผนที่ผมวางไว้หรือไม่รอดูหมากตัวที่ผมเดินโดยใช้กิลแคสเปอร์ กับ กิลที่ที่เราเป็นเบ้เดินแล้วกันครับว่าเค้าจะกลับมาคืนดีแล้วรักกันมากขึ้นกว่าเดิมตามที่ผมได้บอกไว้ว่าเป็นข่าววงในหรือไม่ g#009

ฟรีดอม + วุ้น เบ๊ เทพ ผมว่า เค้าไม่ถึงขั้นเบ๊หรอก เค้าแค่ประมาณสมาคม พวกที่ใกล้หมดไฟ มีแต่คนแก่ที่นับถอยหลังรอเลิกเล่นมากกว่า น่าเรียกว่าบ้านพักคนชรา หรือสมาคมผู้สูงอายุมากกว่า  g#009

ใครไม่พอใจ ผม ผู้ก่อการร้าย ต่อว่ามาได้นะครับ ผมชอบ ผมรับได้ หนักกว่านี้ก็เจอมาหมดแล้ว ภูมิต้านทานผมสูงจัดเลย  g#009

ปล. อย่าลืมติดตามดูนะครับ ว่า สมาคม แคสเปอร์ กับ ที่ที่เราเป็นเบ๊ จะมาคืนดีกันตามข่าววงในของผมได้จริงหรือป่าว   #038

ใครอยากด่าวุ้นว่าอะไร ไม่มีใครสนใจหรอกครับ เค้าเลิกกันจะหมดแล้ว

แต่มาว่าวุ้นเป็นบ้านพักคนชรา เค้าเคืองนะครับ รู้ได้ไงหว่า woon_cry

กิลพี่เป็นกิลใหญ่ นี่ครับ ขนาดกิลเล็กๆ บ้างทีผมยังรู้ข้อมูลนิดหน่อยเลย แล้วกิลใหญ่ๆ
ขนาดเปิดเป็นบ้านพักคนชรามีหรือผมจะตกข่าว   g#008

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

นิชคุณแผนเยอะ เล่นมาก ระวังผิดแผน

ผิดแผนก็ม่ายมีไรเสียนะสำหรับตัวผม เพราะตกปกติทั่วไปคนเค้าก็ไม่คบผมอยู่แล้ว
ผมมีแต่เสมอตัวครับ เลยไม่ต้องกลัวอะไร ผู้ก่อการร้าย จ้า g#009

ว่ากันเรื่องข่าววงในต่อ  กิลแคสเปอร์ จะ คืนดีกับกิล ที่ที่เราเป็นเบ๊ แน่นอนอาจจะช้าหน่อยเพราะตอนนี้
ข่าววงในเริ่มบอกว่าไม่อยากให้ผมทายถูก  #038 

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

•Insomnia' •

• un' :)
กระทู้นึี้ฮา
มีทั้งพวกประจบสอพลอและพวกพยายามทำตัวฉลาด
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

นิชคุณแผนเยอะ เล่นมาก ระวังผิดแผน

ผิดแผนก็ม่ายมีไรเสียนะสำหรับตัวผม เพราะตกปกติทั่วไปคนเค้าก็ไม่คบผมอยู่แล้ว
ผมมีแต่เสมอตัวครับ เลยไม่ต้องกลัวอะไร ผู้ก่อการร้าย จ้า g#009

ว่ากันเรื่องข่าววงในต่อ  กิลแคสเปอร์ จะ คืนดีกับกิล ที่ที่เราเป็นเบ๊ แน่นอนอาจจะช้าหน่อยเพราะตอนนี้
ข่าววงในเริ่มบอกว่าไม่อยากให้ผมทายถูก  #038

เลิกออกมามั่วจะดีกว่า ข่าวนั่นนี่ ฮามาก คิดเองเออเองมากกว่า
2กิลเขาไม่ได้โกรธอะไรกันมากมายเลย ยังพูดคุยแบทกันเหมือนเดิม
คุยกันก็งงกันทั้งกิล คืนดีเรื่องอะไร ตอนไหนวะ คนให้ข่าวโคตรมั่วมาก

ถ้าคิดจะออกมาปั่นกระแสหรือยุยง คิดผิดแล้ว เขาเฉยๆกันหมดล่ะ
แบทอย่างเดียว เล่นเอามันส์ มีของดีใช้ให้คุ้ม ไม่ได้เอาไว้โชว์ คุณน่ะซีเรียสไปนะ 55

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
ไม่ได้เข้าเล่นหลายวัน ไม่นึกว่าจะยาวมาถึงหน้า 6 สะแล้ว

ขอบคุณทุกความคิดเห็น ที่มีทั้งบวก ลบ และเฉยๆ

การตั้งกระทู้นี้มาเพื่อเป็นการชี้แจงให้หลายคนรู้พร้อมกันในคราวเดียว ไม่ได้เป็นการโชว์ความเท่แต่อย่างใด
แต่แน่นอนว่า ต่างคน ต่างความคิด ต่างจิตต่างใจ ยิ่งมีอคติมากเท่าไร ก็ไม่มีทางเห็นในส่วนที่เราต้องการให้เห็น

คนเคยอยู่ครอบครัวเดียวกัน คนที่เคยรัก เคยผูกพันธ์ด้วยความจริงใจยังไงก็คงอย่างนั้น
แต่กับบางคนที่ไม่จริงใจเพียงถอยหลังออกมาก็เหมือนเกลียดกันมานานแสนนาน

สายน้ำไม่มีวันไหลกลับ ไม่จำเป็นต้องมีคนชีน้ำให้ไปอยู่กลุ่มไหนฝ่ายไหน เวลาจะพิสูจน์เองในจุดยืนที่เปลี่ยนแปลง

นิชคุณแรกๆ วิจารณ์ดี พอจะมีเหตุผล แต่หลังๆ เริ่มเลอะเทอะ ไม่ไหวๆ
เพื่อเป็นการยุติ ขอให้ผู้ดูแลบอร์ด ล๊อกกระทู้นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
g#023 g#023