GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แถลงการณ์จากที่ที่เรารักกัน

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ดีล่ะเห็นด้วย ใครไม่ผิดใครไม่ถูก เล่นเกมส์สนุกก็พอ โดยปกติไม่ได้เล่นกิลใหญ่ ๆ เท่าไร ใครชวนก็ปฏิเศษไว้ก่อนกลัวเข้าไปแล้วเขาหาว่าเราเป็นสายลับนั่นนี่ ลงแบ็คก็ต้องเล่นกันเว้นแต่สู้ไม่ไหวค่อยหาพวกลุม อย่างน้อยก็ได้เล่นหลาย ๆ รูปแบบ เป็นทีมมั่ง ตีกันเองมั่ง ศัตรูมั่ง ก็หนุกดี มั่วห่วงขี้ปากใครเล่นเกมส์เครียดตายพอดี ในเมื่อข้อตกลงไม่ลงตัวแยกออกมาก็ดีล่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

กาฬประจักร

• Newbie
  • *
กับอิแค่เรื่องแบท เอามารวมถึงกิล ยกเลิกพัน มันดุไม่แฟร์เท่าไรนะครับ มีความรับผิดชอบหรือป่าว ว่ากิลช้วยสร้างช้วยทำกันมาไม่คิดถึงสวนรวมแต่คิดแค่ถึงกิลตัวเองหรือครับ อีกอย่างนึงทำไมท่านไม่รอคุยกับรองกิลพันหรือหัวกิลหรือคนสำคัญ ใน ใจคิดแต่ จะทำอยุ่คนเดียว เรื่องกิล สวนรวมอย่าเอามาเข้ากับกิล  นี้ คือความคิดเห็นของผมนะครับ สิงใด สิงหนึง มันมีทางออก แต่ผมคิดว่าทางออกของคุณ คิดผิดแล้วละ
 ผมว่ามองสวนรวมให้มากๆครับอย่างคิดเองเออเองคนเดียว ถามลุกกิลคนสำคัญบ่างแล้วหรือป่าว ที่คิด ทำแบบ นี้

Tonnax

• Newbie
  • *
แค่ขอโทดก็พอมั้งครับมันไม่จำเป็นต้องตัดพันอะผมว่าผมอ่านแล้วคุณก็ผิดจริงแหละรับเค้าเข้ามาเป็นถึงหัวกิลน่าจะคิดให้ดีกว่านี้หน่อยนะครับแต่เรื่งแค่นี้แค่คุณพูดคำว่าขอโทดนะเวลานั้นไมไ่ด้หรอ
ผมว่าที่เค้าโวยกันคงไม่ใช่เรื่องแพ้หรือชนะหรอกเรื่องรับฟรีนี่แหละนอกจากคุณจะรับเค้าแล้วคุณยังมาตัดพันหนีปัญหาอีกคุนช่วยคุยแล้วยอมรับความเห็นส่วนมากเหอะหรือเพราะทำแบบนี้คิดว่าตัวเองถูกแล้วหรอผมถามจริงๆ

fUpHYtyZz

• Jr. Member
  • **
  • ...
ผมว่า มันอยู่ที่ ควร ไม่ควร มากกว่าจะพูดว่าผิดหรือไม่ผิด นะครับ...

TeamzA42 (บาส)

• Newbie
  • *
คำพูดท่านหล่อมากคับ     เรื่องมารยาทเนี่ย ชั่งเหอะ อยากโชว์      woon_yes

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn

samunpai1

• Full Member
ช่วยสรุปสัก 5 บรรทัดจบให้หน่อยได้มั๊ยครับ อิอิ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
สู้ๆคับพี่1  เป็นกำลังใจให้เสมอ ถึงจะไม่ว่างเล่นแล้วก็เถอะ

SecretService

• Newbie
  • *
  • Иĭĝŋм∂řЄ

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?

♥Return♥

• Newbie
  • *
เจ๋งนะผมว่าไม่เหมือนPK พี่ผมกิลเดียวมันรุมกันเยอะ พี่ผมไม่เคยหนีแระไม่เคยแพ้เลย ว่างๆแวะมาPKบอกนะครับผมพาทัวร์ ส่วนแบท1-1 3-3 ผมไม่ค่อยเล่นอ่ะชอบเวลกะตีกันนอกเมืองมากกว่า  g#031

หญิง

• Full Member
               ปัญหาแบบนี้มีทุกเซิร์ฟละ ส่วนตัวก็ยอมรับว่ามีโจทย์แยอะเหมือนกัน  g#004 g#004