GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ซี3 ของอาชีพวอร์ลอค

โพลล์

เห็นด้วยหรือไม่

เห็นด้วย ครับ,ค่ะ
ไม่เห็นด้วย ครับ,ค่ะ
ไม่ขอแสดงความคิดเห็นใดๆ

faymanassawee

• Jr. Member
  • **

Achilleus.

• さんぽ  Let's Go!!☆
  • **
  • どうせいあいしゃ ▽・w・▽
จีก็ปรับไสยเวทไปแล้วจะเอาอะไรกับสะท้อนดี กว่าจะฝึกได้ใช้เวลานะครับ ไหนจะราคาของอีก

• **

• **
วอลอคก็แพ้เบอนะ ปรับเบอบ้างดิ เลือดห้ามเกิน 50K เอาปะ ๆ

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
วอลอคก็แพ้เบอนะ ปรับเบอบ้างดิ เลือดห้ามเกิน 50K เอาปะ ๆ
ลองเล่นหลบอาจจะทำให้ มีอกาสชนะพวกเบอขวานออฟทำลายหรือโชคได้นิดนึง g#022

해주창

• **
ปรับวออีก คงไม่เหลืออะไรแล้วละ  g#012  g#006  g#027
ในฐานะคนรักอาชีพวอลอก

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ปรับวออีก คงไม่เหลืออะไรแล้วละ  g#012  g#006  g#027
ในฐานะคนรักอาชีพวอลอก
ปล่อยตกไปเถอะครับ เดี๋ยวจะดราม่าเปล่า ๆ  g#014

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
เบื่อวอแล้วครับปรับเยอะเกินเปลียนอาชีพซะเลย g#015 อีกสักพักคงปรับเลือดให้น้อยลงเพราะมีเกราะสะท้อนแล้วเอาไว้สู้สายเวท ไม่สมควรที่จะสู้สายกายภาพได้ เด๊ะก็จะหาว่าชนะทั้งสายเวทสายกาย เล่นจนท้อ ลาก่อนครับอาชีพวอ  g#002

• **
จีเอ็มปรับวอที่สะท้อนเซตช้ากว่าเวลาจริงไปแล้วเพราะมันก็ได้ผลเพราะว่า สายกายภาพ ตีมาแล้ววาป เหอะๆ แค้นชะมัด 5555