GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพื่อนๆเล่นอสุรามาแต่ปีไหนมาแชร์กัน

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
woon_sad1 woon_sad1
(เข้ามาแอบส่ิอง แล้วชิ่งหนีอย่างไว) ฟิ้ว.....
ไม่รอดหรอกครับพี่ พี่อยู่มานานที่สุดแล้วมั้ง  g#004

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คำถาม ในยุคนั้นสมมุติเพื่อนๆมีเงิน1Mชื้ออะไรได้บ้าง
สมัยช่วงปี 2552 เซิร์ฟPK หมวกเทพ 400m+ ถุงมือนักฆ่า 300m หมวกแจ้ค 200m คิง 100m คลุมผลึก 100m ดัดแปลง 150m ไรเฟิลจู่โจม 50m มีดพยัคคำราม 5m  เขี้ยวพยัค 30m  แว่นแดง 10m หุเอล 30m  เงินเอ็ม เอ็มละ30บาท

ไม่รู้เหมือนกันแฮะ แต่ยุคแรกที่ผมเล่น เงิน 1 m ซื้อยาปั๊มเลือดยังแทบจะไม่พอใช้เลย
ส่วนอุปกรณ์น่ะเหรอ
หมวกปีกราตรีอันละ 7 m
หมวกขนนกอันละ 6 m
ดาบเขี้ยวทมิฬอันละ 8 m
บูทสายลมอันละ 15 m

นี่คือของดีที่สุดในยุคนั้นเลยนะ woon_5555

กุดครีบปลาด้วย woon_555

เอ้อ ลืมอันนี้ไปเลย woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
woon_sad1 woon_sad1
(เข้ามาแอบส่ิอง แล้วชิ่งหนีอย่างไว) ฟิ้ว.....
ไม่รอดหรอกครับพี่ พี่อยู่มานานที่สุดแล้วมั้ง  g#004

นานกว่าพี่กบนี่ ก็คงมีแต่ผู้บริหารเกมนี้แล้วมั้ง woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
เล่นมาไม่กี่เดือน ลำบากมาก ถ้าไม่เล่นเซิฟหนังสือ ไปไม่รอด g#040 g#040 g#040 g#040 ตังหายาก+ของแพง  woon_sad2 woon_sad2

ชีวิตนี้...มีแต่เกม

• Jr. Member
  • **
ช่วยบอกทีครับ สุดคุ้ม30วัน ขายกันเท่าไร เซิฟPKนะ