GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

--SoDaZa--

• Jr. Member
  • **
แปลว่า ของมันหาซื้อด้วยตัวเองไม่งั้นก็ดรอปเอา เวลคนเดียว จุคนเดียว ทำทุกอย่างคนเดียว

ถามจริง มีใครทำได้บ้างปะ  woon_huh

THE-COOL

• Full Member
เอางี้ ถ้ามันของจริง มันต้องมีคนรู้จัก คนเก่งๆเยอะเซิฟใต้
ต้องมีเทพๆรู้จักมันบ้าง..............
แต่ไม่มีใครรู้จักมันเลย จบข่าว.....

เขากะบอกยุมันไม่สุงสิงกะใคร  g#014

คนที่ไม่สุงสิงกับใครแต่สามารถเล่นได้ขนาดนี้มีเหรอ?
คนที่เก่งๆส่วนมากเขาก็แชร์กันทั้งนั้น ไม่มีใคร งมโช่งเล่นคนเดียวแล้วเทพหรอกนะ
แล้วเหตุของการตั้งกระทู้ เพื่ออยากอวดว่าเรนเจอร์เจ๋งหรือเปล่า อยากให้เชื่ออย่างนั้นหรือเปล่าล่ะ
ถ้าอยากให้เชื่อก็หาสิ่งที่มันยืนยันได้มากกว่านี้หน่อยหลักฐานว่ามันทำได้จริงๆ
อย่าเอาสิ่งที่มันขัดกับกับความเป็นจริงมาโชว์........ คนเขาเล่นมานานมันเสียหายหมด
อย่า....พยายามทำให้คนอื่นเขาเชื่อในสิ่งที่มันอธิบายไม่ได้
ถ้าจะให้เชื่อ ขอคนมากประสบการณ์มาอธิบายหน่อย แต่เท่าที่คิดมันเป็นไปไม่ได้เลยว่ะ

มิชฉาชีพ Lv 2

• Newbie
  • *
พวกมรึงเป็นเหี้ย อะไร กันมากมั้ยครับ กรูยิงเท่านี้เเล้วมันไปหนัก หัว พ่อหัวเเม่ พวกมรึงหรอครับ เสือกอะไร กับกรูครับ กรูก็อยู่คนเดียววันๆ ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน  ไอ่คนตั้งกระทู้นี่ มรึงต้องการอะไรหรอครับ ต้องการให้กรูโดนปรับใช่มั้ย ปรับก็ปรับเลย กรูไม่เเคร์กรูไม่ได้เล่นเเล้วครับ ไร้สาระ  ทำอะไรก็ทำไป อย่ามายุ่งกับกรูครับ รำคาญ

• Newbie
  • *
วันวัน พวกมรึงไม่มีอะไรทำกันเลยใช่มั้ย คอยจ้องจับผิดชาวบ้านชาวช่อง กรูถามหน่อย เพื่ออออออ อะไร ที่มรึงทำอยู่นี่  ไอ่คนมาเม้นกะเม้นไปต่างๆ นานา  เเม่งปั้นน้ำเป็นตัว สนุกมากมั้ย ว่างมาก ไปช่วยพ่อช่วยเเม่มรึงดูดส้วมเหอะ รำคาญ อย่ามายุ่งกะกรู

Abe

• **
เอางี้ ถ้ามันของจริง มันต้องมีคนรู้จัก คนเก่งๆเยอะเซิฟใต้
ต้องมีเทพๆรู้จักมันบ้าง..............
แต่ไม่มีใครรู้จักมันเลย จบข่าว.....

เขากะบอกยุมันไม่สุงสิงกะใคร  g#014

คนที่ไม่สุงสิงกับใครแต่สามารถเล่นได้ขนาดนี้มีเหรอ?
คนที่เก่งๆส่วนมากเขาก็แชร์กันทั้งนั้น ไม่มีใคร งมโช่งเล่นคนเดียวแล้วเทพหรอกนะ
แล้วเหตุของการตั้งกระทู้ เพื่ออยากอวดว่าเรนเจอร์เจ๋งหรือเปล่า อยากให้เชื่ออย่างนั้นหรือเปล่าล่ะ
ถ้าอยากให้เชื่อก็หาสิ่งที่มันยืนยันได้มากกว่านี้หน่อยหลักฐานว่ามันทำได้จริงๆ
อย่าเอาสิ่งที่มันขัดกับกับความเป็นจริงมาโชว์........ คนเขาเล่นมานานมันเสียหายหมด
อย่า....พยายามทำให้คนอื่นเขาเชื่อในสิ่งที่มันอธิบายไม่ได้
ถ้าจะให้เชื่อ ขอคนมากประสบการณ์มาอธิบายหน่อย แต่เท่าที่คิดมันเป็นไปไม่ได้เลยว่ะ

เล่นคนเดียว แล้วเทพก็อาจจะมีนะครับ เกมนี้ส่วนมากใช้เงิน มีเงิน
ทำได้ทุกอย่าง ถ้าอยากรุ้ จริงๆ เชิญ คุณ ริว เฮย เจ้าตัวเลยดีกว่า

• Newbie
  • *
กรูไม่ได้เล่นคนเดียวครับ มีน้องเยอะเเยะครับที่เล่นด้วย เเค่เค้าเลิกเล่นกันเปนปีปีหมดเเล้ว เหลือตัวกรูคนเดียว พวกมรึงจะรู้จักไม่รู้จักกรูกะเรื่องของมรึง ไม่ต้องไปใส่ใจ  เเล้วไม่ต้องไปคิดอะไรมากทั้งสิ้น ไม่ต้องตั้งโจทย์อะไรเลยยิ่งดี ปล่อยกรูไปเหอะ กรูไปดีเเล้ว ลาขาด

เอ่อแต่ผมก็ยังคิดวิธีทำโปะ27k โดยไม่พึ่งอาชีพอื่นไม่ได้จริงๆนะ ที่สำคัญเป็นเรนเจอร์อีก

THE-COOL

เอ่อแต่ผมก็ยังคิดวิธีทำโปะ27k โดยไม่พึ่งอาชีพอื่นไม่ได้จริงๆนะ ที่สำคัญเป็นเรนเจอร์อีก

ก็ถึงว่าสงสัยอยู่นี่ไง...  แต่เจ้าตัวมันมีอารมณ์...
ตอบมาว่าทำได้จริงหรือ ไม่จริงก้พอแล้ว
ไม่มีใครอยากเถียงด้วยหรอก แค่เขาข้องใจกันเท่านั้นเอง ว่ามันเป็นไปได้เหรอ??
เรื่องเล่นนานไม่ต้องคุยหรอก ผมก็เล่นมา 5 ปีแล้ว และก็เลิกแล้ว แค่สงสัยเฉยๆ อย่าเอะอะโวยวายไป

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
อะ ผอบ ชช ละ อาหารกดได้4อัน ไม่มีบัฟ จากธนูนิ อย่างน้อยเทพคลั่งละ

ไม่รุวะ
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

_Paiizill_

• **
อะ ผอบ ชช ละ อาหารกดได้4อัน ไม่มีบัฟ จากธนูนิ อย่างน้อยเทพคลั่งละ

ไม่รุวะ

จุ ไร จุ6 ลง str dex agi luk ลูกธนูต้องแปลก ละ -*-  คันศรปีกแห่งอัคนี   เซฟิรัส  ธนู 99  นี่คือที่คิดนะ

ก่อต้องออฟเทพคลั่ง อะนะ
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

o0-pk-0o

ทำยังไงหว่า woon_huh

บ้ากาม

• **
เทคนิกใครเทคนิกมัน จะบอกไปเพื่อ? แค่รู้ว่าเขาทำได้ก็พอแล้ว

เทคนิกใครเทคนิกมัน จะบอกไปเพื่อ? แค่รู้ว่าเขาทำได้ก็พอแล้ว
อ้าวตอบแบบนี้ดูหลักความจริงมั่งดีไหมครับ  woon_huh

กรณีที่เรนเจอ เปิดแค่ผอบไม่บัฟโปะ27k มันทำยากนะ ตัดช่องอุปกรไปได้เลย คลุม รองเท้า อุปกรณ์ หมวก หน้ากาก อันนี้เรารู้แน่ๆว่าเค้าใส่อะไร ส่วนเกราะ ไม่รู้ ธนูไม่รู้ มันก็มีแค่สองอย่างให้สงสัย จากการทดสอบของผม ผอบเชียโชค ธนูเซฟิรัสเทพคลั่ง อาหาร ยังไม่เกิน20k แล้วนี้หละทำไมถึง27k ผมก็งงนะครับ

_Paiizill_

• **
อ้าวตอบแบบนี้ดูหลักความจริงมั่งดีไหมครับ  woon_huh

กรณีที่เรนเจอ เปิดแค่ผอบไม่บัฟโปะ27k มันทำยากนะ ตัดช่องอุปกรไปได้เลย คลุม รองเท้า อุปกรณ์ หมวก หน้ากาก อันนี้เรารู้แน่ๆว่าเค้าใส่อะไร ส่วนเกราะ ไม่รู้ ธนูไม่รู้ มันก็มีแค่สองอย่างให้สงสัย จากการทดสอบของผม ผอบเชียโชค ธนูเซฟิรัสเทพคลั่ง อาหาร ยังไม่เกิน20k แล้วนี้หละทำไมถึง27k ผมก็งงนะครับ

มันเกี่ยวกะลูกธนูปะ มีลูกธนู แปลกๆมั่งปะ ?