GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มเปเป้

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

popeyepop

• **
ลาก่อนคะจีเอ็มว่างๆก้มาเเวะมาเเซวบ้างก้ได้นะคะ   woon_bye woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_bye

KO-NaN

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างครับ จีเอ็มเปเป้  woon_cry woon_cry

ขอให้โชคดีกับทุกๆหนทางที่ก้าวเดินต่อไป

มะไหร่ของ สัสหมี ล่ะฮับ
 g#009 g#009 g#009

#038 #038 #038

X-it 18+

• **
ขอให้โชคดีคับ     woon_sad2

งั้นใครจะมาสาน สกิล ทหารต่อละเนี่ย  woon_cry

oh_RaymonDD

• Full Member
ขอให้โชคดีคับจีเอ็มเปเป้   อุตส่ามาเเถลงกำหนดการเเท้ ๆไม่น่าไปเลย ว่างๆ มาเยี่ยมผู้เล่นบ้างนะครับ
จีเปเป้ไปกลัวจะเกมจะกากลง  woon_cry woon_cry

หญิง

จีเอ็มเปเป้ไปแล้ว เวปเบอร์ดคงขาดสีสัน  woon_cry woon_cry
         งั้นจะปั้นจีเอ็มโคลาซุปเปอร์โนว่าแทนละกัน  g#015 g#015
         ก็ขอให้โชกดีนะกัน  woon_bye woon_bye

หอยแครง

• **
  • =w=''
ไปอีกคนแล้ว ยังไงก็ขอให้โชคดีนะ  g#031

# ป่าวนะฮิฮิฮิ

แสรส ลืมเลย แล้วใครจะตามแก้ไข comment กูวะ กร๊ากกกกกกกกกกกก

TAMA

• Sr. Member
แสรส ลืมเลย แล้วใครจะตามแก้ไข comment กูวะ กร๊ากกกกกกกกกกกก
ยังมีผมอยู่อีกคนนะครับท่านเทพหมุน g#031

wiperace

• **
โชคดีครับจีเอ็มเปเป้ มีแต่ความรุ่งเรืองนะครับ

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
นายๆ ลาออก ปุ๊บ ลบ Line เรา เฉยเลย หรือเลิกเล่นเนี่ย  g#035

ถ้าสนใจอยากเป็นผู้เล่นบ้าง แล้วอยากมีคำว่า "ผู้ก่อการร้าย" อยู่ใต้ชื่อก็เชิญเลยนะท่าน  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
อยู่กันได้ 2 เดือน กว่าพี่ชายแสนดีคนนี้ก็ออกซะแล้ว  g#002  แต่ยังไงพี่เป้กะพี่ผมคนหนึ่ง ขอบคุณพี่เป้ที่สอนทุกอย่าง ทั้งเรื่องงาน เรื่องส่วนตัว อาจจะไม่มากแต่ผมจะเอาที่พี่สอนไปปรับปรุงและศึกษา เพิ่มเติมให้ดีกว่านี้ครับ แต่ก็ยังดีเพราะได้เจอกันที่สนามบอลทุกอาทิตย์อยู่แล้ว  และหวังว่าเราทั้งสองคนคงไม่ลืมวันหวานๆที่เรามีให้กันน๊ะครับ รักไรพรมแดนนะครับพี่เป้   g#005

สุดท้ายนี้ รัก และ เคารพ พี่เป้ครับ