GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มเปเป้

CacAloz

• Full Member

วันนี้เป็นวันทำงานวันสุดท้ายของผมแล้วนะครับ เวลาก็ผ่านไปไวเหมือนโกหกไม่น่าเชื่อเลยว่าอยู่มาจะ 2 ปีละอีกไม่กี่เดือนเอง  g#009 ช่วงเวลาที่ทำงานตรงจุดนี้มีความสุขมากๆ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวอสุราน่าร๊ากที่สุด และโคตรเกรียนที่สุด  g#004 ทำงานมาก็นานงานเลี้ยงก็ต้องมีวันเลิกลา ผมก็จะออกไปหาเก็บประสบการณ์ใหม่ๆเพื่อที่จะพัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆ อย่างว่าละน่ะคนยังหนุ่ม ยังแน่น 555+ ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกคนมีความสุขกับการเล่นเกม ไม่เจ็บไม่จน รวยๆ สวยๆ กันทั่วหน้านะครับ

สุดท้ายขอขอบคุณเพื่อนๆ ชาวอสุราที่คอยแนะนำติชมในการทำงานของผม ขอบคุณมากๆครับ ที่ผ่านมาหากมีเหตุการณ์ใดที่ผมได้ล่วงเกินท่านไปก็ขออภัยด้วยนะครับ

ขอให้พี่น้องชาวอสุราทุกคนๆ โชคดีครับ  g#003
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2013, 17:47:12 โดย จีเอ็มเปเป้ »

coalapanda

• Administrator
ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างครับ จีเอ็มเปเป้  woon_cry woon_cry

ขอให้โชคดีกับทุกๆหนทางที่ก้าวเดินต่อไป

byakuya

อ่าว ไปซะแล้ว  เฮ้อออ  g#014 ยังไงก็ขอให้โชคดีนะครับ  บะบายครับ  woon_bye

Oz-

• Jr. Member
  • **

zabbjung

• **
โชคดีนะน้อง ขอให้ได้หน้าที่การงานที่ดีกว่าเดิม woon_cry woon_cry woon_bye woon_bye
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว
woon_bye woon_bye woon_bye
woon_cry woon_cry woon_cry
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
มีความสุขกับทุกวันที่ใช้ชีวิต โชคดีกับหนทางที่ก้าวเดิน
ทุกย่างก้าวที่คุณกำลังดำเนินไปยังคงมีกำลังใจดำเนินตามไปเสมอ
บะบายน๊าจีเป้... g#011

Love is when you have 100 reasons to leave someone,
but you still look for one reason to fight for them.

Directorr

อ้าว แล้วยังงี้ใครจะพากย์ ABT ล่ะครับเนี่ย เสียดายจัง
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

oatcha

กำละจะไปอีกคนแล้ว คงไม่หนีตามอดีดจีเอมค้างคาวไฟหลอกนะ ( ล้อเล่นหนะ ) ก็ขอให้โชกดีกับสิ่งใหม่ๆละกัน ส่วนที่ผ่านมาก็คงอะโหสิอย่าถือสากันเลย ก็จำได้แค่ว่าผมก็เล่นเอาใว้แยอะด้วย ถ้าว่างๆก็มาพูดคุยกันใบบอร์ดได้ เดี๋ยวพาจัดต่อ ก็โชกดีละกัน   woon_bye woon_bye woon_bye

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
ขอบคุณที่คอยเป็นสีสันและ กระสอบทรายให้ผู้เล่นรุมตุ้ยท้องแทนจีเอ็มที่เหลือมาตลอดการทำงานนะครับ แล้วเจอกันที่สนามบอลนะ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

oatcha

ขอบคุณที่คอยเป็นสีสันและ กระสอบทรายให้ผู้เล่นรุมตุ้ยท้องแทนจีเอ็มที่เหลือมาตลอดการทำงานนะครับ แล้วเจอกันที่สนามบอลนะ
               ชอบลายเซ็นต์จีเอมแพทมาก ตอนจีเอมครูอุ๊ยลากออกก็พากันไปสนามบอลแล้วมาจีเอมเปเป้คุงอีก  g#040

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

TAMA

• Sr. Member
ขอบคุณพี่เป้ ที่คอยสอน แนะนำในเรื่องต่างๆ ให้กับน้องคนนี้

ขอให้พี่เป้มีความสุขมากๆ โชคดีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2013, 20:54:10 โดย จีเอ็มทามะ »