GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเป็นเหมือนกันบ้าง บอร์ดเน่า tt

เห็นพิมตอนแรกผมคิดว่าให้ดูในบราวเซองั้นเอาใหม่ครับ

Physical Memory ขึ้นสูงมาก  woon_shock
กำเลยมันจะระเบิดไหมอะครับ

TAMA

• Sr. Member
เห็นพิมตอนแรกผมคิดว่าให้ดูในบราวเซองั้นเอาใหม่ครับ

Physical Memory ขึ้นสูงมาก  woon_shock
กำเลยมันจะระเบิดไหมอะครับ
ถ้าใช้ Windows 7 ในส่วนของ ram ถ้าไม่เพียงพอต่อการทำงาน(เปิดโปรแกรมเยอะเกินที่เครื่องคอมจะประมวณผลได้)

ระบบจะไปดึงบางส่วนจาก HDD มา ซึ่งจะส่งผลให้ HDD อยู่ๆ ก็เต็ม บางครั้งจะมี Error แจ้งขึ้นมาหน้าหน้าอาจจะดับแล้วรีบูตขึ้นมาให้ใหม่

หรือถ้าอาการหนักก็จะพบกับ จอฟ้ามรณะ แล้วถ้าขณะนั้นผู้เล่นเปิดใช้โปรแกรมอยู่ อาจจะส่งผลให้การประมวณผลผิดเพี้ยนไปเลย อย่างเช่นกรณีนี้

วิธีแก้ไข ต้องลง Windows ใหม่ เนื่องจากระบบการประมวณผลบางส่วนได้เสียไปแล้ว

ปล. ถ้าผมเข้าใจผิดต้องขออภัยด้วยนะครับ

ไปข้างนอกมาครับแวะเล่นร้านเกมมา งั้นร้านเกมคอมมันคงจะตายแล้วครับ ไม่ขึ้นทุกตัว โทรสัพ galaxy tab galaxy mini wave ii ผมเอาเข้าบอดเป็นแบบนี้หมด ปกติเห็นรูปครับ ตอนนี้ไม่เห็นสักเครื่อง

ตอนแรกเลย เพื่อนผม เพื่อนในเกมนะครับ มันเล่นบอดมัน มันบอกบอดมันเปนเหิ้ยไรไม่รู้ไม่มีรูป ผมก็ไม่สนครับ สักพักบอกมันเอามาลองเข้าดิ พอลองเสร็จก็ไม่มีจริงๆ แล้วก็ผ่านไปหลายวัน มาโดนกับบอร์ดตัวเอง  woon_hurt

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
อ่าว นึกว่ากระทู้นี้มีอยู่แค่3คน  มีจีเอ็มมาตอบด้วยวุ้ย   g#037

TAMA

มีใครเคยเป็นแบบในรูปบ้างมั้ยครับ แล้วหายเป็นปกติแล้วรึยัง

ไม่เทพจริงไม่เป็นนะเนี้ย  g#015

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ลองหาคอม socket 1 มาเปิดดูดิ เผื่อมันจะไม่มีปัญหา woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?