GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเป็นเหมือนกันบ้าง บอร์ดเน่า tt

nightjusmin

• Full Member
ไม่เป็นอะ ของแบบนี้มันขึ้นอยุ่กับหน้าตาและลีลาอะนะ  g#009 g#009 g#009

ตอนนี้ยังเป็นอยู่มั้ยน้ออ
เปนคับ เคียประวัติการเข้าเวปหมดแล้วยังเป็นเลย เอาไปเปิดอีกเครื่องก้ยังเปน  woon_cry

TAMA

• Sr. Member

ลองเปลี่ยน web browser ไปใช้อันอื่นๆ ดูนะครับ  g#017
เป็นแค่รหัสเดียวครับรหัสอื่นปกติ ตอนนี้ใช้chrome เป็นครับ  opera เป็น ie เป็น หมาไฟ เป็น เป็นหมดเลย

TAMA

ลองเปลี่ยน web browser ไปใช้อันอื่นๆ ดูนะครับ  g#017
เป็นแค่รหัสเดียวครับรหัสอื่นปกติ ตอนนี้ใช้chrome เป็นครับ  opera เป็น ie เป็น หมาไฟ เป็น เป็นหมดเลย
ไอดีอื่นๆ แสดงผลปกติ แต่ไอดีที่แสดงผลขาดตอนไป เป็นไอดีเดียวใช่มั้ยครับ

ไอดีอื่นๆ แสดงผลปกติ แต่ไอดีที่แสดงผลขาดตอนไป เป็นไอดีเดียวใช่มั้ยครับ
ใช่เลย

TAMA

ถ้าเป็นไปได้ ผมอยากให้ผู้เล่นลองเอาไอดีนี้ไปล็อคอินที่เครื่องคอมพิวเตอร์เครื่องอื่น

แล้วลองเช็ครายละเอียดดูว่าแสดงผลครบถ้วนหรือไม่ แล้วกลับมาแจ้งผลอีกที่นี่อีกทีนะครับ

ถ้าเป็นไปได้ ผมอยากให้ผู้เล่นลองเอาไอดีนี้ไปล็อคอินที่เครื่องคอมพิวเตอร์เครื่องอื่น

แล้วลองเช็ครายละเอียดดูว่าแสดงผลครบถ้วนหรือไม่ แล้วกลับมาแจ้งผลอีกที่นี่อีกทีนะครับ
ลองมาสามเครื่องแล้วครับ เป็นหมด

TAMA

ลองมาสามเครื่องแล้วครับ เป็นหมด
กด ctrl+Shift+Esc => Performance ดูที่ Physical Memory ขึ้นมากี่เปอร์เซ็นครับ

กด ctrl+Shift+Esc => Performance ดูที่ Physical Memory ขึ้นมากี่เปอร์เซ็นครับ
กดแล้วมันขึ้นมาแบบนี้ครับ

TAMA

ทำไมขึ้นเป็นอันนี้  g#025

โปรแกรมที่เรียกขึ้นมาต้องเป็น Windows Task Manager สิครับ

ElectricBoys

• Newbie
  • *
ไม่ใช่ windows แล้วหละ
แต่เท่าที่ดูคงใช้ OS ของ Google มั้ง woon_huh woon_huh

เห็นพิมตอนแรกผมคิดว่าให้ดูในบราวเซองั้นเอาใหม่ครับ

TAMA

เห็นพิมตอนแรกผมคิดว่าให้ดูในบราวเซองั้นเอาใหม่ครับ

Physical Memory ขึ้นสูงมาก  woon_shock