GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศเลื่อนการสัมภาษย์จีเอ็มอาสาในวันนี้

ไม่มีพวกเยอะไม่ได้รอบสุดท้าย  woon_5555 woon_5555 ก็เหมือนกับการเมืองในชีวิตจริง คนดีๆไม่ค่อยได้เป็น คนเลวๆได้เป็นเยอะ

ไม่จริงเสมอไปค่ะ เฟิร์สพิสูจน์มาแล้วในเซิร์ฟสวรรค์จากรอบที่แล้ว
ว่าน้องๆที่ตั้งใจทำงาน แต่ไม่มีพวกพ้อง กับน้องๆที่ไม่มีผลงานแต่พวกพ้องเยอะ
น้องๆที่ตั้งใจทำหน้าที่แต่ไม่มีพวกพ้องกลับสามารถผ่านเข้ารอบมาได้
เพราะคะแนนไม่ได้มาจากการโหวตอย่างเดียว มาจากผลงานช่วงทดลองงาน
และรอบทดสอบตอบคำถามภายในเกมส์และคำถามเกี่ยวกับไหวพริบด้วย

ไม่อยากให้น้องๆที่เขาอยากทำหน้าที่ต้องหมดกำลังใจ ว่าไม่มีเพื่อนสนิทหรือเพื่อนในเกมส์น้อยมาก ต้องไม่ผ่านแน่เลย
ขอแค่อยากทำและทำหน้าที่ของตัวเองให้เต็มที่ ทำให้ดีที่สุด ไม่สนใจว่าผลจะออกมายังไง อย่างน้อยเราก็ได้ทำ
ขอแนะนำอย่าทำอย่างพลังโจมตี หรือจีเอ็มอาสาบูม ณ ดาวดึงส์นะคะ
ที่ชอบเอาความดีเข้าตัวเอง ความชั่วโยนให้คนอื่น ทั้งที่ตัวเองก็ชั่วไม่ต่าง

ถ้าใครถามว่าอยากจะเป็นไปทำไมจีเอ็มอาสา อยากชื่อเหลืองเท่ห์ๆงั้นเหรอ
เหตุผลคนเรามันต่างกัน ถ้าเราทำอะไรแล้วมีความสุข โดยไม่เดือดร้อนใคร ก็ขอให้ทำให้เต็มที่เลย
จีเอ็มอาสาดราม่าเยอะมากขอรับรอง ทำใจล่วงหน้าเลย คนรักเราก็มี คนเกลียดเราก็มีเป็นเรื่องธรรมดา
พลังโจมตีคนเกลียดเกือบ99.99% เขายังหน้าด้านเข้ามาทำหน้าที่เลย
เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ ยกเว้นพลังโจมตีเหมือนเดิม

ไม่ทราบว่าเอาตัวเลขนั้นมาจากไหนหรอครับ ?  แล้วตั้งแต่ผมเข้ามาทำหน้าที่ มีคนเคยด่า ผม แค่ 2 ครั้ง

นอกนั้นขอบคุณ + ให้กำลังใจหมดครับ พวกที่ด่าก็เป็นพวก คาเดท ที่มาจากเซิร์ฟเวอร์อื่น มาฟลัดก่อกวน ด่าจี

เอ็มอาสา เพื่อให้จีเอ็มปิ๊ดแล้วแบนไปโดยสร้างตัวมาเรื่อยๆ อีกทั้งยังเรียกพวกมาอีก เพราะหมั่นไส้

และเกลียดผม ? 

พลังโจมตีคนเกลียดเกือบ99.99% เขายังหน้าด้านเข้ามาทำหน้าที่เลย

มีคนเกลียดหมายความว่า ห้ามเข้ามาทำหน้าที่ครับ การตัดสินของทีมงาน ไม่ได้ใช้อคติในการตัดสิน

เหมือนใครบางคน อย่างน้อย มีใครมาตักเตือน ติกล่าวผมก็พร้อมจะรับคำตักเตือน ติชม นั้นไปปรับตัวใช้

ให้ตัวเองดีขึ้น จนหลายๆคนยอมรับได้   ไม่เหมือนคนบางคน ทำแล้วทำเล่า บอกเตือนแล้วเตือนเล่า

ยังหน้าด้านทำผิดอยู่อีก บอกคนอื่นว่าทำผิดให้แก้ไข แต่ตัวเองทำผิดแล้วดันไม่แก้ไข

แต่ก็นะ ลงโทษอะไรไม่ได้เพราะเป็นในเฟชบุ๊ค  woon_sunny

ท่านเพา

• Full Member
ดราม่าของตนเอง เกิดจากการเรียกร้องความสนใจในการตั้งกระทู้ g#040

ดราม่าของตนเอง เกิดจากการเรียกร้องความสนใจในการตั้งกระทู้ g#040

ตั้งกระทู้มาบอกครับ ไม่ได้เรียกร้องความสนใจ ok ปะ ?

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ปูเสื่อ กินป๊อบคอร์น
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

มีคนเกลียดหมายความว่า ห้ามเข้ามาทำหน้าที่ครับ การตัดสินของทีมงาน ไม่ได้ใช้อคติในการตัดสิน

เหมือนใครบางคน อย่างน้อย มีใครมาตักเตือน ติกล่าวผมก็พร้อมจะรับคำตักเตือน ติชม นั้นไปปรับตัวใช้

ให้ตัวเองดีขึ้น จนหลายๆคนยอมรับได้   ไม่เหมือนคนบางคน ทำแล้วทำเล่า บอกเตือนแล้วเตือนเล่า

ยังหน้าด้านทำผิดอยู่อีก บอกคนอื่นว่าทำผิดให้แก้ไข แต่ตัวเองทำผิดแล้วดันไม่แก้ไข

แต่ก็นะ ลงโทษอะไรไม่ได้เพราะเป็นในเฟชบุ๊ค  woon_sunny

อะไรนะ ฟซบุ๊คทำไมเหรอ ใช่กระทู้ที่คนมีหน้าโง่ๆไปแถให้เขาจับได้เปล่า
กฏหมายมีช่องโหว่อยู่ พยายามต่อไปนะ [คุณ]เปรี้ยว

อะไรนะ ฟซบุ๊คทำไมเหรอ ใช่กระทู้ที่คนมีหน้าโง่ๆไปแถให้เขาจับได้เปล่า
กฏหมายมีช่องโหว่อยู่ พยายามต่อไปนะ [คุณ]เปรี้ยว

woon_yes

ท่านเพา

ตั้งกระทู้มาบอกครับ ไม่ได้เรียกร้องความสนใจ ok ปะ ?
อ๋อขอโทษค่ะ ลืมไปว่านี่มันแค่ทำให้คนอื่นสนใจเฉยๆ  woon_555

อ๋อขอโทษค่ะ ลืมไปว่านี่มันแค่ทำให้คนอื่นสนใจเฉยๆ  woon_555

ผมมาประชาสัมพันธ์ ข่าวผิดหรอครับสำหรับใครบางคนที่อาจจะไม่ได้เล่นเฟชบุ๊ค  woon_sad2 woon_sad2

oatcha

ถ้าที่ดาวมีการโหวดออกนะผมว่าบูมคงโดนโหวดออกแยอะมากละและผมก็คนนุง ทุ่มสุดตัว ดูจากการจัดกิจกรรมแล้วออกจะเห็นแก่พวกพร้องและพวกสาวๆที่ตัวเองรู้จัก ถ้าจะพูดถึงคนส่วนใหญ่แล้วหายากมาก อาจจะมีข้อดีหน่อยที่เข้ามาทำหน้าที่ของจีอาสา แต่ได้เข้ามาจัดกิจกรรมเพื้อผลประโยชน์ส่วนตนมากกว่า ผมว่าอย่าเป็นจีเอมอาสาและอย่ามาจัดกิจกรรมอะไรเลย แค่มีชื่อเป็นสีทองมันก็ไม่ได้ทำให้คุณมีจิตรใจตามสีที่จะเหมาะแก่การเป็นจีเอมอาสานั้นไม่ ถ้าผมไม่รู้ผมก็ไม่พูดนะ ก็เท่าที่ดูๆมาก็เป็นอย่างที่พูดมาละผมว่าจากผลงานที่ตัวเองทำมา ทางจีเอมเขาอาจะมองว่าคุณทำหน้าที่ได้ดีแล้ว แต่จากการตอบรับของคนหลายๆคนมันคงทำให้คุณได้รู้ซึ้งถึงผลงานที่ตัวเองทำมามากกว่านะ
  ป.ล ผมก็ไม่ได้มีความแค้นอะไรส่วนตัว ผมจะดูในสิ่งที่เหมาะสมกับไม่เหมาะสมมากกว่านะ

การที่ผมจัดกิจกรรม มันเห็นแก่พวกพ้องยังไงหรอครับ ?  แล้วผมเข้ามาจัดกิจกรรมเพื่อผลประโยชน์
ส่วนตนนี้ยังไงครับ ?  สำหรับที่บอกว่า อย่าเป็นจีแล้วอย่ามาจัดเลย ผมว่ารอบนี้คงได้จีหนุกๆกันแน่นอนครับ
คุณมีจิตรใจตามสีที่จะเหมาะแก่การเป็นจีเอมอาสานั้นไม่ คืออะไรครับ ไม่เข้าใจ

ก็เท่าที่ดูๆมาก็เป็นอย่างที่พูดมาละผมว่าจากผลงานที่ตัวเองทำมา ทางจีเอมเขาอาจะมองว่าคุณทำหน้าที่ได้ดีแล้ว แต่จากการตอบรับของคนหลายๆคนมันคงทำให้คุณได้รู้ซึ้งถึงผลงานที่ตัวเองทำมามากกว่านะ ผมมองว่าผมทำหน้าที่ของผม ดีที่สุดแล้ว ถึงแม้จะมีผิดพลาดไปบ้างเนื่องจากเวลาที่ไม่ค่อยจะมีสักเท่าไร จึงไปจัดกิจกรรมแบบทุกๆวันไม่ได้ แล้วที่บอกผมว่า จัดเพื่อผลประโยชน์ตัวตน นี้ผมได้อะไรมั่งหรอครับ นอกจากเบิกของรางวัล ไปแจกเพื่อนๆ ( แล้วก็นอกจากได้รางวัลจากการเป็นจีเอ็มอาสา )
 เท่าที่ผมจัดกิจกรรมมา ผมไม่มีคนบอก หรือ คนมาอะไรนะครับ ว่า จัด 1 ครั้งให้เงิน 2 M ไรเนี้ยอะครับ ช่วยอธิบายที ผมจัดเพื่อผลประโยชน์ส่วนตนตรงไหนครับ ? ถ้าผมหวังแต่ของรางวัลจริงๆ ผมขอไม่ทำหน้าที่แล้วรอรับรางวัลดีกว่าไหมครับ ? เพราะคนที่ทำหน้าที่เยอะ ทำหน้าที่น้อย หรือ แทบไม่ทำหน้าที่เลย เขาก็ให้ของรางวัลเท่ากันครับ

ถ้าข้องว่า ผมอ่อน ผมกาก ผมทำหน้าที่ไม่ดี อะไรบ้าง แนะนำให้ลองมาสมัครดูครับ
  สีที่ผมหมายถึงคือสีทองตามชื่อของจีเอมอาสานั้นละ และสี่นั้นมันคือสิ่งที่ได้รับมอบหมายมาให้มาทำหน้าที่บางอย่างแทนทีมงานจีมเอมนะ และนอกจากคุณจะดาม่าเก่งที่ดาวเเล้วยังจะมาที่บอร์ดอีก คุณเคยจัดกิจกรรมทีหนึ่งผมจำได้นะและก็บ่อยครั้งมาก แต่ผมก็ไม่ได้ถ่ายรู้เก็บใว้คือมันไม่จำเป็น และกิจกรรมนั้นมันเป็นการฝากคำพูดถึงใครบางคน ก็นั่นซิคุณพูดให้คนทั้งเซิร์ฟได้ยินทั้งหมดได้นี่ และดูจากการที่คุณได้ทำในตอนนั้น ก็ ขอแค่10คนไช่ปะ และดูจากคนที่คุณได้ใช้คำพูดที่มีคนเขาฝากมาดูเหมือนว่าคุณจะคุ้นเคยเขาบุคคลคนนั้นมาก ก็ดูจากกิริญาบางอย่างเป็นต้น และการแก้ปัญหาเฉพราะหน้า คุณก็รู้เมื้อตอนคุณได้ออนเข้ามาและได้เจอกับปัญหาที่ว่าคุณโดนคนต่อหลายคนด่า และการแก้ปัญหาของคุณคือการสั่งให้เขาไบ้ นี้หรือคือทางออกของคุณและนี้หรือคือการเป็นจีเอมอาสาที่ได้เข้ามาทำงานในส่วนนี้แล้วมันทำให้หลายต่อหลายคนเขาเดือดร้อน และนี้หรือที่คุณเข้ามาเป็นจีเอมอาสาและไปโฟสถามถึงการทำงานของจีเอมอาสาคนนั้นคนนี้ แม้แต่การเอาคาเดทมาพูดที่ตลาด มาพูดว่า ทำไมช่วงนี้ไม่เห็นจีเอมอาสาแฮม กับจ๊ะจ๋ามาทำหน้าทีของจีเอมเลย ถ้าใครรู้จักหรือเป็นเพื้อนกันก็ฝากบอกถึงเขาด้วย และคำพูดประโยคสุดท้ายคือ ขอบคุณครับ เรื่องแค่นี้นะคุณยังกล้าทำ ถ้าจะถามว่าทำไมผมได้แต่คอยไปตำหนิจีเอมอาสาในเรื่องการทำงานของเขา และคุณไม่ลองมาเป็นดูและคุณจะรู้ถึงหน้าที่ตรงนี้ ผมขอตอบได้เลยว่าผมมีงานเป็นตัวเป็นตน ไอ้การที่ผมจะไปรับผิดชอบในเรื่องของเก็มล์ที่จะต้องมาทำหน้าที่นั้นหน้าที่นี้ ผมว่าผมควรจะเป็นผู้เล่นตามที่ผมต้องการจะเล่นดีกว่า ผมอยากจะเล่นตอนใหนก็ได้ หรือไม่เล่นก็ได้ มันไม่มีใครมาบังคับผมได้นี้ ในส่วนตัวของผมเกมล์ก็คือเกมล์ จะให้ผมไปเอาอะไรมากมายกับไอ้สิ่งที่เขาเรียกกันว่าเกมล์ละ คุณว่าจริงใหมบูม

oatcha

ไปใหนแล้วละครับบูม วันนั้นคุณเอาคาเดทไปพูด และหลายวันต่อมาคุณได้ตั้งกระทู้ถามถึงจีเอมอาสา 2คนนั่น แต่ขอถามหน่อยคาเดทคนนั้นคุณยอมรับหรือเปล่าว่าคาเดทของคุณ ถ้าไม่ยอมรับก็ไม่ว่านะเพราะหลังจากนั้นมาคุณก็ได้ตั้งกระทู้ถ้าจีเอมอาสาแฮมกับจ๊ะจ๋า คุณแน่พอที่จะกล้ารับหรือเปล่า ลูกผู้ชายจริงใหมและลูกผู้ชายจริงๆเขาทำกันอย่างนี้หรือบูม

ไปใหนแล้วละครับบูม วันนั้นคุณเอาคาเดทไปพูด และหลายวันต่อมาคุณได้ตั้งกระทู้ถามถึงจีเอมอาสา 2คนนั่น แต่ขอถามหน่อยคาเดทคนนั้นคุณยอมรับหรือเปล่าว่าคาเดทของคุณ ถ้าไม่ยอมรับก็ไม่ว่านะเพราะหลังจากนั้นมาคุณก็ได้ตั้งกระทู้ถ้าจีเอมอาสาแฮมกับจ๊ะจ๋า คุณแน่พอที่จะกล้ารับหรือเปล่า ลูกผู้ชายจริงใหมและลูกผู้ชายจริงๆเขาทำกันอย่างนี้หรือบูม

คาเดทตัวนั้น ไม่ใช่ คาเดทของผม แต่เป็นของเพื่อนผม จริงๆผมก็แค่คุยเฉยๆว่าเขาสองคนนั้นไม่มาทำหน้าที่ แต่ไอ่บรรทัดยาวๆยังไม่ได้อ่านแล้ว lol อยู่

ถ้าที่ดาวมีการโหวดออกนะผมว่าบูมคงโดนโหวดออกแยอะมากละและผมก็คนนุง ทุ่มสุดตัว ดูจากการจัดกิจกรรมแล้วออกจะเห็นแก่พวกพร้องและพวกสาวๆที่ตัวเองรู้จัก ถ้าจะพูดถึงคนส่วนใหญ่แล้วหายากมาก อาจจะมีข้อดีหน่อยที่เข้ามาทำหน้าที่ของจีอาสา แต่ได้เข้ามาจัดกิจกรรมเพื้อผลประโยชน์ส่วนตนมากกว่า ผมว่าอย่าเป็นจีเอมอาสาและอย่ามาจัดกิจกรรมอะไรเลย แค่มีชื่อเป็นสีทองมันก็ไม่ได้ทำให้คุณมีจิตรใจตามสีที่จะเหมาะแก่การเป็นจีเอมอาสานั้นไม่ ถ้าผมไม่รู้ผมก็ไม่พูดนะ ก็เท่าที่ดูๆมาก็เป็นอย่างที่พูดมาละผมว่าจากผลงานที่ตัวเองทำมา ทางจีเอมเขาอาจะมองว่าคุณทำหน้าที่ได้ดีแล้ว แต่จากการตอบรับของคนหลายๆคนมันคงทำให้คุณได้รู้ซึ้งถึงผลงานที่ตัวเองทำมามากกว่านะ
  ป.ล ผมก็ไม่ได้มีความแค้นอะไรส่วนตัว ผมจะดูในสิ่งที่เหมาะสมกับไม่เหมาะสมมากกว่านะ

การที่ผมจัดกิจกรรม มันเห็นแก่พวกพ้องยังไงหรอครับ ?  แล้วผมเข้ามาจัดกิจกรรมเพื่อผลประโยชน์
ส่วนตนนี้ยังไงครับ ?  สำหรับที่บอกว่า อย่าเป็นจีแล้วอย่ามาจัดเลย ผมว่ารอบนี้คงได้จีหนุกๆกันแน่นอนครับ
คุณมีจิตรใจตามสีที่จะเหมาะแก่การเป็นจีเอมอาสานั้นไม่ คืออะไรครับ ไม่เข้าใจ

ก็เท่าที่ดูๆมาก็เป็นอย่างที่พูดมาละผมว่าจากผลงานที่ตัวเองทำมา ทางจีเอมเขาอาจะมองว่าคุณทำหน้าที่ได้ดีแล้ว แต่จากการตอบรับของคนหลายๆคนมันคงทำให้คุณได้รู้ซึ้งถึงผลงานที่ตัวเองทำมามากกว่านะ ผมมองว่าผมทำหน้าที่ของผม ดีที่สุดแล้ว ถึงแม้จะมีผิดพลาดไปบ้างเนื่องจากเวลาที่ไม่ค่อยจะมีสักเท่าไร จึงไปจัดกิจกรรมแบบทุกๆวันไม่ได้ แล้วที่บอกผมว่า จัดเพื่อผลประโยชน์ตัวตน นี้ผมได้อะไรมั่งหรอครับ นอกจากเบิกของรางวัล ไปแจกเพื่อนๆ ( แล้วก็นอกจากได้รางวัลจากการเป็นจีเอ็มอาสา )
 เท่าที่ผมจัดกิจกรรมมา ผมไม่มีคนบอก หรือ คนมาอะไรนะครับ ว่า จัด 1 ครั้งให้เงิน 2 M ไรเนี้ยอะครับ ช่วยอธิบายที ผมจัดเพื่อผลประโยชน์ส่วนตนตรงไหนครับ ? ถ้าผมหวังแต่ของรางวัลจริงๆ ผมขอไม่ทำหน้าที่แล้วรอรับรางวัลดีกว่าไหมครับ ? เพราะคนที่ทำหน้าที่เยอะ ทำหน้าที่น้อย หรือ แทบไม่ทำหน้าที่เลย เขาก็ให้ของรางวัลเท่ากันครับ

ถ้าข้องว่า ผมอ่อน ผมกาก ผมทำหน้าที่ไม่ดี อะไรบ้าง แนะนำให้ลองมาสมัครดูครับ
  สีที่ผมหมายถึงคือสีทองตามชื่อของจีเอมอาสานั้นละ และสี่นั้นมันคือสิ่งที่ได้รับมอบหมายมาให้มาทำหน้าที่บางอย่างแทนทีมงานจีมเอมนะ และนอกจากคุณจะดาม่าเก่งที่ดาวเเล้วยังจะมาที่บอร์ดอีก คุณเคยจัดกิจกรรมทีหนึ่งผมจำได้นะและก็บ่อยครั้งมาก แต่ผมก็ไม่ได้ถ่ายรู้เก็บใว้คือมันไม่จำเป็น และกิจกรรมนั้นมันเป็นการฝากคำพูดถึงใครบางคน ก็นั่นซิคุณพูดให้คนทั้งเซิร์ฟได้ยินทั้งหมดได้นี่ และดูจากการที่คุณได้ทำในตอนนั้น ก็ ขอแค่10คนไช่ปะ และดูจากคนที่คุณได้ใช้คำพูดที่มีคนเขาฝากมาดูเหมือนว่าคุณจะคุ้นเคยเขาบุคคลคนนั้นมาก ก็ดูจากกิริญาบางอย่างเป็นต้น และการแก้ปัญหาเฉพราะหน้า คุณก็รู้เมื้อตอนคุณได้ออนเข้ามาและได้เจอกับปัญหาที่ว่าคุณโดนคนต่อหลายคนด่า และการแก้ปัญหาของคุณคือการสั่งให้เขาไบ้ นี้หรือคือทางออกของคุณและนี้หรือคือการเป็นจีเอมอาสาที่ได้เข้ามาทำงานในส่วนนี้แล้วมันทำให้หลายต่อหลายคนเขาเดือดร้อน และนี้หรือที่คุณเข้ามาเป็นจีเอมอาสาและไปโฟสถามถึงการทำงานของจีเอมอาสาคนนั้นคนนี้ แม้แต่การเอาคาเดทมาพูดที่ตลาด มาพูดว่า ทำไมช่วงนี้ไม่เห็นจีเอมอาสาแฮม กับจ๊ะจ๋ามาทำหน้าทีของจีเอมเลย ถ้าใครรู้จักหรือเป็นเพื้อนกันก็ฝากบอกถึงเขาด้วย และคำพูดประโยคสุดท้ายคือ ขอบคุณครับ เรื่องแค่นี้นะคุณยังกล้าทำ ถ้าจะถามว่าทำไมผมได้แต่คอยไปตำหนิจีเอมอาสาในเรื่องการทำงานของเขา และคุณไม่ลองมาเป็นดูและคุณจะรู้ถึงหน้าที่ตรงนี้ ผมขอตอบได้เลยว่าผมมีงานเป็นตัวเป็นตน ไอ้การที่ผมจะไปรับผิดชอบในเรื่องของเก็มล์ที่จะต้องมาทำหน้าที่นั้นหน้าที่นี้ ผมว่าผมควรจะเป็นผู้เล่นตามที่ผมต้องการจะเล่นดีกว่า ผมอยากจะเล่นตอนใหนก็ได้ หรือไม่เล่นก็ได้ มันไม่มีใครมาบังคับผมได้นี้ะให้ผมไปเอาอะไรมากมายกับไอ้สิ่งที่เขาเรียกกันว่าเกมล์ละ คุณว่าจริงใหมบูม

แดง - ไม่จำเป็นครับ บางครั้งเขาขอร้องจริงๆ ผมก็ต้องให้ จริงๆแล้วไม่อยากให้เท่าไร เพราะจะมีคนซิบมาขอ

แถมเป็นจำนวนมาก หลังๆเลยไม่ได้ให้เพิ่มแล้ว

ในความคิดของผมแล้ว เกมก็คือเกมจะเอาอะไรมาก จริงมั้ยครับคุณ.....

oatcha

อ้างจาก: <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> link=topic=20906.msg366412#msนและg366412 date=1343560092

คาเดทตัวนั้น ไม่ใช่ คาเดทของผม แต่เป็นของเพื่อนผม จริงๆผมก็แค่คุยเฉยๆว่าเขาสองคนนั้นไม่มาทำหน้าที่ แต่ไอ่บรรทัดยาวๆยังไม่ได้อ่านแล้ว lol อยู่
         งั้นก็หมายความว่าคุณยอมรับว่าคุณเอาคาเดทของเพื้อนคุณมาทำแบบนั้นซิ และหน้าทีของจีเอมอาสาเขาต้องมาจับผิดซิงกันและกันด้วยหรือแล้วจีเอมอาสาทำไมถึงให้มี3คน ก็คนอื่นเขาไม่ว่า คุณมีเวลาก็ทำหน้าที่ของคุณไปซิ ก็เพราะด้วยความใจแคบของคุณนี่ละ เลยอาจจะมีคนหลายๆคนที่ไม่ต้องการการทำงานของคุณโดยการเป็นจีเอมอาสา แต่ก็นับถือนะที่ยอมรับว่าคาเดทคนนั้นคุณได้ทำไป นับถือนับถือ ชั่งกล้ามากจริงๆ

อ้างจาก: <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> link=topic=20906.msg366412#msนและg366412 date=1343560092

งั้นก็หมายความว่าคุณยอมรับว่าคุณเอาคาเดทของเพื้อนคุณมาทำแบบนั้นซิ และหน้าทีของจีเอมอาสาเขาต้องมาจับผิดซิงกันและกันด้วยหรือแล้วจีเอมอาสาทำไมถึงให้มี3คน ก็คนอื่นเขาไม่ว่า คุณมีเวลาก็ทำหน้าที่ของคุณไปซิ ก็เพราะด้วามใจแคบของคุณนี่ละอ เลยวยคาจจะมีคนหลายๆคนที่ไม่ต้องการการทำงานของคุณโดยการเป็นจีเอมอาสา แต่ก็นับถือนะที่ยอมรับว่าคาเดทคนนั้นคุณได้ทำไป นับถือนับถือ ชั่งกล้ามากจริงๆ

ผมไม่เคยคิดจะเข้าไอดีใคร ไม่เคยคิดจะทำอะไรไม่ดีกับใคร ดังนั้น คาเดทคนนั้นจึงไม่ใช่ผม

และผมไม่ได้ทำ ซึ่งเพื่อนผมทำ ( บอกเค้าแล้วนะว่า ไม่ต้องก็ได้ แต่เค้าก็ทำเอง แล้วบอกให้ไปดูที่ตลาด)

ผมบอกได้เต็มปากว่า  คนหลายๆคนและส่วนใหญ่ต้องการ การทำหน้าที่ของผม

เพราะเขาไม่ได้มายุ่งเกี่ยวกับ เว็บบอร์ดและเขาก็รู้นิสัยในส่วนดีของผมด้วย

ไม่เหมือน ใครบางคน มองแต่ส่วนร้าย แล้วก็จะร้ายไปตลอด แล้วก็พวกตามน้ำ

ที่เห็น ด่า ก็ด่า ไม่เคยจะช่วยแย้งเพราะว่ากลัวโดนเป็น อวตาลของผม หรือ พวกของผม จริงปะ....   woon_555 woon_555woon_555