GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เก่มนี้จะล่มจิงหรือไม่ ?

ขอตามแทนทีมงานเลยนะคับว่า

"มีแผนพัฒนาอีกยาว"

แต่จำนวนคนเล่นจะมีเหลืออยุ่ให้พัฒนาหรือนี่ล่ะปัญหา  woon_sunny

ทีมงานเค้าพัฒนาช้า ทั้งที่มีแผนพัฒนายาวผู้เล่นเลยหนีกันหมด ถูกต้องแล้วก๊าบบ  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
ไม่ล่ม นะ เพราะว่า ทีมงานมีแผน ที่จะดูด ตังอีกเยอะ  #038
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

-_panda_-

คนทำดีมักโดนว่า คนไม่ทำห่าด่าอย่างเดียว
 คนที่เลิกเล่นขายของ แล้วใครซื้อล่ะถ้าไม่ใช่คนในเกมส์
 คนเก่าไปคนใหม่มา แนวทางการพัฒนาเค้ายังออกมาเรื่อยๆ
 เกมส์นี้ผมว่ายังเดินมาไม่ถึงครึ่งทางด้วยซ้ำ

ผมเองยังมองไม่เห็นเลยว่าเกมส์นี้ จะล่มได้ยังไง แม้แต่วี้แววยังไม่มีเลย

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
      คนทำดีมักโดนว่า คนไม่ทำห่าด่าอย่างเดียว
 คนที่เลิกเล่นขายของ แล้วใครซื้อล่ะถ้าไม่ใช่คนในเกมส์
 คนเก่าไปคนใหม่มา แนวทางการพัฒนาเค้ายังออกมาเรื่อยๆ
 เกมส์นี้ผมว่ายังเดินมาไม่ถึงครึ่งทางด้วยซ้ำ

ผมเองยังมองไม่เห็นเลยว่าเกมส์นี้ จะล่มได้ยังไง แม้แต่วี้แววยังไม่มีเลย
ไม่มีวี่แววเลยหรอครับ    woon_5555 woon_5555 woon_5555

คนในบอร์ดเค้าบอกเลิกเล่นกันตั้งเยอะ  คนในเกมส์แค่ดู  เทียบกับแต่ก่อน ก็รู้แล้ว ว่ามันต่างกันขนาดไหน 

ยังงี้เรียกไม่มีวี่แววหรอครับ

ไม่มีวี่แววเลยหรอครับ    woon_5555 woon_5555 woon_5555

คนในบอร์ดเค้าบอกเลิกเล่นกันตั้งเยอะ  คนในเกมส์แค่ดู  เทียบกับแต่ก่อน ก็รู้แล้ว ว่ามันต่างกันขนาดไหน 

ยังงี้เรียกไม่มีวี่แววหรอครับ

ผมจะบายไปอีกคนละ

garnman

• Jr. Member
  • **
ASURA never ending

มันไม่ล่มหรอกกกกเชื่อเถอะ woon_5555

อสุราไม่มีวันจบ

ninenoiiz เองค่ะๆ

• Newbie
  • *

พิมพ์มาสะบรรลุเลยนะ  g#037

คนทำดีมักโดนว่า คนไม่ทำห่าด่าอย่างเดียว  >> ถูกต้องที่สุดผู้เล่นทำดีโดนว่าพร้อมดราม่า ทีมงานไม่ทำห่าไร เงียบอย่างเดียว
 คนที่เลิกเล่นขายของ แล้วใครซื้อล่ะถ้าไม่ใช่คนในเกมส์ >> อ๋อคนในเกมซื้อ มิน่า ของแรร์ตั้งแต่ปีก่อนๆไม่ได้หามาเพิ่มจนเลิกไปนานละยังขายไม่หมด ปัจจุบันยังขายอยู่  g#037
 คนเก่าไปคนใหม่มา แนวทางการพัฒนาเค้ายังออกมาเรื่อยๆ >> นี้สิปัญหา คนใหม่มาทีไรเจอก็ "เกมนี้เล่นไงอะ" ไม่เจริญสักที ทำตัวเป็นพวกบ้านนอก เกมนู้น เกมนี้ กลัวคนไม่รู้ว่าเซียน  #038
 เกมส์นี้ผมว่ายังเดินมาไม่ถึงครึ่งทางด้วยซ้ำ >> ใช่แล้วเดินมายังไม่ถึงครึ่ง แต่ถ้าจะพิมพ์ให้ถูกคือคลานไปแล้วจนจะเสร็จ แต่ต้องคลานกลับไปแก้เรื่องต้นๆ
กฎ กติกา มารยาท การใช้เว็บบอร์ดอสุรา
2. ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือเว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY

oatcha

ผมก็ยังเล่นเกมล์นี้อยู่น๊า ก็ยังไม่เลิก แต่ก้ไม่ได้เวล  g#016
           คือไม่มีตังจุติอา  g#002
           ออนขุดอัญให้ได้ค่าจุก่อน ของก็ขายไม่ออก  g#002  g#002

เรียบร้อย

• **
 จะตั้งกระทู้อะไร ก็ไม่แย่หรอก อันนี้แล้วแต่มุมมองคนนะ
คนที่ยังมองไม่เห็นวี่แวว นี้มองแล้วหรอคับ?

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

iiviiooiivii

• Newbie
  • *
ผมเลิกไปประมาณ 3 ครั้งละครับ ไปเล่นเกมส์ผู้ดี Lineage2 มา เลิกไปเล่นเกมส์วอร์แบบโหดๆ Aika เลิกไปเล่นเกมส์ที่ระบบอำนวยมากๆ อย่าง Forsaken เลิกไปเล่น... สุดท้ายก็ต้องกลับมาเหมือนเดิม ไม่รู้ทำไม เกมส์ยอมรับว่าไม่ได้เริดมากมาย แต่ยังนึกไม่ออกเลยว่าเติมเงินไปทำไม แต่ก็ยังเติม จากใจผมไม่อยากให้เกมส์ล่มหรอกครับ ผมชอบเกมส์นี้นะ

...Pimmy...

• Newbie
  • *
ยังไม่ปิดหรอก เรายังเติมอยู่ และหลายคนยังเติมและเล่นอยู่ จีเอ็มไม่ตายแน่ สู้ต่อไปค่ะ

สนทำไมคนเลิกเล่น และไม่เติมเงินแล้ว

สนใจคนยังเล่น ยังเติมเงินจะดีกว่านะ  woon_5555

บางคนเลิกเล่นก็เลิกแพล่มในบอร์ดได้แล้ว แสดง  woon_555

iiviiooiivii

• Newbie
  • *
ยังไม่ปิดหรอก เรายังเติมอยู่ และหลายคนยังเติมและเล่นอยู่ จีเอ็มไม่ตายแน่ สู้ต่อไปค่ะ

สนทำไมคนเลิกเล่น และไม่เติมเงินแล้ว

สนใจคนยังเล่น ยังเติมเงินจะดีกว่านะ  woon_5555

บางคนเลิกเล่นก็เลิกแพล่มในบอร์ดได้แล้ว แสดง  woon_555

เห็นด้วยครับ

nightjusmin

เบียน!!!  g#016 g#016 g#016

เรียบร้อย

• **
 พูดง่ายไป
แค่มีคนยัังเล่นยังเติม
จุดจบมันก็ยังมี แค่ลักษณะคล้ายๆeco