GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคปกติได้หมวกบัคแต่ถ้าคนพิเศษได้เส้นวี 2ไม่มีมาตรฐานทำตามอารมณ์คนก็เลิกหมด

-:-YouDa-:-

• Newbie
  • *
ตอนคุณเมืองเทพได้ก็นะ ทีมงานบอกว่าบัครุนแรง บลาๆๆ
ทีมงานจะให้ของรางวัลตามความรุนแรงของบัคนั้นๆๆ

หยี๊ๆๆๆ ..
แล้วพอทำไมเปลี่ยนคนได้รางวัลแล้วถึงเปลี่ยนของอ่ะ?
สงสัยจังเลยค่ะ อิอิอิอิ ทำไมทีงี้ว่าง่ายล่ะคะ
จะตอบว่าไงอ่ะะะะะะะะะะ?
เจอกันที่ มธ. ♥ คณะสถ. นะตัว 555+
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
ตอแหล บัคพาราข้าน้อยคุณขาเป๋มันบอกให้pm เบอไปมันจะโทรมาแล้วให้แจ้ง พอบอกแจ้งทางโทรศัพไม่สะดวกมันก็แถ ให้pm แจ้งไม่บอร์ด พอทวงถามรางวัล มันแถว่าเนื่องจากไม่ได้แจ้งในsupport คุณเป๋ๆๆๆๆ

CacAloz

• Full Member
ตอนคุณเมืองเทพได้ก็นะ ทีมงานบอกว่าบัครุนแรง บลาๆๆ
ทีมงานจะให้ของรางวัลตามความรุนแรงของบัคนั้นๆๆ

หยี๊ๆๆๆ ..
แล้วพอทำไมเปลี่ยนคนได้รางวัลแล้วถึงเปลี่ยนของอ่ะ?
สงสัยจังเลยค่ะ อิอิอิอิ ทำไมทีงี้ว่าง่ายล่ะคะ

ถึงจะเป็นผู้เล่นท่านเดิมได้รางวัล ทางทีมงานไม่ให้ของรางวัล เส้นV2 อยู่ดีครับ ในส่วนนี้ทางทีมงานตัดสิ้นผิดพลาดเอง และเพื่อนๆ ก็ได้ช่วยชี้แจงว่ามันไม่ถูกต้อง ทางทีมงานก็เห็นด้วยในส่วนนี้ เราจึงจะมอบของรางวัลเป็นหมวกบั๊กเหมือนเดิมครับ

และดันมาประจวบเหมาะกับที่ทางทีมงานตรวจสอบผิดพลาดเรื่องลำดับการแจ้งบั๊กเข้ามาทำให้เป็นการประกาศคนได้รับรางวัลผิด

ทางทีมงานก็ขออภัยในส่วนของขอผิดพลาดต่างๆ ในเรื่องนี้ทั้งหมดครับ

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D

ผู้มากับตะวัน

• Newbie
  • *
เสียเวลามาเถียงกันเรื่องไร้สาระครับ  จีเอ็มพวกคุณเอาเวลาอันมีค่าไปหาทางพัฒนาเกมส์ของพวกคุณให้มันสนุกสนาน
น่าเล่น และดึงดูดคนใหม่ๆ ให้เข้ามาเล่นมากๆขึ้นดีกว่าครับ ให้ผลประกอบการบริษัทคุณดีๆ ยึ่งขึ้นและปลายปีพวกคุณก็จะมีโอกาส
ได้โบนัสมากยิ่งขึ้นไปอีกดีกว่าไหม  จบๆ ไปเหอะครับ  woon_sad1 woon_yes

หยี๊ๆๆๆ ..

ถึงจะเป็นผู้เล่นท่านเดิมได้รางวัล ทางทีมงานไม่ให้ของรางวัล เส้นV2 อยู่ดีครับ ในส่วนนี้ทางทีมงานตัดสิ้นผิดพลาดเอง และเพื่อนๆ ก็ได้ช่วยชี้แจงว่ามันไม่ถูกต้อง ทางทีมงานก็เห็นด้วยในส่วนนี้ เราจึงจะมอบของรางวัลเป็นหมวกบั๊กเหมือนเดิมครับ

และดันมาประจวบเหมาะกับที่ทางทีมงานตรวจสอบผิดพลาดเรื่องลำดับการแจ้งบั๊กเข้ามาทำให้เป็นการประกาศคนได้รับรางวัลผิด

ทางทีมงานก็ขออภัยในส่วนของขอผิดพลาดต่างๆ ในเรื่องนี้ทั้งหมดครับ

ทางทีมงานขอโทษ แล้วรับปากทำหนังสือสัญญาว่าต่อไปจะปรับปรุงจิตสำนึกไม่ทำอะไรตามอำเภอใจก็พอแล้วอะคับ
ครั้งก่อนโรลข้ามวัน ไม่ถามความเห็นผู้เล่นว่ามันแฟร์หรือเปล่า เพือนผมหายเลิกเล่นไปกันบานเลย การชดเชยเท่าไหร่ก็
ไม่มีผลนะถ้าวันต่อๆ มาผู้เล่นพวกนั้นเค้าไม่ว่างเล่น มันไม่สำคัญที่ชดเชยให้แต่คนส่วนมากแต่สิ่งสำคัญมันคือความถูกต้อง
ทำหนังสือสัญญาออกมา ว่าจะปรับปรุงจิตสำนึกหรือแนวคิดในการทีมงานด่วน  g#035