GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคปกติได้หมวกบัคแต่ถ้าคนพิเศษได้เส้นวี 2ไม่มีมาตรฐานทำตามอารมณ์คนก็เลิกหมด

Maid

• Jr. Member
  • **
อยากถามจีเอ็มว่าแค่ขอโทษแล้วไม่เอาของคืนใช่ปะครับแล้วจะเริ่มปฏิบัตตามทำเนียมเก่าคือแจกหมวกบัคเหมือนเดิมใช่ปะครับ

เพราะไม่เห็นบอกจะเอาของคืนเลย มีแต่คำว่าขอโทษ ขออภัย ทีมงานผิด ฯลฯ

แล้วอีกอย่างจีเอ็มเปเป้บอกว่าแจ้งของผิดคนด้วยนะครับ มีอีกคนแจ้งเข้ามาก่อน

ผมว่าถ้าแจกไปแล้วเอาคืนก็มีข้อครหาอีกละคับ คงเป็นราคีอีกแน่ประเด็นนี้ g#040 g#040 g#040 g#040

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)
ตอนแรกก็คิดไว้เหมือนกันนะว่า ถ้าทีมงานเปลี่ยนของรางวัลตามคนได้
จะเรียกว่าสองมาตรฐานแบบจริงๆอ่ะนะ แล้วก็เปลี่ยนจริงๆด้วย

oatcha

ก็จีโอโม่บอกว่าคนที่ได้เส่นวี2ไปคือมันเป็นบัคที่ร้ายแรงต่อสงครามชิงปราสาท กับแบทเทิล แต่ก็ยังมีอีกคนจำนวนนึงที่มีบัคแล้วมีผลต่อสงครามชิงปราสาทกับแบทเทิลเหมือนกัน และบุคลคนนี้เขากลับได้หมวกบัคมาใส่ อย่างนี้นะไม่ให้เส่นกะเด็กเส่นแล้วเขาจะเรียกว่าอะรัยกัน ถ้าทางทีมงานทำอะรัยให้เสมอตนเสมอปลายหน่อยมันจะดีมากนะครับ ไอ้การที่อ้างไปว่าบัคของเขามันร้ายแร๊งรายแรงแล้วมันถึงขนาดจาต้องแจกเส่นวี2ด้วยหรือครับ ผมว่าทางทีมงานทำงานขัดต่ออุดมการของบริษัทนะครับ  g#024

Domin

• บุคคลทั่วไป
  ก็จีโอโม่บอกว่าคนที่ได้เส่นวี2ไปคือมันเป็นบัคที่ร้ายแรงต่อสงครามชิงปราสาท กับแบทเทิล แต่ก็ยังมีอีกคนจำนวนนึงที่มีบัคแล้วมีผลต่อสงครามชิงปราสาทกับแบทเทิลเหมือนกัน และบุคลคนนี้เขากลับได้หมวกบัคมาใส่ อย่างนี้นะไม่ให้เส่นกะเด็กเส่นแล้วเขาจะเรียกว่าอะรัยกัน ถ้าทางทีมงานทำอะรัยให้เสมอตนเสมอปลายหน่อยมันจะดีมากนะครับ ไอ้การที่อ้างไปว่าบัคของเขามันร้ายแร๊งรายแรงแล้วมันถึงขนาดจาต้องแจกเส่นวี2ด้วยหรือครับ ผมว่าทางทีมงานทำงานขัดต่ออุดมการของบริษัทนะครับ  g#024

โอ ก็บอกไปแล้วว่า ทีมงานติดสินใจผิดพลาด ไม่ได้เกี่ยวกับเด็กเส้น ไม่เด็กเส้นนะคะ เพื่อนๆเรามาแนะนำติติง ให้ทำให้ถูกต้อง เราก็ได้สติกลับมาว่าควรทำให้ถูกต้อง มันไม่ถูกเหรอค่ะ  ในเมื่อเรายอมรับแล้วว่าที่ทำไปมันผิด ก็กลับมาทำให้ถูก โอว่าเป็นสิ่งที่สมควรทำแล้วนะคะ

ปล.ไอเทมที่ประกาศว่าจะให้ไป เราก็ยังไม่ได้ส่งให้ ดังนั้นก็ไม่ต้องเอาคืน และสามารถส่งไอเทมหมวกบั๊คให้คนที่ควรได้จริงๆ ให้ถูกต้องค่ะ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

โอ ก็บอกไปแล้วว่า ทีมงานติดสินใจผิดพลาด ไม่ได้เกี่ยวกับเด็กเส้น ไม่เด็กเส้นนะคะ เพื่อนๆเรามาแนะนำติติง ให้ทำให้ถูกต้อง เราก็ได้สติกลับมาว่าควรทำให้ถูกต้อง มันไม่ถูกเหรอค่ะ  ในเมื่อเรายอมรับแล้วว่าที่ทำไปมันผิด ก็กลับมาทำให้ถูก โอว่าเป็นสิ่งที่สมควรทำแล้วนะคะ

ปล.ไอเทมที่ประกาศว่าจะให้ไป เราก็ยังไม่ได้ส่งให้ ดังนั้นก็ไม่ต้องเอาคืน และสามารถส่งไอเทมหมวกบั๊คให้คนที่ควรได้จริงๆ ให้ถูกต้องค่ะ
ถ้าพูดว่าไม่มีเด็กเส้นจะดูดีกว่านะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
เอาเถอะ...จบเรื่องนี้ดีกว่า...เดี๋ยวเราเฝ้าดูการทำงานของทีมงานกันต่อไปเถอะ...
ถ้าพลาดไรอีกค่อยเปิดประเด็นใหม่นะ ผมว่า.....เรื่องราวมันวกวนไปมาแระ ผู้เล่นมีปัญหาไร ค่อยตั้งกระทู้ใหม่เนอะg#012

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
แหม จบง่ายอ่ะ
เอ๋า..แล้วจะให้ลงเอยยังไง อ่านๆมา ไม่มีทีท่าว่าจะจบนี่หว่า(ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะโว้ย..ออกตัวไว้ก่อน)
เพราะเรื่องมันวกวน ซ้ำซากแล้วต่างหาก ถ้าไม่จบก็ไปตั้งกระทู้ใหม่ จะตามไปดูเอง

oatcha

ผมว่าข้อสรุปก็ได้คำตอบแล้วละ ในการตัดสินใจไปในบางครั้งนะมันอาจอะเป็นข้อผิดพลาด และบักที่เกิดขึ้นมันก็เกิดจากข้อผิดพลาดเหมือนกัน สำหรับการแก้ใขในปัญหาในเรื่องของความผิดพลาดอยู่ตลอด สิ่งที่บ่งบอกได้ว่าทีมงานได้ทำงานให้เห็นภาพ ในส่วนเรื่องที่ทำไปแล้วกับมาแก้ใขที่หลังมันก็บ่งบอกได้เหมือนกันว่า ทำงานไปด้วย สร้างภาพได้ด้วย

เอ๋า..แล้วจะให้ลงเอยยังไง อ่านๆมา ไม่มีทีท่าว่าจะจบนี่หว่า(ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะโว้ย..ออกตัวไว้ก่อน)
เพราะเรื่องมันวกวน ซ้ำซากแล้วต่างหาก ถ้าไม่จบก็ไปตั้งกระทู้ใหม่ จะตามไปดูเอง
งั้นก็ง่ายๆอ่ะง่าย
ถ้าเป็นพวกคุณจะรู้สึกยังไงว้า
เด็กเส้น สรุปมีหรือไม่มี เหมือนจะชัดเจนกว่าเก่าอ่ะนะ

ตอนคุณเมืองเทพได้ก็นะ ทีมงานบอกว่าบัครุนแรง บลาๆๆ
ทีมงานจะให้ของรางวัลตามความรุนแรงของบัคนั้นๆๆ

หยี๊ๆๆๆ ..
แล้วพอทำไมเปลี่ยนคนได้รางวัลแล้วถึงเปลี่ยนของอ่ะ?
สงสัยจังเลยค่ะ อิอิอิอิ ทำไมทีงี้ว่าง่ายล่ะคะ
จะตอบว่าไงอ่ะะะะะะะะะะ?

• **
งั้นก็ง่ายๆอ่ะง่าย
ถ้าเป็นพวกคุณจะรู้สึกยังไงว้า
เด็กเส้น สรุปมีหรือไม่มี เหมือนจะชัดเจนกว่าเก่าอ่ะนะ
อะ..งั้นผมถามคุณหน่อยล่ะกันนะ ว่า
   1.ถ้ามีเด็กเส้นจริง คุณจะทำไรเค้าได้
   2.ถ้าเค้าตอบไม่มี คุณจะทำไรเค้าได้
ชัดเจนม่ะ..(ไปๆมาๆ กลายเป็นผู้เล่นเถียงเองแล้ววุ้ย...)

• **
ตอนคุณเมืองเทพได้ก็นะ ทีมงานบอกว่าบัครุนแรง บลาๆๆ
ทีมงานจะให้ของรางวัลตามความรุนแรงของบัคนั้นๆๆ

หยี๊ๆๆๆ ..
แล้วพอทำไมเปลี่ยนคนได้รางวัลแล้วถึงเปลี่ยนของอ่ะ?
สงสัยจังเลยค่ะ อิอิอิอิ ทำไมทีงี้ว่าง่ายล่ะคะ
จะตอบว่าไงอ่ะะะะะะะะะะ?

อันนี้ ทีมงานผิดพลาดเอง ไม่คิดให้ดีๆ.....แต่ยังไม่ได้ชี้แจงตรงจุดนี้เลยนะ g#017 g#017