GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

What's My Name ?

• Jr. Member
  • **
  • Positive Thinking
เราไปเอาให้มะ แต่เรางุบงิบไว้ใช้เอง อิอิ
 woon_love
BC4ever

ในส่วนของการรับรางวัลนั้น ทางทีมงานจะต้องมีหลักฐาน การรับรางวัล พร้อมถ่ายรุป เพื่อนำไปให้สื่อมวลชน นำไปลงข่าวค่ะ

ซึ่งที่ผ่านมานั้น ผู้ที่ได้รับ รางวัล ทุกท่านก็ได้เดินทางมารับรางวัล อยู่แล้วค่ะ

ซึ่ง จะเป็นคนละกรณีกับการ สั่งชือบัตรเติมเงิน ซึ่งจะเป็นการบริการออนไลท์ค่ะ

ผมก็อยากได้แบบบริการออนไลน์อะครับ

คือพวกผมดังกันพอแล้วไม่อยากดังนอกเกมอีกอะครับ เดียวคนชอบมาจีบ + ขอเป็นดารา

ผมขอรับแบบเงียบๆได้ไหมครับ เป็นพวกโค้ดไรเงี้ย

คือพวกผมเล่นเกมต้องการความสนุกเท่านั้น กับเงินในเกมที่จะมีเพิ่มขึ้น  ไม่ได้หวังไปออกอะไร

เพราะถ้าบอกว่านำไปให้สื่อมวลชนลงข่าว พวกผมไม่ได้ใจดี หรือทำชมเกมเกินไปเหมือนกับคุณ เวย์ http://www.compgamer.com/home/136096/asura02

ผมว่าตอบคำถามในนี้ พร้อมกับเอารูปคุณ Fung ขึ้นโชวเซ็กซี่ไปเลย  g#035

แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ผมมีวิธีหาเงินจากโปรแกรมพวกนี้เยอะ โดยที่ได้เป็นเงินจริงๆไม่ต้องไปเติมเกม

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **
  ในส่วนของการรับรางวัลนั้น ทางทีมงานจะต้องมีหลักฐาน การรับรางวัล พร้อมถ่ายรุป เพื่อนำไปให้สื่อมวลชน นำไปลงข่าวค่ะ

ซึ่งที่ผ่านมานั้น ผู้ที่ได้รับ รางวัล ทุกท่านก็ได้เดินทางมารับรางวัล อยู่แล้วค่ะ

ซึ่ง จะเป็นคนละกรณีกับการ สั่งชือบัตรเติมเงิน ซึ่งจะเป็นการบริการออนไลท์ค่ะ

ถึงกับลงข่าว  woon_shock

• **
1 เปลืองค่ารถ 8 พันจะได้ย่นๆ ลงไป
2 ไม่รู้ชะตาชีวิตข้างหน้าเพื่อตายก่อนถึงบริษัท บริษัทจะได้ไม่ต้องเสียตัง
3 ไปแล้วได้บัตรพวกนี้ มันก็ต้องเติมเข้าเกมคุณอยู่ดี woon_no
4 คิดว่าไม่ได้แค่ไปรับบัตรอย่างเดียวแน่ๆค่าอาหาร ค่าเดินทาง ค่ารถ ค่าค้างแรม ค่าจุบจิบ ฯลฯ

กูมาเคลีย

• Full Member
  • ธนวินหีหมาอุดมไช
ก้อเห็นเข้ากรุงเทพบ่อยจะกลัวอะไรถ้าเด็กมากก้อให้พ่อแม่อุ้มมาส่งสิ คงไม่มีพ่อแม่คนไหนด่าลูกที่ได้ตังจากโลกไซเบอร์ เก่งดีออกคับ

ปล.อายหน้าลาวๆก้อบอกคับ ใส่ปี๊บมารับตังก้อได้
เสือก

Ninenoiiz_.

ก้อเห็นเข้ากรุงเทพบ่อยจะกลัวอะไรถ้าเด็กมากก้อให้พ่อแม่อุ้มมาส่งสิ คงไม่มีพ่อแม่คนไหนด่าลูกที่ได้ตังจากโลกไซเบอร์ เก่งดีออกคับ

ปล.อายหน้าลาวๆก้อบอกคับ ใส่ปี๊บมารับตังก้อได้
พ่อแม่ไม่ว่างจ้าไม่ใช่ไม่อยากไปรับ แต่ถ้ารับค่าเดินทางคงเกิน8000 จ้ามันไม่คุ้ม เอาสมองน้อยๆคิดมั้งนะ woon_5555

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช

พ่อแม่ไม่ว่างจ้าไม่ใช่ไม่อยากไปรับ แต่ถ้ารับค่าเดินทางคงเกิน8000 จ้ามันไม่คุ้ม เอาสมองน้อยๆคิดมั้งนะ woon_5555

เกิน8พัน มีสมองคิดป่าวคับ รถครอบครัวถ้าเดินทางมาเอง ให้เลยครับไปกลับ พัน5 หรือถ้ามารถทัวร์ ก้อตกไม่เกิน2พันค่าอาหารค่าเที่ยวด้วย ลำบากมากไม่อยากไปรับก้อสละสิทธิ์ได้ครับ

จะเอาตังแต่อายหนังหน้าก้อไม่ต้องไปรับครับ
เสือก

Ninenoiiz_.

เกิน8พัน มีสมองคิดป่าวคับ รถครอบครัวถ้าเดินทางมาเอง ให้เลยครับไปกลับ พัน5 หรือถ้ามารถทัวร์ ก้อตกไม่เกิน2พันค่าอาหารค่าเที่ยวด้วย ลำบากมากไม่อยากไปรับก้อสละสิทธิ์ได้ครับ

จะเอาตังแต่อายหนังหน้าก้อไม่ต้องไปรับครับ
ค่าโรงแรมตกคืนละพัน  woon_5555

GangS

• Newbie
  • *
รุละโปรไร
เเจ้งคนที่2ได้ปะ
ไปรับให้เลย

• **

ค่าโรงแรมตกคืนละพัน  woon_5555

นอนข้างถนน เลย พี่ฟรัง  g#016

Ninenoiiz_.

คุณเต้ยเคยเห็นผมเข้ากรุงเทพหรอครับ  woon_5555 ผมบ้านนอก woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมว่าทางทีมงานควรนำรางวัลไปมอบให้น้องเขาถึงบ้านน่ะครับ ทำแบบทีวีบางรายการน่ะ ทีไปเที่ยวทะเลกันยังเห็นไปกันบ่อย ๆ นิ ก็จัดไปเที่ยวสุราษณ์แล้วแวะไปมอบรางวัลน้องเขา ก็ได้ทั้งทำข่าว และมอบรางวัลน่ะครับ

ว่าแต่แจ้งโปรไหนไปหรอ อย่างงี้ก็อดใช้ประโยชน์น่ะสิ  g#002
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
1 เปลืองค่ารถ 8 พันจะได้ย่นๆ ลงไป
2 ไม่รู้ชะตาชีวิตข้างหน้าเพื่อตายก่อนถึงบริษัท บริษัทจะได้ไม่ต้องเสียตัง
3 ไปแล้วได้บัตรพวกนี้ มันก็ต้องเติมเข้าเกมคุณอยู่ดี woon_no
4 คิดว่าไม่ได้แค่ไปรับบัตรอย่างเดียวแน่ๆค่าอาหาร ค่าเดินทาง ค่ารถ ค่าค้างแรม ค่าจุบจิบ ฯลฯ

ลืมบวกค่าอาบน้ำก่ะคนช่วยอาบ อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ