GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดประเดนเรื่อง ''เทร''

tstcjay

• Newbie
  • *
 woon_yes woon_yes ผมสงสารชาปนะ C3 เทรกับ C3 ชาปนี้แบบ .... พูดไม่ออก
เทรมีหยุดเวลา ชาปน่าจะมีทำลายนาฬิกา จะหยุดไรนักหนา  woon_angry woon_angry woon_angry

-lบื่OlกรีEu-

• Jr. Member
  • **
woon_yes woon_yes ผมสงสารชาปนะ C3 เทรกับ C3 ชาปนี้แบบ .... พูดไม่ออก
เทรมีหยุดเวลา ชาปน่าจะมีทำลายนาฬิกา จะหยุดไรนักหนา  woon_angry woon_angry woon_angry

C 3 เป็นอะไรที่น่ารักมากครับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

_fOursSquare.

• Newbie
  • *
แล้ว ทำไม เจ้าของกระทู้ ถึงไม่เล่นเทรล่ะคับ  woon_huh woon_huh
มีทุกอย่าง ยกเว้น "อนาคต"

Freedom.01

• **
คุณ บอก เทร โป๊ะโหด ยิง พาลาตาย ขอเทร สัก ตัวไป ยิงพาลา เนย ใน ABT ทีคับ
woon_555 woon_555 woon_555

Freedom.01

• **
ใคร บอก วิฆ่า เทร ไม่ตาย วิไม้เท้า 99 ทำไม จะหนีไม่ รอด ทำไมจะ ฆ่า มัน ไม่ตาย คำสาปหมอก กรง เพลิง ไม่เคยเห็น วิ สกิวเดียว หรอ คับ วิที่ไหน ยืน ยิงเทร เฉยๆ
woon_huh woon_huh woon_huh

Freedom.01

• **
ผมเคย เล่น วิ ตอนที่ ยังไม่ได้ ปรับ พีเค ตอนนั้น ผมจำได้ ว่า ตอนนั้น ผม โดนเทร หยุด น้อยมาก ถ้านับ ตี กัน 10 ครั้ง เทร หยุด ผมได้ ครั้ง เดียว ถึง จะมี ตาย บ้าง ไม่ใช้ ว่า จะฆ่า เทรไม่ได้ เลย มันไม่ได้อมตะเหมือน เบอระเบิดที่ฆ๋าไม่ได้เลย นะ คับ
woon_555 woon_555 woon_555

_FireFox_

• **
  • -*-
ขออยากให้ตอนเทรตายละฟื้นอมตะก็ช่าง ตอนที่กาลเวลาแสดงผล อยากให้เทรใช้ทักาะไม่ได้ไม่ว่าจะเป็นอะไรทั้งสิ้น ถ้าเทรใช้ทักษะจะทำให้ความลึกลับกาลเวลาหายไป และผู้เล่นที่โดนกาลเวลาจะเคลื่อนไหวได้ตามปกติ woon_love woon_love

tstcjay

• Newbie
  • *
คือคนที่รวยละเก่งแล้วคงจะไม่ค่อยได้รับผลกระทบซะเท่าไหร่  woon_yes woon_yes ซึ้งผมว่าเทรก็เป็นอาชีพที่
ได้เยอะกว่าอาชีพอื่นละนะ

Bad-Apple

• **
ขออยากให้ตอนเทรตายละฟื้นอมตะก็ช่าง ตอนที่กาลเวลาแสดงผล อยากให้เทรใช้ทักาะไม่ได้ไม่ว่าจะเป็นอะไรทั้งสิ้น ถ้าเทรใช้ทักษะจะทำให้ความลึกลับกาลเวลาหายไป และผู้เล่นที่โดนกาลเวลาจะเคลื่อนไหวได้ตามปกติ woon_love woon_love
ไม่ได้นะ อย่างงี้ มันก็ยิงไส้แตกได้อยู่ดี ให้โจมตีไม่ได้ไปด้วยเย้ย แล้วเวลาเทรตายจะ ชิงบอสแบบไหนหว่ายิ่งกากยุ g#015

DN

• Newbie
  • *
เเอสไงใส่เเร95 (เทรที่ยิงเเอสตายส่วนใหญ่ใช้2หัวกับ3หัวถ้าเเอสไม่ใส่เเร95พัน10ไร้ค่าเลย)

tstcjay

• Newbie
  • *
แรแอส 95 นี้ราคาแพงมากเลยนะคับคนปกติไม่มีตังซื้อหรอกคับ นั้นก็คือส่วนน้อยใช้ว่าจะมีแรแอส 95 ทุกคน woon_no

ชื่อเหมาะสม....

• **
ถ้าคุณอยากชนะอาชีพอื่นๆมั่ง ก็เล่นเทรสิครับ อย่ามาดราม่า กาก

เมี้ยว ~~~

Glex

• Full Member
ถ้าคุณอยากชนะอาชีพอื่นๆมั่ง ก็เล่นเทรสิครับ อย่ามาดราม่า กาก
มันเป็นปกติ อย่าห้ามเลยๆ woon_555

Liánhuā

• Full Member
แล้วใครบอกพระฆ่าเทรไม่ได้ ?
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แล้วใครบอกพระฆ่าเทรไม่ได้ ?

พระกายไป   ใส่แสงเทพ->ลูกศรเวทเข้าไป เข้าทีละพันเคยเจอยัง  แล้วพระก็โกย แล้วเทรก็ฟื้นมา พระไม่โดนหยุดหนีทัน  พระไปฆ่าเทรต่อ