GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดยังไงกับ อิฐของสมาคม

โพลล์

คุนอยากให้GMแก้ไขเรื่องนี้ใหม้

อยากให้แก้ไข เพราะมันเดือดร้อนมาก
61 (89.7%)
ไม่ต้องหลอกแบบนี้ดีแล้ว
7 (10.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 67

ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 23:16:37

robusta

• Newbie
  • *
ตั้งรับเลย ครับ ชื่อกิลอะไรหว่า เพื่อจะไปช่วยหา

Namwan Ssaluk

• Jr. Member
  • **
  • ดอกไม้ที่งามเลิศของหมาน้อย:)
ติดลบเยอะเกิน  g#002 g#015
กลับมาแล้ว:)
Namwan ssaluk
♥ ♥ ♥ ♥ งั่ม งั่ม งั่ม ♥ ♥ ♥ ♥

Man-U

• Full Member
แบบนี้มันก็ดีอยู่หรอกนะ
แต่อยยากให้ปรับหน่อยนึง
ตรง หาส่ง ย๊าก ยาก ...
มาถึงตอนวอปุ๊บ พลวดเดียวหายไปเยอะ
อยากให้ มันหายน้อยกว่านี้ก็พอ
 g#008 g#008 g#008

oh_RaymonDD

อยากให้จีเอมมาช่วยดูหน่อยคับ ดัน ๆ เพราะเดือดร้อนมาก อิฐยากมาก
ถ้ามีสกิว ขุดอิฐ จะดีมาก เปนการงานใหม่เลย ไง ๆ ก้อช่วยดูละกันคับ  woon_5555

ICE_TANATTHEP_ICE

• **
อยากให้จีเอมมาช่วยดูหน่อยคับ ดัน ๆ เพราะเดือดร้อนมาก อิฐยากมาก
ถ้ามีสกิว ขุดอิฐ จะดีมาก เปนการงานใหม่เลย ไง ๆ ก้อช่วยดูละกันคับ  woon_5555
ผมว่า g#046 น่าจะเข้ามาดูแล้วนะคัฟแต่เค้าไม่ตอบอะไร  G#007 G#007

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
เดี๋ยวนี้ก็เริ่มหาง่ายแล้วนะครับ Sv.PK อ่ะ เพราะใช้บัพ ช่วงเวลาแห่งPK จุ6 เพิ่มอัตราดรอป 300 เชียว ใช้ 777 ไปด้วย
เทรของผม อัตราดรอป 887 เลย (แต่ก็เหมือนมันเท่าเดิมยังไงๆไม่รู้นะ)  g#011

โอยขี้บ่นจี้งงงบ่นนักก้อไปเล่นเกมอื่นดิคับไป๊!!!!!

Pat

• **
เอาอิฐออกป๊ายยยยยยยยยยยยยยย  woon_cry

ไม่งั้นก็เอาหิน ดิน ทราย อย่างที่เรปบน ๆ บอกอะคะ มาด้วย  woon_hurt

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
โอยขี้บ่นจี้งงงบ่นนักก้อไปเล่นเกมอื่นดิคับไป๊!!!!!
แล้วคุณจะมาบ่นทำไมครับ ถ้าทนไม่ได้ก็ไปเล่นเกมส์อื่นเถอะไป๊ !!~

..

• Newbie
  • *
เราว่านะ ส่วนหนึ่งของอิฐกิลติดลบก็มาจาก ระบบชิงปราสาทมันเป็นแบบนี้

คนไม่รู้ที่เพิ่งมาเล่นเกมแรกๆ หรืออะไรก็ตามแต่ ไม่รู้เกิดไปตีธงเข้า ทำให้ได้ปราสาทก่อนเวลาอันสมควร ก็นะ ดูอิฐในกิลอีกที ตดลบไปซะละ  g#036

กิจกรรมสงครามชิงปราสาทนะเขาก็ต้องตีธงเพื่อชิงปราสาท ไม่ใช่ให้มารอเวลาตีธงชิงปราสาท

ต้องเปลี่ยนชื่อ เป็น สงครามรอชิงปราสาท  g#023

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
อยากให้ ใช้หินจากการงานขุดแร่อะ
ขุดอัญด้วยก็ดี อัญ ระดับ5  ส่งได้ก้อนละ3  แร่ดับ1 ได้1ก้อน ดับ2 2ก้อน .....
แบบการงานตัดไม้เลย

Revo

• Newbie
  • *
ผมว่าเเก้เหอะครับ ตอนนี้มีพวกตีบ้านเเล้ว ยุบกิลสร้างใหม่ 1 เอม ผมว่าก็คุ้มกับ ค่าอิดนะครับ

อันนี้บอกไว้เผื่อไครอยากตี

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
       ธงมันอมตะนานเกินไปน่ะคับ ตั้ง8นาทีหรือมากกว่า..
       ทำให้เสียอิฐเป็นจำนวนมาก ซึ่งไม่มีเหตุสมควรเลย ที่จะต้องนานขนาดนั้น
       ถ้าปรับให้ธงอมตะเหลือน้อยลงมาจาก8นาที เหลือแค่5นาทีหรือน้อยกว่านั้น น่าจะพอดีแล้วคับ
       เตรียมตัว3นาที ป้องกันทรัพย์+ธง2นาที....
       แค่2นาทีผมก้อว่าน่าจะมากพอแล้ว....
       เวลาธงอมตะน้อยลง  จำนวนที่อิฐที่เสียก้อจะน้อยลง...
       ผมว่าแบบนี้ก้อน่าจะดีนะคับ
                 woon_love woon_love woon_love