GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้กระทำผิด ลงโทษวันที่ 15 สิงหาคม 2554

บุคคลทั่วไป · 32 · 11604

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พอดีกูชอบXKอะคับมึงรู้จักปะ

ไม่รู้จักอ่ะคับ มันคืออะไรเหรอ woon_huh
เถียงเรื่องคดีกันอยู่ดีๆ แป๊บเดียวนี่มาคุยเรื่องส่วนตัวซะแระ woon_5555

X-Koreอะคับส่วนมากพวกลาวจะไม่รู้จักนะ
ผมไม่ได้เถียงครับแต่กูด่า

อ่อ โปร x-core น่ะเหรอคับ ที่พวกไร้สมรรถภาพเค้าใช้เล่นเกมกันใช่ป้ะ g#025
พอดีว่ามือเท้ายังมี สมองก็ยังใช้งานได้ดี มีความสามารถพอที่จะเล่นเกมด้วยตัวเองอ่ะคับ เลยไม่รู้จักโปรแกรมช่วยเหลือพวกง่อยแดก g#006

ขอบคุณที่บอกให้รู้นะคับเนี่ยว่าผมกำลังโดนด่าอยู่ แหม่ คุณก็พูดซะเพราะเลยนี่ ผมไม่รู้ตัวเลยว่าคุณด่า เนอะ g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พอดีกูชอบXKอะคับมึงรู้จักปะ

ไม่รู้จักอ่ะคับ มันคืออะไรเหรอ woon_huh
เถียงเรื่องคดีกันอยู่ดีๆ แป๊บเดียวนี่มาคุยเรื่องส่วนตัวซะแระ woon_5555

X-Koreอะคับส่วนมากพวกลาวจะไม่รู้จักนะ

อ่านออกป๊ะคับ

อ่อ พอจะมีการศึกษาอยู่บ้างระดับนึงคับ พอจะอ่านออก woon_yes ขอบคุณที่ห่วงใยคับ  woon_love
ทีหลังบอกชื่อเต็มๆ หน่อยสิคับ บอกชื่อย่อๆ ผมก็ งงสิ woon_huh
ผมไม่ชอบอะไรย่อๆ สั้นๆ น่ะคับ ชอบแบบ "เต็มๆ" woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?