GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มิจฉาชีพแจกโปรฯปั้มเวล

ชายอิสระ

• Jr. Member
  • **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง

เอามาให้เพื่อนๆได้ดูกัน เจอมากับตัวเอง พฤติกรรมก็คือ (วันที่ผมเจอนะ)ตอนนั้นตี4กำลังปั้นวอไว้สาบคลั่งเตรียมล่ากล่องแรร์  woon_5555 พอเปลี่ยนเป้นแคสฯเสร็จ มันก็มาเลย  มาแล้วก็เสนอโปรให้ตามรูปด้านบนครับ  คล้ายๆว่ามันกำลังโกงคนอื่นอยู่ด้วยนะ พิมติดๆขัดๆ (เช่นคุยกะแฟนแล้วหลงเรียกชื่อกิ้กอะ) มันจะนั่งดูประกาศชื่อตรงหน้าจอบนๆ ตอนเราเข้าสู่อาชีพนั้นๆ (...กำลังเข้าสู่เส้นทางแคสเตอร์ฯ)ซึ่งมันอันตรายมาก สำหรับคนที่เล่นเกมส์ไหม่ๆ ซึ่งผมเข้าใจดีเพราะตอนเล่นไหม่ๆเวลยากมาก กว่าจะหาเพื่อนที่พาเวลได้ โดยเฉพาะคนที่เวลเองแล้ว ฉะนั้นเพื่อนๆคนไหนที่ยังไม่รู้ก็เตือนๆกันด้วย แต่เพื่อนๆคนไหนที่เล่นมานาน ถ้าเจอก็เก็บรูปไว้มาแชร์กันบ้าง เพราะผมเชื่อว่าเกมส์นี้ไร้โปรฯ ยังเชื่ออย่างนั้น woon_5555 woon_5555 woon_5555(คนที่จะทำโปรฯเค้าคงไม่ลงทุนให้เหนื่อยหรอก  เอาเวลาไปเขียนโปรแกรมขายน่าจะรวยกว่านะผมว่า เหลือๆเกมส์ไว้ให้คนไทยเล่นมั่ง55+)

เพื่อนๆต้องระวังนะครับ มิจฉาชีพ มันเยอะ  woon_sad2

oh_RaymonDD

• Full Member
บอกมัน.. เรามีปัญญาเวล ไม่ต้องพึ่ง ไอโปรเเกรม สวะ อันนี้หรอ !!~
 woon_5555 woon_5555

บอกมัน.. เรามีปัญญาเวล ไม่ต้องพึ่ง ไอโปรเเกรม สวะ อันนี้หรอ !!~
 woon_5555 woon_5555

+++1
 woon_555

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

nicky01

• บุคคลทั่วไป
แจ้งบอร์ดผู้กระทำผิดเลยครับ จะขังลืมเลย อิอิ woon_yes

katawut171139

• Newbie
  • *
มันบอกแบบหน้าด้านๆเลยนะเนี่ย

จีลองสร้างตัวธรมมดาซิคับ แอบแฝงไปในกลุ่มผู้คน เดะก้อเจอเยอะแยะพวกนี้อ่ะ

HarryPotter7

• **
มันบอกแบบหน้าด้านๆเลยนะเนี่ย

จีลองสร้างตัวธรมมดาซิคับ แอบแฝงไปในกลุ่มผู้คน เดะก้อเจอเยอะแยะพวกนี้อ่ะ
ไม่ได้เจอแค่พวกโปรนะครับ แต่พวกฝ่าฝืนกฏเกมส์มีเยอะมาก จีเอ็มเข้าไปคงเจอเยอะอ่ะครับ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
อย่างแรกคือผิดแต่มาตรการไม่ดีพอ เค้าเลยทำกันใหญ่

แต่อีกอย่างกฏมันก็มีช่องโหว่มันมั่นใจว่ามันแถจนรอดได้เลยทำ เหอะๆ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

~U~

• **
อสุราโทษเบา ขายไอดี เข้าคุก7วัน ออก พูดคำหยาบ ใบ้ 30นาที พวกขายไอดี ขายโปร แจกโปร แบนไปเลยดีกว่ามั้งอสุราจะได้ไม่มีคนกระทำผิดฝ่าฝืนกฎ แต่ใบ้ก็ 30นาที ก็ดีละบางครั้งผมก็หยาบเวลาโกรธใครใครจะเก็บอยู่ต้องระบายกันมั่ง  #038

tach_tach123

• Newbie
  • *
อสุราโทษเบา ขายไอดี เข้าคุก7วัน ออก พูดคำหยาบ ใบ้ 30นาที พวกขายไอดี ขายโปร แจกโปร แบนไปเลยดีกว่ามั้งอสุราจะได้ไม่มีคนกระทำผิดฝ่าฝืนกฎ แต่ใบ้ก็ 30นาที ก็ดีละบางครั้งผมก็หยาบเวลาโกรธใครใครจะเก็บอยู่ต้องระบายกันมั่ง  #038
เช่นตูใช่มะแมน(โตโต๊เองคัฟ)