GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาโพสรูปที่ตัวเองวาดกันเถอะ!!!

ยารุตะ คุง~

• Jr. Member
  • **
  • โลกใหม่
 ;) ต่อยอดจากบอร์ดเก่านะครับ  ;)
 :'( ภาพผมก็ยังรั่วๆเหมือนเดิม ภาพตัวใส่เกราะดูไม่ออกอย่าว่ากันนะครับ  :'( ไม่มีเเม่เเบบนะครับ  :'(

•♫•и๐๐и•♫•

• **
  • Otaku Number.1!
สวยกว่าไอวาดอีก = =

หวังว่าชาวฟิกเก่าทุกคน คงทพใจได้นะ...

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

ใหญ่ไปหน่อย ขออภัย แต่ผมมันแปลกๆ+หลายอย่างเลยที่มันแปลกๆ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

•♫•и๐๐и•♫•

• **
  • Otaku Number.1!
^
^
^
สวยดีค่ะ เสียแค่ตรงมือข้างซ้ายของภาพ ยังกำมีดไม่เป็นมิติเท่าไหร่

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
^
^
^
สวยดีค่ะ เสียแค่ตรงมือข้างซ้ายของภาพ ยังกำมีดไม่เป็นมิติเท่าไหร่

เห้ย ลืมด้ามมีดT^T
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)

แปะด้วยน้า  g#006
งานเมื่อเดือน Dec ปี 2009 ค่ะ ก็ เกือบ 2 ปีก่อน หางานปัจจุบันไม่เจอรุย - -'
ไปขุดมาจาก DA    [อีโมใหม่น่ารักจัง (:]

Pic : Chance
Tools : tablet, SAI
-----------------------------------

Hurry!
Grab that balloon!

chance like a ballon
if you let it escape
you won't know...will it return back or not.

เร็วเข้า!
คว้าลูกโป่งนั่นมาสิ!

โอกาสก็เหมือนกับลูกโป่ง
ถ้าคุณปล่อยมันหลุดลอยไป
คุณจะไม่มีทางรู้ว่า...มันจะกลับมาหรือไม่

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

shinichi

• Full Member
  • ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

แปะด้วยน้า  g#006
งานเมื่อเดือน Dec ปี 2009 ค่ะ ก็ เกือบ 2 ปีก่อน หางานปัจจุบันไม่เจอรุย - -'
ไปขุดมาจาก DA    [อีโมใหม่น่ารักจัง (:]

Pic : Chance
Tools : tablet, SAI
-----------------------------------

Hurry!
Grab that balloon!

chance like a ballon
if you let it escape
you won't know...will it return back or not.

เร็วเข้า!
คว้าลูกโป่งนั่นมาสิ!

โอกาสก็เหมือนกับลูกโป่ง
ถ้าคุณปล่อยมันหลุดลอยไป
คุณจะไม่มีทางรู้ว่า...มันจะกลับมาหรือไม่

ซึ้ง  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

g#001 g#001
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

OKCITY

• **

ช่วงนี้เรียนตลอดเลย เลิก 4-5โมง = =

แต่ มีโน๊ตบุ๊คใช้ ว่างๆเลยวาดรูปเล่น ใกล้จะเสร็จและกำลังลงสี [ไม่ทำที่บ้านเน้อ ทำที่ ร.ร.]
กลับบ้านมา ขี้เกียจมาก ง่วงสุดๆ

x-tuned6

• Newbie
  • *
;) ต่อยอดจากบอร์ดเก่านะครับ  ;)
 :'( ภาพผมก็ยังรั่วๆเหมือนเดิม ภาพตัวใส่เกราะดูไม่ออกอย่าว่ากันนะครับ  :'( ไม่มีเเม่เเบบนะครับ  :'(

ภาพสวยนะคับ   g#005สายยาคนวาดปาวก็ไม่รู้ อิอิ   #038ว่างๆๆจะเองรูปที่น้องวาดมาลง g#001

อาริงกิ๊งกิ๊ง

• **
อยากได้คนมาช่วยวาดรูปให้เราหน่อยจัง(วาดหลายภาพเลยละ ที่เกี่ยวกับภาษามือ) เดี๋ยวจ้างเป็นเงินในเกม 50M(วุ้นสวรรค์)
 woon_cry woon_cry