GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของขวัญจากใจทีมงาน Godswar ขอมอบให้เพื่อนๆ

บุคคลทั่วไป · 34 · 9977

pandatonza

• Newbie
  • *
เมือคืนรอรับของ 00.00 มันบอกว่า

วันนี้แจกกล่องขวัญเกินโค้วต้า 2,000 คนแล้วค่ะ สามารถมารับได้ใหม่ในวันพรุ่งนี้

หมายความว่า!!!!

thamcenter

• Jr. Member
  • **
วันนี้ก็เจอแต่คำนี้ "วันนี้แจกกล่องขวัญเกินโค้วต้า 2,000 คนแล้วค่ะ สามารถมารับได้ใหม่ในวันพรุ่งนี้"
 g#014

SizHard

• Newbie
  • *
เสียดายจัง เพิ่งเล่นได้ไม่ถึงเดือนเอง

ของขัญปีใหม่ทั้งทีน่าแจกไอดีละอันไปเลยเนอะ  g#040

chaizadgo4

• Newbie
  • *
เมือคืนรอรับของ 00.00 มันบอกว่า

วันนี้แจกกล่องขวัญเกินโค้วต้า 2,000 คนแล้วค่ะ สามารถมารับได้ใหม่ในวันพรุ่งนี้

รอ00.01ก้อรับได้ละ woon_5555
ขอศรัทธาจงอยู่เคียงข้างเธอตลอดไป

pandatonza

• Newbie
  • *

รอ00.01ก้อรับได้ละ woon_5555

ลองเเล้วคับรับไม่ได้

ก้านมะยม

• Newbie
  • *
  • ๐รักนัยวัยLรียu LหมือuจุดLทียนเทียนกลางสายฟu๐
วันนี้แจกกล่องขวัญเกินโค้วต้า 2,000 คนแล้วค่ะ สามารถมารับได้ใหม่ในวันพรุ่งนี้ ไปจนถึงวันที่ 30 ม.ค. 55 นี้ นะคะ

เป็นเหมือนกัน คับ g#015 g#015

Kan-Ma-Yum

akeka49

• Newbie
  • *
มานบอกว่า

มานมีไอดี เยอะขนาดนั้น เห้ยยยย !!!!!!!!!!!  woon_hurt

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
Godswar ในปี54 ช่วงวันที่  1 ม.ค. 54 - 18 ธ.ค. 54 ซึ่งทีมงานจะมอบกล่องของขวัญให้เพื่อนๆวันละ 2,000 กล่อง โดยจะเพิ่ม Code เวลา 12:00 ของทุกวัน

poppyjoob

• Newbie
  • *
 g#046 ทำกล้วยไรอยู่ครับ ดูแลลูกค้าหน่อย ไม่ว่าจะเที่ยงคืน หรือเที่ยงวัน ก้อยังรับไม่ได้อยู่ดี มากกว่า2000ไม่ได้หรือไง

thamcenter

• Jr. Member
  • **

nu_yuke

• Newbie
  • *
  • ถ้ารักแท้ คือคำตอบ..ยิ่งทดสอบ คำตอบ ยิ่งชัดเจน.!!
 woon_sunny woon_sunny

ไอตัวอ้วนๆสีชมพูในรูปมะมีขายหราคร๊จี

น่ารักดี   ได้เปนสัสเลี้ยงคงจะดี    woon_sunny