GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

karinpofg6

• Newbie
  • *
ผมว่าเอาระบบนี้ออกเถอะ มันไม่ค่อยมีคนลงกันแล้วครับ ส่วนใหญ่หันไปทำการงานกันทั้งนั้น เอาแบบบอสเกิดปกติดีกว่า ไม่งั้นพวกเควสที่ต้องตบบอส หรือพวกแค่แตะบอสเฉย(อย่างไม้แสง) ก็ทำยากสิครับ ยิ่งพวกไม่มีกิลไม่มีเพื่อน เล่นโซโล่(อย่างผม)ก็ไม่มีทางตบบอสได้หรอกนะครับ เอาระบบนี้ออกเถอะครับขอบคุณ[/size] g#015 g#015 g#015 g#015

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
เสนอให้ไม่ลดความสามารถตัวละคร เฉพาะเซิฟวันวานครับ

เเละเพิ่มโอกาสดรอปของจากหีบดันด้วย เพราะ มอนตามเเมพไม่ดรอปของ g#027