GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเคยเป็นแบบผมไหม

teeseed

• Newbie
  • *
ผมออน 2 จอ เอาหน่อไม้ จากอีกจอ แล้วอยู่ดีๆ เซิฟก็ตัด ผมออนกลับมาอีกที ผมก็มายื่นที่แมพเสือตอนเข้าทีแรก ของที่เอาจากอีกตัวก็หาย เข้าไปดูอีกตัวก็ไม่มี  woon_huh woon_huh

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me
สรุป หน่อไม้หายซินะครับ  เหมือนกับจารย์เลย แต่จารย์เปอหายไป จาก35เซิฟโรลเป็น31  g#012

ยู้ฮู้ววว~~//

teeseed

• Newbie
  • *

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เคยเวลลดกับของที่ซื้อมาหาย  โชคดีที่เป็นขนมปัง

nightjusmin

หน่อมันโรลกลับไปอยู่ที่หน่อกับไผ่ไง  #038 #038 #038

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
เป็นบ่อยมาก แต่ก่อนตอนที่กล่ิองปริศนาเปิดได้หูเอล เห็นจบกิจกรรมจีเอ้มอาสาแจก เห็นมีคนเปิดได้ หลุดทืีหายเลยเปิดใหม่  woon_5555 woon_5555
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

nnnnn

• -_____-
  • :D