GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่นเซนเก่งตอบที่่ค่ะ TT

mudmeemilk

• Newbie
  • *
เล่นเกมนี้นี้ครั้งแรกอะค่ะอยากรู็ว่าวิธีอัพเสตัสอัพยังไง + สกิลยังไง ใส่ของไงบาง ของเซนสายกระปี่นะ แล้วก็เวลไหนอะค่ะ กูรูตอบที่จร้า  woon_cry

---------IcezeicE

• Full Member
เล่นเกมนี้นี้ครั้งแรกอะค่ะอยากรู็ว่าวิธีอัพเสตัสอัพยังไง + สกิลยังไง ใส่ของไงบาง ของเซนสายกระปี่นะ แล้วก็เวลไหนอะค่ะ กูรูตอบที่จร้า  woon_cry

ทางทีมงานแก้ไขคำเนื่องจากไม่เหมาะสมไม่รู

woon_555 woon_555 ขำๆ ห้ามเครียด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2011, 09:40:58 โดย จีเอ็มเปเป้ »

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
DEX STR สายกระบี่อัพสกิลของสายกระบี่ทั้งหมดเว้นพริ้วไหว เหรียญที่เหลือก็ลงฐานพลังงาน เกราะ หมวก ผ้าคลุม รองเท้าก็ออฟแกร่ง กระบี่ออฟแม่น หน้ากากออฟมอง อันนี้วิธีอัพของผม

ทีที้

ชำนาญกระบี่5
แทงกระบี่5
วาดกระบี่5
รัวกระบี่5(เน้นต่อเนื่องเพิ่มขึ้น)
สลายบัพ5
ความแข็งแกร่ง5
พื้นฐานพลัง3
ท.ทหานอดทน5(ลดดาเมต ที่โดนได้เยอะ)