GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรารายสัปดาห์ ฉบับที่ 2 จัดทำเฉพาะวันที่รอโหลดแพท

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
กระทู้ที่จีเข้ามาตอบเยอะที่สุดสินะ woon_5555 woon_5555

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

CacAloz

กระทู้ที่จีเข้ามาตอบเยอะที่สุดสินะ woon_5555 woon_5555

เรื่องไม่ค่อยมีสาระ จีเอ็มก็ไวครับ 5555 ขำ ขำ

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
#038 #038 #038 #038

ไม่แก้ตัวด้วยท่าทางจะจริง  g#037 g#037

เนี่ยแหล่งข่าวจริง  ไม่ได้นั่งเทียน   g#008

woon_love ดีใจครับได้ออกหน้าหนึ่ง  woon_love

จะว่าหน้าหนึ่งก็ไม่เชิงเพราะมันมีหน้าเดียว  g#011

อาทิตย์หน้าขอดราม่าสกิลคลาส 3 พระนะคะ แสงจู่โจม #038 #038

จ้ะๆ ขอเวลาคิดชื่อหัวข้อ เดี๋ยวจัดให้ g#006

ฮั่นแหน่ๆ  ข่าวอีกข่าว ดราม่า สกิล กาลเวลา   ด้วยคร้าบบ ตอนนี้กำลังจะตกคร้าบบ

ตอนแรกฉบับนี้ว่าจะทำแล้วค่ะ แต่ยังคิดแนวทางเขียนไม่ถูก  ยกยอดอาทิตย์หน้าละกันค่ะ

ปล. เพิ่งตื่นเต้นจากเบอระเบิดคลั่งมา เกือบกันบ้านแทบไม่ทัน สงสัยต้องได้หาหัวข้อลงซะหน่อย ดีหน่อยได้บ้านสมัย 7 แล้ว ^^

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??