GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรารายสัปดาห์ ฉบับที่ 2 จัดทำเฉพาะวันที่รอโหลดแพท

$♥ Bonus ♥$

• Jr. Member
  • **
  • จะปีใหม่แล้ว ลืมเรื่องเก่าๆแล้วมาเริ่มต้นใหม่นะ :)

b_bom_hi

• Newbie
  • *
เยี่ยมมาก g#021 เหมือนจะทำแข่ง - -*กับอสุรานิวสเลทเตอร์ได้ดีนะเนี่ย

อนาคต นักข่าว  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
นึกว่าเผยโฉมหน้าของจ๋า อิอิ งามไส้
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
ยังโสด โสด อยู่ตรงนี้ ยังโสด โสดดดดดด

ก็ตามนั้นแหละครับ   g#019 g#019

.P a t c h a :)

• Full Member
#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
เป็นธรรม เหรอครับ ผมออกจะเป็นจอมมาร  woon_555 woon_555

นั่น ถ้าแปลดีๆ หมายความว่า  มีแฟนได้ทั้งชายหญิง อิอิ  woon_555

ยังโสด โสด อยู่ตรงนี้ ยังโสด โสดดดดดด

ก็ตามนั้นแหละครับ   g#019 g#019

โอเคค่ะ ฉบับหน้าโสดก็โสด แหมๆ  กลัวเรตติ้งตกอะเซ่ g#004

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ