GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อะไรอยู่ในกำแพง ขอร้องเรียน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ผมลองเอาแอสเปิดพันแล้วเอาพระใส่เซตเป่า+บัพสรร ลองตีดูครับสามารถตีได้เรื่อยๆ จริงๆ  g#015 g#015

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
จีเอ็ม ควรจะเห็นใจนะ เหตุการณ์ คงพาไปเเละบัค ก้มาโดยไม่รู้ตัว
ท้าจีเอ็ม ฝึกซีสาม เองไว้ เเล้วบัค เเล้ว ไปติดกำเเพง เเล้วไม่อูย่จอ ขณะนันเองมีคนมาเห็น ลงบอด เเจ้ง ไรต่างๆนานา
กลับมาจอ อีกที ว้ายยยย กริสสสสสสสสสสลงคุก จะทำยังไง เพราะมันไม่ไช้ความผิดของเรา <ในเเง้ของผมจีเอ็มควรจะปรับเกมไห้มันดีสะกว่า อีกดีกว่า มานั่งไห้คนอื่น ลงคุก บ้ราๆๆๆ ไรเเบบนี้ เเละ มันควรจะเป็นความผิดทีเกมนะคับ -.-> woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
จีเอ็ม ควรจะเห็นใจนะ เหตุการณ์ คงพาไปเเละบัค ก้มาโดยไม่รู้ตัว
ท้าจีเอ็ม ฝึกซีสาม เองไว้ เเล้วบัค เเล้ว ไปติดกำเเพง เเล้วไม่อูย่จอ ขณะนันเองมีคนมาเห็น ลงบอด เเจ้ง ไรต่างๆนานา
กลับมาจอ อีกที ว้ายยยย กริสสสสสสสสสสลงคุก จะทำยังไง เพราะมันไม่ไช้ความผิดของเรา <ในเเง้ของผมจีเอ็มควรจะปรับเกมไห้มันดีสะกว่า อีกดีกว่า มานั่งไห้คนอื่น ลงคุก บ้ราๆๆๆ ไรเเบบนี้ เเละ มันควรจะเป็นความผิดทีเกมนะคับ -.-> woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

ปรับเกมอย่างเดียวไม่พอครับพัฒนานิสัยคนเล่นด้วยครับให้รู้จักมีน้ำใจกันบ้าง

g#006 g#006

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
เนื่องจากเคสนี้ ปิดคดีไปแล้วครับ ขอล็อคกระทู้  g#017