GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อะไรอยู่ในกำแพง ขอร้องเรียน

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
แหม  ถ้างั้นไหนๆโดนแล้ว  หนูขอคนอื่นที่หนูถ่ายรูปไว้ด้วยแล้วกันนะคะ  g#008

ถ้าจะฉลาดหาที่ฝึก  เพราะฝึกตรงนั้น คนตีไม่ได้  มอนตีไม่ได้

แรงค์ จิง 555

เบาๆ เพื่อความยุติธรรมอย่างทั่วถึง ><"  คงไม่ตามตบหนูในเกมนะ เพราะหนูเลิกเล่น  woon_5555

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

.siz.

• Newbie
  • *
เบาๆ เพื่อความยุติธรรมอย่างทั่วถึง ><"  คงไม่ตามตบหนูในเกมนะ เพราะหนูเลิกเล่น  woon_5555[/b]
จะเลิกจริงๆหรอครับ ถ้าจะเลิกผมจะเอารูปคนอื่นที่ไปทำแบบนี้ในวันอื่นๆมาลงงให้ด้วยก็ได้นะครับ 

pol_449

• Newbie
  • *
ผมว่ามันไม่ใช่ บัคนะ มันเปงวิธีฝึกคลาส 1 อย่าง   woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

Namwan Ssaluk

• Jr. Member
  • **
  • ดอกไม้ที่งามเลิศของหมาน้อย:)
เหอๆ  g#046 ถ้าต้องออนตั้ง15วัน วันนึง24ชม. เหอะๆ เปลืองค่าไฟตายเลย woon_hurt
กลับมาแล้ว:)
Namwan ssaluk
♥ ♥ ♥ ♥ งั่ม งั่ม งั่ม ♥ ♥ ♥ ♥

Exit.

• **
  • ....
เนื่องจากผู้เล่นรู้อยู่แล้วนะครับ ว่ามอนเตอร์หรือผู้เล่นท่านอื่นสามารถเข้าได้ จริงแล้วผู้เล่นสามารถแจ้งบั๊กได้นะครับ แต่ไม่แจ้งแล้วยังใช้บั๊กตรงนี้ให้เกิดประโยนช์
อ้างอิงกฎในขั้นตอนการสมัคร
18.ห้ามใช้ข้อผิดพลาด (Bug) ของเกมเพื่อแสวงหาผลประโยชน์ใด ๆ ทั้งภายในและภายนอกเกม ในกรณีที่ทางทีมงานประกาศว่าเป็นข้อผิดพลาดร้ายแรง ถ้ากระทำผิดหลังประกาศข้อผิดพลาดร้ายแรงถือว่ามีความผิดฐานเจตนาใช้ข้อผิดพลาดเพื่อหาผลประโยชน์

บทลงโทษ ในกรณีที่ใช้ข้อผิดพลาดทำให้ได้มาซึ่งทรัพย์สิน จะทำการริบทรัพย์สิน
    บทลงโทษ ในกรณีที่ใช้ข้อผิดพลาดทำให้ได้มาซึ่งระดับตัวละครหรือค่าประสบการณ์ (Exp) จะทำการลดระดับตัวละครหรือค่าประสบการณ์ให้น้อยกว่าหรือเท่ากับค่าเดิมก่อนกระทำผิด
    บทลงโทษเพิ่มเติม สำหรับผู้เล่นที่เจตนาใช้ข้อผิดพลาดของเกมส์หาผลประโยชน์ ขังคุกตัวละครที่เกี่ยวข้องกับการใช้ข้อผิดพลาดเป็นเวลา 360 ชั่วโมง
อ้างอิงประกาศ
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=3488.0

ผู้เล่นผิด ที่รู้ว่าสามารถเดินเข้ากำแพงได้ จึงนำไปใช้ประโยชน์  จึงโดนแบน โดยไม่รู้ว่าเป็นบัค

เกมส์ไม่ผิด สร้างกำแพงมาไม่ดี ผู้เล่นโดนแบนเพราะใช้ประโยชน์จากกำแพง ที่สร้างมาไม่ดี

เป็นเหตุเป็นผล อย่างงี้ใช่มั้ยครับ ?

หัตถ์เทพลิขิตสวรรค์[•]

• **
  • แค่เพียงรักเธอก็พอแล้ว
ผมว่าหนะตอนแรกๆเค้าก็ไม่รู้หรอกว่าจะผิดกฏร้ายแรงขนาดนี้หากทีมงานจะแบนควรลดโทษเพื่อให้ครั้งแรกเป็นบทเรียนก็พอหละครับ  คงไม่ถึงขั้นแบน15วันหรอกมันเกินไป
แต่หากมีครั้ง2-3ก็แล้วแต่พิจาณญาณหนะครับ
ผมว่าหนะแบน1-2วันก็พอหละครับ กรุณาคิดทบทวนดูได้หนะครับ

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ก้จริงที่มันก็แจ้ง คิดว่า15 วันเกินไปนะ
ลองลดให้หน่อย
ปล .เสียดายเส้น

ให้มันเป็นความทรงจำ

• **
อ้ออีกอย่างหนะครับควรดูว่ามันผิดพลาดกันที่ใครว่าอย่างที่เจ้าของกระทู้Meepo !! ว่าด้วยครับ หากจะแบนควรลดโทษด้วยครับเพราะมันไม่ใช้ความผิดผู้เล่น100เปอร์เซ็นต์หรอกครับ โปรดพิจารณาด้วยครับ

THE-WOLFMAN

• **
แหม  ถ้างั้นไหนๆโดนแล้ว  หนูขอคนอื่นที่หนูถ่ายรูปไว้ด้วยแล้วกันนะคะ  g#008

ถ้าจะฉลาดหาที่ฝึก  เพราะฝึกตรงนั้น คนตีไม่ได้  มอนตีไม่ได้

คือว่านะครับ ผมเดินไปทางวุ้นพอดี เเล้ววิเขาก็เดินมาหามินิหรือยังไง เด่วไปเข้าห้องน้ำ ผมไม่รู้ว่า แอสเข้าไปในกำเเพงตอนไหน หากคิดว่าผมใช้ประโยชน์จากการบัคละก็มีการเข้าวุ้นวันอื่นไหม ไม่ใช่ว่ามาถึงเเ้วถ่ายรีบลงบอร์ด มีหลักฐานวันอื่นๆบ้างไหมครับกรุณาช่วยชี้เเจงในคำขอคำนี้ที  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

KOWFANg. M$

คือว่านะครับ ผมเดินไปทางวุ้นพอดี เเล้ววิเขาก็เดินมาหามินิหรือยังไง เด่วไปเข้าห้องน้ำ ผมไม่รู้ว่า แอสเข้าไปในกำเเพงตอนไหน หากคิดว่าผมใช้ประโยชน์จากการบัคละก็มีการเข้าวุ้นวันอื่นไหม ไม่ใช่ว่ามาถึงเเ้วถ่ายรีบลงบอร์ด มีหลักฐานวันอื่นๆบ้างไหมครับกรุณาช่วยชี้เเจงในคำขอคำนี้ที  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

อดสกาละมรึง  g#037 g#037

KOWFANg. M$

เทรไม่ชอบสการึเปล่าถึงตี  #038 #038

• **
เทรไม่ชอบสการึเปล่าถึงตี  #038 #038

มึงนี้แทนที่จะช่วย

ปล.เติกอาม่าไม่ให้สกาหละมรึงงานนี้5555.

วอท?

• เพลีย

แค่อยากให้จีรุ้ ว่ามีอีกหลายคนทำ

แล้วก็ ที่สำคัญ ถ่ายมาแค่วันนี้ ^^

ที่สำคัญไม่ใช่มาถึงแล้วถ่าย  เราถ่ายมานานแล้ว แต่คิดว่ามันคงไม่บัคดูจากวันเวลาที่เราถ่าย

เราก็แค่คิดว่า กำแพงมันคงลอดเล่นได้ ไม่ได้บัค ก็เลยไม่แจ้ง

แต่จีเค้าบอกว่าบัคอะ  ยังไงๆก็โดนเป็นเพื่อนน้องเราหน่อยแล้วกันนะ   woon_5555

ปอลอ.แล้ววันนั้น  เราไปหาหางหนูกับเพื่อนประมาณชั่วโมงนึง

แถมไปตีกันตรงนั้นอีก เอิ่มมม  ไม่มีไรจะพูด  woon_5555

อย่ามาติดนิสัยแถเหมือนเราซิ  woon_5555

วอท?

• เพลีย
เบาๆ เพื่อความยุติธรรมอย่างทั่วถึง ><"  คงไม่ตามตบหนูในเกมนะ เพราะหนูเลิกเล่น  woon_5555[/b]
จะเลิกจริงๆหรอครับ ถ้าจะเลิกผมจะเอารูปคนอื่นที่ไปทำแบบนี้ในวันอื่นๆมาลงงให้ด้วยก็ได้นะครับ

ทุกวันนี้ให้น้องเล่นไปแล้วคะ  woon_5555

Bubee

• กลมกลืนกับธรรมชาติ
  • **

โทษนะคะ  เพื่อความยุติธรรมค่ะ  woon_yes เต็มๆ !!!!!!!!