GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อะไรอยู่ในกำแพง ขอร้องเรียน

orioorio

• Newbie
  • *
เนื่องจากผมถูกจำคุกเพราะเหตุผลใช้จุดบัคเพื่อประโยชน์ของตน 

ผมว่ามันไม่เหมาะสมนะครับจับผมจำคุก15วันมันนานพอดูเลย   ไม่ใช่เพราะพี่ๆทีมงานหรอครับ ที่ผิดพลาดแล้วบังเอิญผมกระเด็นเข้าไปในกำแพง

เนื่องจากปล่อยฝึกพันธมิตรอยู่มันบังเอิญมากกว่ามั้งครับขนาดมอนเตอร์และคนยังเข้าไปได้เลย   วานพี่ๆทีมงานและGMเหนใจหน่อยนะครับ

orioorio

• Newbie
  • *
  มอนเตอร์และคนยังสามารถเข้าไปได้เลยครับ

ไม่จำเป็นต้องใช้ไอเทมและทักษะใดๆ
ขอความกรุณาด้วย

AsunAllI3araTz

• Full Member
เนื่องจากผมถูกจำคุกเพราะเหตุผลใช้จุดบัคเพื่อประโยชน์ของตน 

ผมว่ามันไม่เหมาะสมนะครับจับผมจำคุก15วันมันนานพอดูเลย   ไม่ใช่เพราะพี่ๆทีมงานหรอครับ ที่ผิดพลาดแล้วบังเอิญผมกระเด็นเข้าไปในกำแพง

เนื่องจากปล่อยฝึกพันธมิตรอยู่มันบังเอิญมากกว่ามั้งครับขนาดมอนเตอร์และคนยังเข้าไปได้เลย   วานพี่ๆทีมงานและGMเหนใจหน่อยนะครับ
งื้มผม ว่าลด ก็ ยังดี เหลือ 5 วัน  g#031

mamisaru

• Newbie
  • *
ถูกอย่างเขาว่าค่ะ

ข้อผิดพลาดจากทีมงาน    บังเอิญอุดรูไม่หมด   woon_555 woon_555 woon_555

โดน15วันค่าไฟจะเท่าไหร่น๊า หุหุหุหุ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจากผู้เล่นรู้อยู่แล้วนะครับ ว่ามอนเตอร์หรือผู้เล่นท่านอื่นสามารถเข้าได้ จริงแล้วผู้เล่นสามารถแจ้งบั๊กได้นะครับ แต่ไม่แจ้งแล้วยังใช้บั๊กตรงนี้ให้เกิดประโยนช์
อ้างอิงกฎในขั้นตอนการสมัคร
18.ห้ามใช้ข้อผิดพลาด (Bug) ของเกมเพื่อแสวงหาผลประโยชน์ใด ๆ ทั้งภายในและภายนอกเกม ในกรณีที่ทางทีมงานประกาศว่าเป็นข้อผิดพลาดร้ายแรง ถ้ากระทำผิดหลังประกาศข้อผิดพลาดร้ายแรงถือว่ามีความผิดฐานเจตนาใช้ข้อผิดพลาดเพื่อหาผลประโยชน์

บทลงโทษ ในกรณีที่ใช้ข้อผิดพลาดทำให้ได้มาซึ่งทรัพย์สิน จะทำการริบทรัพย์สิน
    บทลงโทษ ในกรณีที่ใช้ข้อผิดพลาดทำให้ได้มาซึ่งระดับตัวละครหรือค่าประสบการณ์ (Exp) จะทำการลดระดับตัวละครหรือค่าประสบการณ์ให้น้อยกว่าหรือเท่ากับค่าเดิมก่อนกระทำผิด
    บทลงโทษเพิ่มเติม สำหรับผู้เล่นที่เจตนาใช้ข้อผิดพลาดของเกมส์หาผลประโยชน์ ขังคุกตัวละครที่เกี่ยวข้องกับการใช้ข้อผิดพลาดเป็นเวลา 360 ชั่วโมง
อ้างอิงประกาศ
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=3488.0
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Im_Pig

• Newbie
  • *
พูดไปทีมงานเค้าก็ไม่ลดโทษหลอก                      เค้ากลัวเสียหน้า

หมูคุง ! :D '

mamisaru

• Newbie
  • *
มันเป็นมาแต่นานแล้วหมู  ไม่ได้เจตนาให้มันเข้าไปนี่นา

ตอนแรกมันไม่ทะลุหลอกไปๆมาๆมันทะลุได้ไงมะรุเลย

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
พูดไปทีมงานเค้าก็ไม่ลดโทษหลอก                      เค้ากลัวเสียหน้า
ทางทีมงานไม่ได้กลัวเสียหน้าครับ แต่กฎยังไงก็เป็นกฏ และกฎดังกล่าวก็มีอยู่ตั้งแต่ตอนสมัครแล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2011, 18:30:40 โดย จีเอ็มเปเป้ »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

samwanta

• Newbie
  • *

__________________หุหุหุหุหุห            หุหุหุหุห_____________________________

_______________ดูดูไปแล้วถึงจะไม่  เข้าไปข้างในกำแพง______________________

________________ยังไงก็น่าจะติดกำ  แพงอยู่ดีนะสงสัย_______________________

_________________     นายคงจะอธิ  บายให้พี่ๆไม่_________________________

________________________มั้งนะ   อิอิหุหุ___________________________-

___________________________คุคุ______________________________________

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_hurt woon_hurt woon_hurt
                  เด็ดขาดและต้องแน่นอน....มีใครจะเอาเป็นแบบอย่างมั้ยนี่
                                 #038 #038 #038
                             ...ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ...15วัน สู้สู้คับ

ท้าอยู่ คุกเเล้วใส่เซตจุ นี้นับ เวลาให้ไหม  g#008

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
แหม  ถ้างั้นไหนๆโดนแล้ว  หนูขอคนอื่นที่หนูถ่ายรูปไว้ด้วยแล้วกันนะคะ  g#008

ถ้าจะฉลาดหาที่ฝึก  เพราะฝึกตรงนั้น คนตีไม่ได้  มอนตีไม่ได้

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

แหม  ถ้างั้นไหนๆโดนแล้ว  หนูขอคนอื่นที่หนูถ่ายรูปไว้ด้วยแล้วกันนะคะ  g#008

ถ้าจะฉลาดหาที่ฝึก  เพราะฝึกตรงนั้น คนตีไม่ได้  มอนตีไม่ได้

แรงค์ จิง 555

..OisHi..

• Newbie
  • *
ถูกอย่างที่เจ้าของกระทู้ว่านะคะ   woon_love  ถ้าหากผู้เล่นไม่ทราบว่ามันทำให้เกิดบัค  แล้วมีคนแจ้งบัคมา*เพื่อนใช้ให้เป็นประโยชน์ส่วนตัว * ทางทีมงานน่าจะบอกให้เขารู้ก่อนนะคะ ไม่ใช่ว่า มีคนแจ้งมาแล้วจับส่งคุกเลยงี้ โดยที่ไม่พิจารณาให้ถี่ถ้วนซะก่อนง่ะ  ขอความเป็นธรรมด้วย ไม่ยอม  g#002