GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่น แอสเทพๆ Sv.สวรรค์

มาขายของ

• Newbie
  • *
พอดีผมอยากเล่นแอส สักตัว เพราะเห็นว่า ความแรงโป๊ะ กับ อัตตราโป๊ะ ออกบ่อยมาก ผมเลย อยาก

ขอชื่อคนที่เล่นแอสโหดๆ แล้วทำไมถึงโหด

ผมจะได้ซิบไปถามเขา ว่าทำยังไง ครับ

ยังไงก็รบกวนเพื่อนๆ แนะนำด้วยนะครับ

ผมพึ่งหัดเล่น ขอบคุณคับ  g#001

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
บางคนของอาจกลางๆแต่ฝีมือสเตปทริคไม่ธรรมดาก้อเยอะนะคับ อย่างสายดาวจายใครบรรลุก้อเมพได้เลย

g#022 g#022

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **
ที่เทพๆต้อง Synyster_Gate เลยจ้า !!

ปล. นี่ใช่กระทู้พาลาดินปะหว่า  g#020

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• Jr. Member
  • **
  • อ่านจันทรา
ที่เทพๆต้อง Synyster_Gate เลยจ้า !!

ปล. นี่ใช่กระทู้พาลาดินปะหว่า  g#020

ดอก มั่วกระทู้อีก  g#015 g#015