GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อะไร อยู่ในกำแพง จีมาดู สิ ....

..OisHi..

• Newbie
  • *
หนูก็เพิ่งรุ้ว่าแบบนี้เรียกบัคด้วย  นึกว่าทำมาให้สวยๆ หายตัวได้ในกำแพง  woon_555
woon_love

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
หนูก็เพิ่งรุ้ว่าแบบนี้เรียกบัคด้วย  นึกว่าทำมาให้สวยๆ หายตัวได้ในกำแพง  woon_555
woon_love

รู้สึกตัวเองแถ  ไม่รู้ติดเชื้อแถแถวไหนมา  เห็นชอบแถบ่อยๆเลยแถตามบ้าง  woon_5555

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

..OisHi..

• Newbie
  • *
woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angryอย่างน้อยๆก็น่าจะลดเวลาให้ผมมั้งนะะะะะะะะะะะ

มันนานนะ15วันเชียวขอหล่ะครับความผิดพลาดจากทีมงานมาแบนผมข้อหาใช้จุดบัคเพื่อประโยชน์ของตัวเอง

นี่15วันมันนานมากเลยนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
   woon_love woon_love woon_love woon_love

..OisHi..

• Newbie
  • *
woon_love

รู้สึกตัวเองแถ  ไม่รู้ติดเชื้อแถแถวไหนมา  เห็นชอบแถบ่อยๆเลยแถตามบ้าง  woon_5555
อุ้ย  woon_5555

..OisHi..

• Newbie
  • *

ขอโทษนะคะ  อยากให้เห็นชัดๆ* ว่านี่แหละ !! บัคเต็มๆค่ะ  woon_5555