GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อะไร อยู่ในกำแพง จีมาดู สิ ....

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อ่อ เดินเข้าไปเฉยๆได้เลยแฮะ g#034
ถ้าแบบนี้ผมว่ามันไม่บัคหรอกมั้ง เพราะมอนก็เข้าไปได้
มันไม่ใช่จุดที่ต้องใช้ทักษะหรือไอเทมอะไรช่วยถึงจะเข้าไปได้เหมือนบัคลงน้ำนี่เนอะ
เอาง่ายๆ จุดที่คล้ายๆนี่ก็วาปทางเข้าเหมืองที่แมพกัลก้าอ่ะ ลองไปดูเอาละกันคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Why?

• Full Member
  • อั๊ยย๊ะ!
ต้องโทษคนสร้างเกมส์  ลืมอุดรูกำแพง  คนเลยเข้าไปได้  g#004 g#004

g#037 g#037
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อ่อ เดินเข้าไปเฉยๆได้เลยแฮะ g#034
ถ้าแบบนี้ผมว่ามันไม่บัคหรอกมั้ง เพราะมอนก็เข้าไปได้
มันไม่ใช่จุดที่ต้องใช้ทักษะหรือไอเทมอะไรช่วยถึงจะเข้าไปได้เหมือนบัคลงน้ำนี่เนอะ
เอาง่ายๆ จุดที่คล้ายๆนี่ก็วาปทางเข้าเหมืองที่แมพกัลก้าอ่ะ ลองไปดูเอาละกันคับ

ไอข้างถ้ำอะเหรอ ตอนเพิ่งเล่นใหม่ๆเห้นโกเลมแค่ครึ่งตัว หลอนเลย พอเดินเข้าไปตีโกเลม มันดันเดินออกมา ตัวเองเข้าไปอยู่ในนั้นอะ  woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

.P a t c h a :)

g#015 g#015 g#015

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

orioorio

• Newbie
  • *
 woon_angryต้องออนตั้ง15วันเหตุผลเพราะฝึกพันธมิตรแห่งเงา 

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555   ซึ้งครับ

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

~U~

• Jr. Member
  • **
เขาฝึกพันธมิตรแห่งเงา ครับเขาเอาเบลดตีพอติดพันมันจะถอยหลังไป 4ช่อง ทำให้เข้ากำแพงมั้งครับผมดาวเอานะไม่ว่ากัน  g#021

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
อันตรายนะครับ ถ้าตัวละครใดลงไปในพื้นที่ที่ ปกติลงไปไม่ได้แม้จะจงใจ หรือไม่ก็ตาม ถ้ามีผู้เล่นถ่ายรูป(ให้เห็นชื่อด้วยละ) ท่านมาได้ ถือว่าเป็นความผิดนะครับ.... woon_yes
ตามเนี๊ยะ

Coud™

ต้องโทษคนสร้างเกมส์  ลืมอุดรูกำแพง  คนเลยเข้าไปได้  g#004 g#004
กดไลค์เลย  woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
มีหลายที่อะ น่าจะถมให้หมดให้โปรแกรมเมอร์อุดที่ที่ไม่ควรเดินให้หมดเลยไม่น่ายาก ทุกวันนี้มันเสียเวลาเลยอุดแค่ขอบป่ะคะ กลางน้ำอะไรพวกนี้ถึงเข้าไปได้เหมือนที่ผ่านๆมา

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

nicky01

• บุคคลทั่วไป
จ๊ากกกก....มีวิญญาณร้ายสิงสู่อยู่ในกำแพง  woon_shock woon_shock

orioorio

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angryอย่างน้อยๆก็น่าจะลดเวลาให้ผมมั้งนะะะะะะะะะะะ

มันนานนะ15วันเชียวขอหล่ะครับความผิดพลาดจากทีมงานมาแบนผมข้อหาใช้จุดบัคเพื่อประโยชน์ของตัวเอง

นี่15วันมันนานมากเลยนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
หนูก็เพิ่งรุ้ว่าแบบนี้เรียกบัคด้วย  นึกว่าทำมาให้สวยๆ หายตัวได้ในกำแพง  woon_555

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ