GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกนิสัยแย่

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
จะขอก็อย่าไปด่า ทำปากดีสิครับ ผมเป็นพระ ผมก็บัพให้อยู่แล้ว แต่ถ้าด่ามาก่อนผมก็ไม่สนใจ หรือเรียกพวกมาทำทุเรศเสียเวลาหรอกครับผม พวกปากดีมีปัญญาพูดมันง่ายอยู่แล้ว ด่ามางี้ไปหาบัพเองเถอะครับ

ทนทวนคำที่นายพิมดีๆนะ แล้วถ้านายเป็นพระ นายจะทำยังไง มีคนมาด่าเนี่ย อยากบัพให้หรอกมั้งครับผม

สาระ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

X-Burner

• Full Member
จะขอก็อย่าไปด่า ทำปากดีสิครับ ผมเป็นพระ ผมก็บัพให้อยู่แล้ว แต่ถ้าด่ามาก่อนผมก็ไม่สนใจ หรือเรียกพวกมาทำทุเรศเสียเวลาหรอกครับผม พวกปากดีมีปัญญาพูดมันง่ายอยู่แล้ว ด่ามางี้ไปหาบัพเองเถอะครับ

ทนทวนคำที่นายพิมดีๆนะ แล้วถ้านายเป็นพระ นายจะทำยังไง มีคนมาด่าเนี่ย อยากบัพให้หรอกมั้งครับผม

ก็มันประจานความสั         นดารของตัวเองไง

.

.

...จูน...

• Newbie
  • *
พระส่วนใหญ่ใจดีอยู่แล้ว ใครขอเขาก็ให้ถ้าไม่รีบจริงๆ แต่คาเดทปากแบบนั้นไม่โดนพระสอยร่วงก็บุญแล้ว ไม่เปิด pk เขาก็ทำได้ถ้าอยากทำนะ ที่สวรรค์ยังทำได้ ใต้ยิ่งง่าย
เกรียนตั้งแต่คาเดทจะรอดถึงจุไหมเนี่ย

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
สงสารวุ้นอ่ะ ตีฟูๆ เจ็บตายเลย  woon_sunny woon_sunny

X-Burner

ปั้มไว้ๆ ประจานตัวเองนักไอ้ ค ว า ย

.

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

inw_guy

อิอิ

• Newbie
  • *
พอดีไม่ค่อยมีเวลาเล่นอะนะทำงาน
ผมขอบัพตั้งแต่พระกะคาเดทยืนอยู่ใกล้ๆ จนเดินหลุดจอไป ถ้าแลคจิงก็ขอโทด(สำหรับพระ) แต่เห็นเดินไปไกลผมลยพูดขึ้นมา
แล้วคาเดทก็พูดขึ้นมาว่าแล้วทำไม บลาๆตามภาพ  แต่ถ้าถามผมจะเอามั๊ย เอาได้นะ ที่ไหนเมื่อไหร่
ในเกมผมไม่เก่งหรอก เคยเล่นมานานแล้วเพิ่งกลับมาเล่น แต่ถ้านอกจอที่ไหนเมื่อไหร่ว่าได้คับ ตัวๆผมได้ตลอด
คนที่ปากดีน่าจะคุณมากกว่าจะ X-Burner บ้านผมอยู่แถวลาดพร้าวสะดวกที่ไหนเมื่อไหร่นัดได้นะ อยากเอา

inw_guy

Rest In Peace

g#037  พวกนอจอนี่ คือ ปิดเทอมแล้วซินะ 

Buzaba`

• แด๊นนนนน

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
พอดีไม่ค่อยมีเวลาเล่นอะนะทำงาน
ผมขอบัพตั้งแต่พระกะคาเดทยืนอยู่ใกล้ๆ จนเดินหลุดจอไป ถ้าแลคจิงก็ขอโทด(สำหรับพระ) แต่เห็นเดินไปไกลผมลยพูดขึ้นมา
แล้วคาเดทก็พูดขึ้นมาว่าแล้วทำไม บลาๆตามภาพ  แต่ถ้าถามผมจะเอามั๊ย เอาได้นะ ที่ไหนเมื่อไหร่
ในเกมผมไม่เก่งหรอก เคยเล่นมานานแล้วเพิ่งกลับมาเล่น แต่ถ้านอกจอที่ไหนเมื่อไหร่ว่าได้คับ ตัวๆผมได้ตลอด
คนที่ปากดีน่าจะคุณมากกว่าจะ X-Burner บ้านผมอยู่แถวลาดพร้าวสะดวกที่ไหนเมื่อไหร่นัดได้นะ อยากเอา

ดีมาดีไป ร้ายมาร้ายไป  ไอ น่าร๊าก

บ้านผมติดต้นมะพร้าว ม๊ะ

รึจะเอา

Pnp. Clp.