GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกนิสัยแย่

อิอิ

• Newbie
  • *

เรื่องมียุว่า ผมกำลังตีวุ้นเกเรอยู่เหงพระกิลนี้เดินมาก็เลยขอบัพ แต่พระก็ทำเปงไม่สนใจ เดินไปผมเลยพูดว่าทำไมกิลนี้ไม่มีน้ำใจเลย บลาๆ ตามภาพ ขอบัพไม่ให้แถมยังมาเกรียนเอาพระฟูวุ้นอีก ดีนะมีคนตีละผมกดยาเกบของที่เขาให้มาไว้ ของเลยเข้าตัวผม ถึงว่าเหงมีเรื่องกะกิลพัน เพราะนิสัยแย่งี้นี่เอง  #038 #038

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
พระเขา อาจจะกำลังเครียดๆ ก้ได้  g#013 g#013 g#013

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

อิอิ

• Newbie
  • *
พระเขา อาจจะกำลังเครียดๆ ก้ได้  g#013 g#013 g#013

เขาพยามจะตีผมด้วยแต่ผมยังไม่ได้เปิด pk เขาเลยเอาเทรมาเชีย คงคิดว่าเทรเชียผมแล้วจะติดpk มั้ง กลายเปงผมโป๊ะเอาๆเลย  g#037

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

เขาพยามจะตีผมด้วยแต่ผมยังไม่ได้เปิด pk เขาเลยเอาเทรมาเชีย คงคิดว่าเทรเชียผมแล้วจะติดpk มั้ง กลายเปงผมโป๊ะเอาๆเลย  g#037
ก็ไม่เอาพระบัพแต่เอาเทรมาบัพแทนไง g#037 g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
เขามาเชียร์ก็ช่วยให้ตีตายไวๆนิ รึจะเอา  #038

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

ก็ไม่เอาพระบัพแต่เอาเทรมาบัพแทนไง g#037 g#037
  g#014 g#014 g#014

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ผมว่าสาเหตุคือคุณ จขกท. ไปด่าเค้าไม่มีน้ำใจนะครับ g#006
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ผมว่าสาเหตุคือคุณ จขกท. ไปด่าเค้าไม่มีน้ำใจนะครับ g#006
ผม ก้ คิด เเบบนัน  g#011 g#011 g#011

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
อุ๊บ ! พึ่งเห็น
ปกติเราช่วยนะคะ กับคาเดทน้อยๆ
แต่พอดีไม่ชอบพวกปากหมา
ปากดี ,, ยังไม่ทำไรเลยก้มาว่าสะละ
ก้เลยเปลี่ยนจาก ช่วยเป็นช่วยฟู (วุ้น ) แทน

อีกอย่าง เราแลคคะ เดินไปตรงต้นไม้ก้เห็นอยู่ว่าเดินๆหยุดๆ
แล้วกำลังจะกดคี บัฟ ก้มาว่า พอดีไม่ชอบให้ใครมาว่าก่อนด้วยอ่านะ

#038 #038

Pnp. Clp.

X-Burner

อุ๊บ ! พึ่งเห็น
ปกติเราช่วยนะคะ กับคาเดทน้อยๆ
แต่พอดีไม่ชอบพวกปากหมา
ปากดี ,, ยังไม่ทำไรเลยก้มาว่าสะละ
ก้เลยเปลี่ยนจาก ช่วยเป็นช่วยฟู (วุ้น ) แทน

อีกอย่าง เราแลคคะ เดินไปตรงต้นไม้ก้เห็นอยู่ว่าเดินๆหยุดๆ
แล้วกำลังจะกดคี บัฟ ก้มาว่า พอดีไม่ชอบให้ใครมาว่าก่อนด้วยอ่านะ

#038 #038

ข้อความไม่เหมาะสม by จีเอ็มแพท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2011, 19:02:36 โดย จีเอ็มแพท »

.

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
5555 ชอบประโยคสุดท้ายวะ แม๊งโดนฮะ แม๊งโดนจริง  g#037

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)