GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไม ซีสาม เซน ถึงมีแค่สกิลเดียว!!!

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
คอมมานโด>สายกระบี่ครับ ถึกแรง ซีสามต้องเหมาะกับกระบี่
อเลนไมนต์>สายระเบิดครับ ถึกๆๆอย่างเดียว เน้นถึกๆๆ
สไนเปอร์ฬ>สายปืน ชื่อก็บอกอยู่ แต่มันแยกได้หลายสาย g#015

คอมมานโดก้อหน่วยรบแบบพิเศษ ใช้ปืนอยุ่แล้ว กระบี่ปนไปก้อได้

สไนเปอเน้นส่องไว นัดเดียวจอด

อเลนไม ก้อไม่เคยได้ยินดูจากคุณสมบัติ เล่นแบบคุณหนึ่งดาบเมพขิงๆ

g#008 g#008

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คอมมานโด>สายกระบี่ครับ ถึกแรง ซีสามต้องเหมาะกับกระบี่
อเลนไมนต์>สายระเบิดครับ ถึกๆๆอย่างเดียว เน้นถึกๆๆ
สไนเปอร์ฬ>สายปืน ชื่อก็บอกอยู่ แต่มันแยกได้หลายสาย g#015

คอมมานโดก้อหน่วยรบแบบพิเศษ ใช้ปืนอยุ่แล้ว กระบี่ปนไปก้อได้

อเลนไม ก้อไม่เคยได้ยินดูจากคุณสมบัติ เล่นแบบคุณหนึ่งดาบเมพขิงๆ

g#008 g#008

ทหารกระบี่มี ท.ทหารอดทน ถือโล่แรร์ใส่ตะกรุดเนี่ย
ถ้าดาเมจไม่แรงแบบ 1-2 ทีตาย เลือดถึงระดับทอนดาเมจเมื่อไหร่ ฆ่ายากโคตรๆ
 g#016
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

g#008 g#008

ทหารกระบี่มี ท.ทหารอดทน ถือโล่แรร์ใส่ตะกรุดเนี่ย
ถ้าดาเมจไม่แรงแบบ 1-2 ทีตาย เลือดถึงระดับทอนดาเมจเมื่อไหร่ ฆ่ายากโคตรๆ
 g#016

ไส่ตระกุด+ท.ทหารอดทน ทอนการ โจมตี 100% เเล้วมัง  g#015 g#015 g#015

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
 g#008 g#008
 g#016

ไส่ตระกุด+ท.ทหารอดทน ทอนการ โจมตี 100% เเล้วมัง  g#015 g#015 g#015
เข้าใจผิดไปแล้วครับ หลักการคร่าวๆ เป็นประมาณนี้นะครับ (ถ้าผมมั่วถูกนะ woon_555 )
พลังโจมตีของผู้โจมตี - พลังป้องกันของทหาร ค่าพลังโจมตีที่เหลือนำมาทอนการโจมตีด้วยสกิล ท.ทหารอดทน
ซึ่งจะทอนพลังโจมตีที่เหลือลง 50 เปอเซน แล้วนำค่าพลังโจมตีที่เหลืออีก 50 เปอเซน มาทอนด้วยตะกรุดอีกที
ตัวอย่างครับ
พลังโจมตี 5000 พลังป้องกันทหาร 200+20 มีสกิล ท.ทหารอดทน และตะกรุด
5000-20%(จากป้องกันหลัง) = 4000-200 (จากกันหน้า) = 3800-50% (จากสกิลท.ทหารอดทน) = 1900-50%(จากตะกรุด) = 850 คือ พลังโจมตีที่เราจะได้รับ
น่าจะประมาณนี้ ถ้าจำไม่ผิด

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
 g#008 g#008
 g#016

เข้าใจผิดไปแล้วครับ หลักการคร่าวๆ เป็นประมาณนี้นะครับ (ถ้าผมมั่วถูกนะ woon_555 )
พลังโจมตีของผู้โจมตี - พลังป้องกันของทหาร ค่าพลังโจมตีที่เหลือนำมาทอนการโจมตีด้วยสกิล ท.ทหารอดทน
ซึ่งจะทอนพลังโจมตีที่เหลือลง 50 เปอเซน แล้วนำค่าพลังโจมตีที่เหลืออีก 50 เปอเซน มาทอนด้วยตะกรุดอีกที
ตัวอย่างครับ
พลังโจมตี 5000 พลังป้องกันทหาร 200+20 มีสกิล ท.ทหารอดทน และตะกรุด
5000-20%(จากป้องกันหลัง) = 4000-200 (จากกันหน้า) = 3800-50% (จากสกิลท.ทหารอดทน) = 1900-50%(จากตะกรุด) = 850 คือ พลังโจมตีที่เราจะได้รับ
น่าจะประมาณนี้ ถ้าจำไม่ผิด
เเต้งกิ้วจ้า  woon_love woon_love

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

X-it 18+

• Jr. Member
  • **
ถ้าโดนตีไม่แรงกะไม่ตายคับ

แต่เบอ คำราม มานี้กะไม่ไหวนะคับ   จะร่วงเอาภายใน1คอมโบ   

X-it 18+

• **
ซีสาม

1  บัญชาการสูงสุด     เมื่อ   อยู่ในปาร์ตี้    แล้ว จะเพิ่ม ดาเมจ กะ ป้องกัน 1%

X-it 18+

• **
ซีสาม

1  บัญชาการสูงสุด     เมื่อ   อยู่ในปาร์ตี้    แล้ว จะเพิ่ม ดาเมจ กะ ป้องกัน 1%

ตามสมาชิคปาร์ตี้

555555

มันคงจะถึกขึ้น  อย่างแรง    woon_5555

-Ai-

เล่นพาราดินมา เจอแต่เซน ฆ่า  เลยลองไปเล่นเซน ยังไงผมก็เล่นไม่เก่ง 5555

แนะนำ วิธีเล่นเซน สายกระบี่หน่อยได้ม่ะครับ :)

ของ + สเตตัส ไม่จุ นะ :)

แล้ว ระหว่าง ตะกรุด กับ ราง อันไหนดีกว่ากันบอกที   g#029 g#029 g#029