GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไม ซีสาม เซน ถึงมีแค่สกิลเดียว!!!

X-it 18+

• Jr. Member
  • **
ดีๆ รีบๆเอาลงเลย    เหนซีสามของคนอื่นละ มันสะท้านใจ

woon_angry

ไปฝึกไอ้สกิลเดียวให้เต็ม 10 ก่อนเถอะค่ะคุณ 555+++
 g#029 g#029 g#029

กะช่วยเราฝึกสิจ๊ะ   ^^ แชมปว่าแชมปฝึกอยู่คนเดียว(มั้ง)ตลอด

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
ดีๆ รีบๆเอาลงเลย    เหนซีสามของคนอื่นละ มันสะท้านใจ

woon_angry

ไปฝึกไอ้สกิลเดียวให้เต็ม 10 ก่อนเถอะค่ะคุณ 555+++
 g#029 g#029 g#029

กะช่วยเราฝึกสิจ๊ะ   ^^ แชมปว่าแชมปฝึกอยู่คนเดียว(มั้ง)ตลอด

กล้าพูดนะตัวเธอว์ว์ว์
BC4ever

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
   คลาส 3.2 ของทหารแบบใหม่

สกิวแรก  ยิงสลายการชุมนุม 

ต้องการ แก๊สน้ำตา 1 นัด  สร้างความเสียโดยรอบระยะ 50 x 50 ช่อง

ผู้ที่ถูกจะติดสถานะตาบอด น้ำตาไหล เป็นระยะเวลา 15 นาที  พร้อมทั้งลดความเร็วการเดิน 10 หน่วย ลดแม่น ลดหลบ 200 หน่วย เป็นเวลา 5 นาที ต่อการยิง 1 นัด  มีดีเลหลังใช้ 30 วินาที

สกิวที่สอง  อุ้มไปทิ้ง

ต้องการยางรถยนต์ 3 เส้น ซื้อได้ที่ผู้กองโอโม่

ใช้โจมตีเป้าหมายในระยะประชิด (ต้องการทักษะ มัดแขน มัดขา ระดับ 3 )  เมื่อโจมตีทำให้เป้าหมายติดสถานะลุกไหม้ ลด MP ครั้งละ 2000 หน่วย  เป็นเวลา 2 ชั่วโมง

ฮาๆ แก้เครียด  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

Ty.MoN

• Newbie
  • *

ต้องการ แก๊สน้ำตา 1 นัด  สร้างความเสียโดยรอบระยะ 50 x 50 ช่อง

ผู้ที่ถูกจะติดสถานะตาบอด น้ำตาไหล เป็นระยะเวลา 15 นาที  พร้อมทั้งลดความเร็วการเดิน 10 หน่วย ลดแม่น ลดหลบ 200 หน่วย เป็นเวลา 5 นาที ต่อการยิง 1 นัด  มีดีเลหลังใช้ 30 วินาที

ต้องการยางรถยนต์ 3 เส้น ซื้อได้ที่ผู้กองโอโม่

ใช้โจมตีเป้าหมายในระยะประชิด (ต้องการทักษะ มัดแขน มัดขา ระดับ 3 )  เมื่อโจมตีทำให้เป้าหมายติดสถานะลุกไหม้ ลด MP ครั้งละ 2000 หน่วย  เป็นเวลา 2 ชั่วโมง

ฮาๆ แก้เครียด  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

g#009 g#009 g#009 ก้อว่าไป   

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

g#009 g#009 g#009 ก้อว่าไป   
เอาไปยิ่งพวกเสื่อสี  g#004 g#004 g#004

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

เห็นด้วยคับ ที อาชีพ อื่น มีตั้ง สองอย่าง สามอย่าง  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Furious

• **
อยากรีโหลดไวๆอ่ะ กระสุนเยอะแล้ว โหลดเหมือนปกติไม่ได้เหรอ ทุกปืนใช้เวลาโหลดเท่ากันงี้ เพราะคิดดูถ้าใช้เป็นแม็กกาซีน เสียบไปแม็กเดียวก็ยิง พรืด พรืด พรืด ละ = =

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อยากรีโหลดไวๆอ่ะ กระสุนเยอะแล้ว โหลดเหมือนปกติไม่ได้เหรอ ทุกปืนใช้เวลาโหลดเท่ากันงี้ เพราะคิดดูถ้าใช้เป็นแม็กกาซีน เสียบไปแม็กเดียวก็ยิง พรืด พรืด พรืด ละ = =

แต่ยิงออกหลายลูกนะครับผมเชื่อว่าแม็กเดียวน้อยคนจะตาย ขนาดทหารผมเวล77 ยิงจุ6รอบตายสบายๆ  g#016 g#016

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

..TEERAK..

นั่นดิ อันเดียวมันก็โหดแล้วนา สำหรับซี 3
เคยได้ข่าวว่าเค้าจะทำปืนกล ปืนสไนเปอร์ ให้อยู่นะ แต่คงหลงๆลืมๆไปละ
สายระเบิดนี่ก็ใช่เล่นนะ เคยเหนคนเอาระเบิดแสงใส่บอส บอสยังเอ๋อ

Crossζy

มันต้องตรงกับสีชุดด้วยนะเออ g#040
คอมมานโด
สไนเปอร์
แล้วไรอีกฟระ = ="

Vt_Valentine

• **
ควรจะมีเพิ่มนะคับ ไม่งั้นมันไม่เท่าเทียมกันนะจ้ะ  g#031