GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฤดูลงคะแนน"โหวตเลือกนายกโลกอสุรา"มาถึงแล้วครับ

บุคคลทั่วไป · 69 · 16740

oh_RaymonDD

• Full Member
โหวตno สามารถ รับขอเสนอได้ทั้ง2อย่าง เช่น .. ดรอป200เปอ รีสกิล..exp150%..ตีบวก20%

ถ้าเปนอย่างงี้ ทุกคนจะเปนอย่างไร ?  g#031 g#031

เศร้าเห็นนโยบายแล้วดีไจ๊ ดีใจ พอมาถึง อะไรเนี้ย 11-12 ตู ออนไม่ได้ woon_cry

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥
มีคนถามว่าคนที่ไม่ลงคะแนน สามารถได้ผลจากนโยบายนั้นไหม
มีคนถามว่าตัวรีรีได้กี่ครั้ง

ปล.ความคิดส่วนตัว คนที่ไม่โหวตไม่น่าจะได้ในส่วนที่คนอื่นโหวตนะ
 g#031

ประชาธิปไตยจ้า
ถึงแม้คนส่วนใหญ่ไม่เลือก แต่ต้องยอมรับผลจากเสียงการเลือกข้างมากอยู่แล้ว
เหมือนการเมืองแหละ (แหล่วๆๆๆๆ โดนอุ้มมั้ยเนี่ย) g#020

หมายถึงว่า เป็นการลงโทษผู้ไม่ออกไปใช้สิทธิ์ไงค่ะ
 g#006

P a t c h a :)

#038 #038 #038

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

ll_-..Athena..-_ll

• Jr. Member
  • **
  • ~“• P♥N •”~
ไอเดียกิ๊บเก๋ยูเรก้ามากอ่า
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

❀JoiiLee'z❀

• ..DevilPriestZ..
woon_love
" ฉันรักการอยู่ร่วมกับความมืดและสีดำก็จริง แต่หาได้นิยม "ความชั่วช้าสกปรก" ที่ย้อมใจมนุษย์ให้เป็นสีดำไม่ "