GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช่คนเดียวกันหรือเปล่า

wsq

• Newbie
  • *
ผมเล่นเเล้วสังเกตมานานเเล้ว Zelin นี่เหมือน AnnaBelle. เลยนะครับ หรือผมสังเกตผิดไป  woon_huh

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
จะคนเดียวกันมั้ยแล้วไปยุ่งอะไรกับเค้าละนั่น

ฮ่า ๆๆ

wsq

• Newbie
  • *
Annabelle.ได้ทําการเอาของผมและเพื่อนไปครับ  woon_angry

wsq

• Newbie
  • *
ไม่งั้นผมไม่มาถามในกระทู้แบบนี้หรอกครับ ผมเดือดร้อนมากของบางชิ้นมันแพงครับ  woon_cry

wsq

• Newbie
  • *
คุณไม่เข้าใจหรอกครับเพราะดูท่าน่าจะยังไม่เคยโดนไอเหี้ยนี่เอาของสินะครับ G#007

wsq

• Newbie
  • *

wsq

• Newbie
  • *
จริงๆผมรู้ว่าน่าจะคนเดียวกันเพราะนิสัยเหมือนกันการพิมพ์เหมือนกัน55+ผมเเค่มาถามหาคนดีๆเจอคนเเบบปกป้องจนได้กลัวเสียชื่อเสียงหรือครับคนเเบบนี้ควรปกป้องหรือครับผมเเค่ต้องการความยุติธรรมคนตอเเหลลอยนวลขนาดนี้ยังปล่อยเถื่อนจังครับอสุราตอนนี้ZelinกับAnnabelle.คนเดียวกันครับผมขอตอบอย่าง100เปอเซ็นต์เพราะผมมองไม่ผิดเเน่นอนคนอะไรจะเอาของมามากมายทั้งที่บอกพึ่งเล่นผมเนี่ยอึ้งจังเลยอึ้งจังครับอึ้งจนนั่งไม่ติดเเล้วตอบเเค่ในฐานะคนเคยคุยคนนึงครับว่าความตอเเหลของไอตุ๊ดคนนี้มีเยอะเหลือเกินผมอยู่ในกลุ่มอสุราหน้าหนังสือนะครับตอนผมเห็นชีพิมพ์ว่าเกลียดเเอนนาเบลความคิดผมคือมึงเกลียดตัวเองได้เหรอครับความมั่นใจนี่เยอะเหลือเกินว่าไม่ใช่คนเดียวกันผมนี่อยากได้ยินเสียงชีเลยครับใครได้ยินช้วยชี้เเจงหน่อยนะครับอย่าปล่อยให้คนตอเเหลเเบบนี้ลอยนวลต่อไปตอบในฐานะคนเคยโดนโกงของครับ  g#031

wsq

• Newbie
  • *
การที่ผมออกมาพิมพ์เพราะผมไม่อยากเห็นใครโดนหลอกลวงอีกเเล้วครับใครอยากปกป้องเชิญเลยครับผมเเค่พิมพ์ออกมาเพื่อให้ทุกคนทราบเเละพิจารณาว่าเด็กน้อยตุ๊ดคนนี้เราจะทําเป็นลืมอดีตเขากันจริงๆหรือครับผมไม่ได้เเค้นไรหรือมีความไม่พอใจอะไรเขา (เเต่ผมพิมพ์เหมือนมีอะไรเเค้นเคืองเขา) เรื่องของผมยกให้ถือว่าผมทําบุญครับ ถ้าไม่ใช่ก็โปรดออกมาเเถลงเเล้วอัดเสียงให้ประชาชีทราบโดยการเเนะนําว่าว่าตัวเองนี่เหละZelinไม่ใช่Annabelle.เป็นอย่างไรผมเห็นบอกผู้หญิงเเท้ไม่ได้ละเมิดอะไรด้วยนะครับ เเต่ผมอยากให้ออกมาเเถลงว่าคุณบริสุทธิจริงๆไม่ได้มีอะไรคุณอาจจะออกมาตอบว่าคุณไม่ทําก็เเล้วเเต่ทุกคนที่อ่านพิจารณาครับผมไม่อยากอะไรมากอยากให้ผมเเฉอะไรสามารถติดต่อตัวละครผมตัวเซิฟหน้าหนังสือได้ผมจะออนตัวเด็กน้อยชื่อ LIZMIKIZ.ไว้นะครับตัวละครใส่ที่คาดผม อยู่บรรได เซิฟเว่อร์น่าหนังสือนะครับ (ไม่ได้อะไรมากจริงๆครับ)

wsq

• Newbie
  • *
http://up.gameindy.com/index.php/gallery/197185.9849fffb,197186.999e3d28
ขอบคุณเจ้ใหญ่เเละน้องเจ้ใหญ่มากครับที่ให้ความร่วมมือ

ไม่ได้จะว่าอะไรนะเเต่อย่าปั่นกระทู้เลย ได้คำตอบเเล้วก็จบเถอะ g#041